overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 25

Thread: ( วันเดียว ) สเปอร์\Manchester City\กล้องติดรถยนต์\AUX\Power Bank 7/3/61 22.20.20

User มีปัญหา ห้ามโอน
    ใจสงบ กายสงบ มีสติ คิดดี ทำดี

Default ( วันเดียว ) สเปอร์\Manchester City\กล้องติดรถยนต์\AUX\Power Bank 7/3/61 22.20.20

( วันเดียว ) สเปอร์\Manchester City\กล้องติดรถยนต์\AUX\Power Bank 7/3/61 22.20.20
    กติกาการเข้าร่วมประมูล

(1) ประมูลครั้งละเท่าไรก็ได้
    (2) ปิดวันที่ 7 / 3 / 61 เวลา 22.20.20

NEW !!! (3) ต่อเวลาไปทุก ๆ 1 นาที หากหมดเวลาแล้วยังมีการประมูลอยู่ จนกว่าจะนิ่งครบ 1 นาที จึงปิด

(4) ส่งของทางไปรษณีย์ภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว หรือนัดรับสินค้าที่ได้ที่ กกท ราม
    (5) ใส่ราคาและลงเบอร์โทร (กรณีไม่อยากลงเบอร์โทรไม่ต้องลงคับไม่ว่ากัน)
    (6) ค่าส่งทุกชิน 50 บาท ส่งเป็นแบบพัสดุเท่านั้น 2 ชิ้นขึ้นไป + 20 บาท / ลงทะเบียน + 30 / EMS + 40
    (7) ส่งของหลังจากโอนภายใน 1-2 วันแล้วแต่เวลาว่างงานประจำ
    (8) ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. ( ธ . กสิกร) หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล

1. เสื้อ PUMA แท้ งาน JAPAN เนื้อผ้าดีมาก แท้ยันซิบ สีสันยังเข้มไม่มีตกข้างหน้าดูดีมาก ลาย่วงแขนลากยาวไปจรดข้อมือสวยเด่นัด
    ขนาด L - XL ขนาดวัยผู้ใหญ่กำลังดี ของดีๆแบบนี้มีแค่ตัวเดียว เพราะเป็นของที่ไม่ผลิตแล้ว น่าเก็บมากๆ ใส่ยังไงก็เท่สวยแน่นอน
    ขอเปิดที 250 บาท

2. รองเท้า newbalance SIZE ตามรูป สภาพไม่สู้ดีนัก ดูเอาละกันครับ ชอบก็จัดเลย ขอเปิดที่ 30

3. Manchester City กางเกง และ เสื้อ แมนซิตี้ เนื้อผ้าอย่างดี ประณีตเหมาะสำหรับสวมใส่ เป็นของสะสม ของที่ระลึก และของฝากคนที่รัก ใส่ไปใหนแล้วแต่ความสะดวก ง่าย ๆ ขนาด XL ของใหม่มีป้าย เสื้อบอลเกรด Player ผลิตไทย เนื้อผ้า ใส่สบาย เบา ไม่ร้อน
    ขอเปิดเบา ๆ 290

4. ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ทีมดังในพรีเมียร์ลีก กางเกง และ เสื้อ เนื้อผ้าอย่างดี ประณีตเหมาะสำหรับสวมใส่ เป็นของสะสม ของที่ระลึก และของฝากคนที่รัก ใส่ไปใหนแล้วแต่ความสะดวก ง่าย ๆ ขนาด L ของใหม่มีป้าย เสื้อบอลเกรด Player ผลิตไทย เนื้อผ้า ใส่สบาย เบา ไม่ร้อน
    ขอเปิดเบา ๆ 290

5. กล้องติดรถยนต์บางทีเข้าได้ปกติแต่ส่วนใหญ่เปิดมาแล้วค้าง LOGO ไปมา ไม่ไปไหน เพื่อเอาไปทำอะไรได้
    ขอเปิดที่ 30 บาท

6. อุปกรณ์ชาร์จมือถือในรถ 2 USB 2.1A กับ 1.0A ของใหม่ ครบกล่อง
    ขอเปิดที่ 40 สำหรับ มือถือทุกรุ่น

6.1
    6.2
    6.3

7. แบตสำรอง Power Bank 20000 mAh ของใหม่แถมฟรีสายชาร์จ มีไฟสภานะบอก % แบต ครบกล่อง
    เอามาลดราคาจากร้านถูกๆให้ได้กันไปเลย มี สีดำ เทา ขอเปิดที่ 120 ครบรอบล้างสต๊อกจะนำมาประมูลให้ 5 ตัว สำหรับ มือถือทุกรุ่น

7.1
    7.2
    7.3
    7.4
    7.5

[url=https://ibb.co/h6nCLx]

8. สายชาร์จมือถือ Android สายยาวขนาด 1.5 เมตร หนาขนาด 3.5 มิล สุดยอดของความ หนา
    มี เฟอร์ไรท์บีด (Ferrite Bead) หรือ แกนเฟอร์ไรท์ โดยความสามารถของมันก็คือ
    ใช้ป้องกันหรือช่วยกรองสัญญาณรบกวน ใหญ่ และ ยาว อึด ทน สีขาว ขนาดกลม ของใหม่ ครบกล่อง
    ขอเปิดที่ 40 เอามาประมูลให้ 5 เส้น สำหรับ Android

8.1
    8.2
    8.3
    8.4
    8.5

9. สายชาร์จมือถือ iPhone 5/6/7 Lightning to USB Cable สายยาวขนาด 1.5 เมตร หนาขนาด 3.5 มิล สุดยอดของความ หนา
    มี เฟอร์ไรท์บีด (Ferrite Bead) หรือ แกนเฟอร์ไรท์ โดยความสามารถของมันก็คือ
    ใช้ป้องกันหรือช่วยกรองสัญญาณรบกวน ใหญ่ และ ยาว อึด ทน สีขาว ขนาดกลม ของใหม่ ครบกล่อง
    ของใหม่ ขอเปิดกล่องละ 40 เอามาประมูลให้ 2 เส้น สำหรับ iPhone

9.1
    9.2

10. Power Bank รุ่น A5 ขนาดความจุ 2600 mAh สามารถใช้ชาร์จเข้ากับมือถือหรือ Gadget ได้หลายชนิด
    มีไฟแจ้งการทำงาน ปล่อยกระแสไฟได้ 5V / 1A เหมาะสำหรับมือถือ มีหลายสี พกพาสะดวก
    มีหูคล้องกับกระเป๋าป้องกันการศูนย์หายของตัว แบตเตอรี่พกพา ภายในกล่องยังแถมสาย Micro USB มาให้อีกด้วย

ข้อมูลจำเพาะ สินค้า
    Capacity : 2600 mAh
    Battery type : Lithium-ion battery
    Input : Micro USB , 5V / 1A
    Output : USB , 5.3V / 1A (Max)
    Charger Mode : PC , USB port , AC adapter
    Charging Time : Time to be full charge 4 hours
    Cycle life : > 200 times
    Single Weight : 70 G
    Dimension : 96 x 24 x 23mm

เอามาให้ประมูลไปใช้กัน 5 กล่อง กล่องละ 60 อยากได้สีไหนบอกได้เลย

10.1
    10.2
    10.3
    10.4
    10.5

12. ที่วางมือถือในรถ รองรับได้ทุกขนาด วางไว้ตรงช่องแอร์ ง่าย ๆ และวาง
    สินค้านี้สวยหรูมาก ทรงสวยเพียว ดูดี ของใหม่ครบกล่อง ขอเปิด 40

13 ที่วางมือถือในรถ รองรับได้ทุกขนาด วางไว้ตรงช่องแอร์ ง่าย ๆ และวาง
    สินค้านี้สวยหรูมาก ทรงสวยเพียว ดูดี ของใหม่ครบกล่อง ขอเปิด 40

14. เมาส์ ของใหม่แบบ USB มี 3 ตัว ปล่อยตัวละ 40 สีเขียวครบกล่องสวย ๆ น่าจับของแบบนี้เริ่มเหลือน้อยลงประมูลรอบหลังๆอาจจะไม่มีให้เห็นแล้วก๋เป็นไปได้หารีบเอาไว้ก่อนจะดีกว่า

14.1 40
    14.2 40
    14.3 40

15. เมาส์ ของใหม่แบบ USB มี 3 ตัว ปล่อยตัวละ 40 สีเงินจากค่ายดังอย่าง P-TECH ครบกล่องสวย ๆ น่าจับของแบบนี้เริ่มเหลือน้อยลงประมูลรอบหลังๆอาจจะไม่มีให้เห็นแล้วก๋เป็นไปได้หารีบเอาไว้ก่อนจะดีกว่าตัวนี้ทำความเร็วของการตอบสนองได้ถึง 1000DPI กันเลยทีเดียว

15.1 40
    15.2 40
    15.3 40

16. เมาส์ ของใหม่แบบ USB มี 3 ตัว ปล่อยตัวละ 40 สีดำจากค่ายดังอย่าง P-TECH ครบกล่องสวย ๆ น่าจับของแบบนี้เริ่มเหลือน้อยลงประมูลรอบหลังๆอาจจะไม่มีให้เห็นแล้วก๋เป็นไปได้หารีบเอาไว้ก่อนจะดีกว่าตัวนี้ทำความเร็วของการตอบสนองได้ถึง 1000DPI กันเลยทีเดียว

16.1 40
    16.2 40
    16.3 40

17. สาย AUX แบบถักความหนาระดับ 3.5มิลเลยทีเดียวขนาดยากทดทานแน่นอนแน่นระยะยาวเสียงคุณภาพได้ระดับครบกล่องของใหม่สวย ๆ น่าโดน ขอเปิด ตัวละ 40

17.1
    17.2
    17.3

18. อเดปเตอร์พร้อมหัวแบบ เอนดรอย ตัวนี้หลายคนถามหามาเยอะของอาจจะมีน้อยไม่ได้มีมาบ่อย สำหรับมือถือที่ไม่ต้องการเสียบหลายอย่าง เหมาะสำหรับโดยตรง ไม่วุ่นวาย ขอเปิดตัวละ 40

18.1
    18.2
    18.3

19. ชุดชาร์จ Fast charge ของใหม่ หัวแบบ Android พวกแบบเดียวกับ SAMSUNG สายยาว 1 เมตร แบบกลม
    สีขาวทั้งชุดหมดทุกตัว ใหม่ทุกตัว รับประกันร้านทุกตัวของอาจมีหมดเพราะล้างสต๊อกแล้วหาคิดว่าจะรอประมูลรอบหลังอาจไม่เหลือให้ได้กันถูกๆแบบนี้อีกแล้ว ได้ครบ SET ในกล่องเดียวราคาแบบนี้ เอามาให้ได้กัน 5 กล่อง ขอเปิดกล้องละ 40

19.1
    19.2
    19.3
    19.4
    19.5

OverclockZone Member Padre's Avatar

แจ้งครับ ของที่ส่งมาให้ไม่ตรงกับที่ประมูลได้ครับ
    ได้เป็นมือถือเสีย ๆ แทนครับ PMแจ้งไปแล้วก็ไม่ตอบครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by Padre View Post

แจ้งครับ ของที่ส่งมาให้ไม่ตรงกับที่ประมูลได้ครับ
    ได้เป็นมือถือเสีย ๆ แทนครับ PMแจ้งไปแล้วก็ไม่ตอบครับ
    Userเก่าของเค้าคือชุนฟงครับ ทำใจได้เลย ของเก่ายังไม่เคลียร์ ของใหม่มาอีกล่ะ
    ถ้าไม่ใช่ชุนฟงให้เหยียบหน้าเลย

2. รองเท้า newbalance SIZE ตามรูป สภาพไม่สู้ดีนัก ดูเอาละกันครับ ชอบก็จัดเลย ขอเปิดที่ 30
    17. สาย AUX แบบถักความหนาระดับ 3.5มิลเลยทีเดียวขนาดยากทดทานแน่นอนแน่นระยะยาวเสียงคุณภาพได้ระดับครบกล่องของใหม่สวย ๆ น่าโดน ขอเปิด
    17.2 ... 40

0631787345

4 / 290
    0818347665

OverclockZone Member snwful's Avatar

แหล้วๆๆๆ อะไรยังไงน้อ

พึ่งเข้ามาคับ ของคุณ Padre น่าจะผิดคับคงสลับกลับอีกท่านทีหลังไมค์ ประสานงานให้วันนี้ครับ ทำงานพึ่งเข้ามาอ่านครับ ถ้าด่วนหรือยังไง @line จะได้ตอบทันทีและไวกว่าคับ ID wolfshop

ของคุณ foxa มีอะไรหรอคับ เริ่ม งง ตามมาตั้งแต่กระทู้ก่อนแล้ว ติดขัดยังไงหรือประมูลอะไรคับ

OverclockZone Member patiput's Avatar
    พิษณุโลก / มหาวิทยาลัยนเรศวร

ไม่รู้ประวัติเก่านะครับ แต่ผมไม่ได้รับของมาตั้งแต่ 13 ยันสิ้นเดือน แต่เขาเสนอโอนเงินคืนให้ผม และได้รับแล้วถือว่ารับผิดชอบได้ดีครับ

OverclockZone Member taekwom's Avatar

ได้รับของ2รอบแล้วค่ะ รอบละราว5-6ร้อยบาท

ได้รับทั้ง2รอบ แต่รอบ2เค้าลืมส่งชุดเสื้อ กางเกง 1ชุด แจ้งไปเค้าบอกจะจัดการให้วันนี้ค่ะ

คือเท่าที่จับใจความ เมื่อวานไม่ได้เข้ามาลงประมูลใน OCZ พอวันนี้ลง คุณ Padre เข้ามาโพสในกระทู้ว่าได้รับสินค้าไม่ตรง = โอเคอันนี้รับทราบแล้วดำเนินการให้

> ฝากเพิ่มเติมนะครับบางทีเข้ามาตอบช้าหรือยังไงให้ทัก LINE ID wolfshop มาได้ทุกคนทุกเวลาจะตอบไวกว่าเพราะทำงานครับ <

ต่อมาคนอื่น ๆ เข้ามาแสดงความคิดเห็นปกติอันนี้ต้องขอบคุณที่อย่างน้อยได้เข้ามาแลกเปลี่ยนสำหรับคนที่ประมูลทั้งรอบวันก่อนและล่าสุด

แต่ผมคาใจอยู่คนเดียวคือ foxa ผมเปิดประมูลอยู่ดีๆ คุณต้องการอะไร ออกตัวแรกมากและพอถามว่ามีอะไรติดขัดให้รับใช้หรือยังไงก็ไม่บอก ตกลงจะมาปั่นความวุ่นวายหรือประมูลของอะไรคับ

ใครส่งคุณมาหรือมีการปั่นอะไรให้ผมคับ ผมว่าต่างคนต่างทำหน้าที่ของตัวเองดีกว่ามั้ยครับมาป่วนแบบนี้เหมือนเด็กไปนะครับ
    Last edited by shoescafez; 7 Mar 2018 at 15:57:22.

Quote Originally Posted by shoescafez View Post
    คือเท่าที่จับใจความ เมื่อวานไม่ได้เข้ามาลงประมูลใน OCZ พอวันนี้ลง คุณ Padre เข้ามาโพสในกระทู้ว่าได้รับสินค้าไม่ตรง = โอเคอันนี้รับทราบแล้วดำเนินการให้

> ฝากเพิ่มเติมนะครับบางทีเข้ามาตอบช้าหรือยังไงให้ทัก LINE ID wolfshop มาได้ทุกคนทุกเวลาจะตอบไวกว่าเพราะทำงานครับ <

ต่อมาคนอื่น ๆ เข้ามาแสดงความคิดเห็นปกติอันนี้ต้องขอบคุณที่อย่างน้อยได้เข้ามาแลกเปลี่ยนสำหรับคนที่ประมูลทั้งรอบวันก่อนและล่าสุด

แต่ผมคาใจอยู่คนเดียวคือ foxa ผมเปิดประมูลอยู่ดีๆ คุณต้องการอะไร ออกตัวแรกมากและพอถามว่ามีอะไรติดขัดให้รับใช้หรือยังไงก็ไม่บอก ตกลงจะมาปั่นความวุ่นวายหรือประมูลของอะไรคับ

ใครส่งคุณมาหรือมีการปั่นอะไรให้ผมคับ ผมว่าต่างคนต่างทำหน้าที่ของตัวเองดีกว่ามั้ยครับมาป่วนแบบนี้เหมือนเด็กไปนะครับ
    555 สงสัยผมคงเด็ก ไม่เหมือนบางคนเดี๋ยวพอมีเรื่องขึ้นมาก็จะอ้างให้พี่ชายมาเคลียร์อีก พอเคลียร์ไม่ไหวก็หายไปอีหรอบเดิม
    เอาเป็นว่าใครอยากเสี่ยงก็ไม่ว่า แต่ผมเตือนแล้วครับ เขามีหลายร่างระวังด้วย

OverclockZone Member maxdorson's Avatar
    อช.เขาแหลม กาญจนบุรี

Small PIG's Avatar

9.2 ....40฿
    17.3...40฿/086-9185349

foxa ยิ่งคุยยิ่งออกทะเลนะครับมีพี่ชายเข้ามาเกี่ยวด้วยไปกันใหญ่แล้วมั่งครับ ถ้ามาป่วนไม่ได้มีปัญหาสินค้า ผมขออนุญาติปล่อยผ่านไม่ตอบนะคับเปลือง rap

HiFivE's Avatar
    สำโรง ศรีนครินทร์ อ่อนนุช

เสื้อแจ็คเก็ตคาราบาวที่ผมประมูลได้ แต่ไปให้ท่านอื่นได้ ทักท้วงไป แล้วบอกจะแจ้งกลับ ก็เงียบ

ผมไม่เอาแล้วนะครับ แค่มาให้เครดิตเฉยๆ

prayutsc16's Avatar

Quote Originally Posted by overallone View Post
    17. สาย AUX แบบถักความหนาระดับ 3.5มิลเลยทีเดียวขนาดยากทดทานแน่นอนแน่นระยะยาวเสียงคุณภาพได้ระดับครบกล่องของใหม่สวย ๆ น่าโดน ขอเปิด
    17.2 ... 40

0631787345
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by cittip View Post
    4 / 290
    0818347665
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by Small PIG View Post
    9.2 ....40฿
    17.3...40฿/086-9185349
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Padre's Avatar

ได้รับเงินคืนจากการโอนแล้วครับ 600 บาท 07/03/18 เวลา 1733
    ขอบคุณครับ
    PMแจ้งชื่อ ที่อยู่ เพื่อส่งของคืนครับ

ได้รับของแล้วครับประมูลวันที่ 28 กพ.ประมูลได้ ชุดชาร์จ Fast charge แต่ของที่ส่งมาเป็น สายชาร์จมือถือ Android สายยาวขนาด 1.5 เมตร
    ตอบทีจะ

เก็บไว้เลยครับไม่ต้องคืนนะครับ น่าจะเป็นการส่งสลับเพราะวันนั้น พัสดุธรรมดายังไม่เจอการส่งผิดสลับแบบลงทะเบียน เด๋วพรุ่งนี้ส่งไปให้ใหม่ครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks