Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเซียน ให้เลือกนะครับ 3600+กะ 3800+ mb Abitk9nกะ Asusm2n-eเลือกไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเซียน ให้เลือกนะครับ 3600+กะ 3800+ mb Abitk9nกะ Asusm2n-eเลือกไรดีครับ

ถามเซียน ให้เลือกนะครับ 3600+กะ 3800+ mb Abitk9nกะ Asusm2n-eเลือกไรดีครับ

ส่วนแรมผม มีGeil DDr2/800 1024*2 อยู่ ถ้าจะเอาไว้ oc แบบหนุกๆหนานๆท่านเลือกอะไรกัน

ถ้าถามผมนะ ผมจะเลือกรุ่นที่มีความเร็วซีพียูสูงอยุ่แล้ว เมนบอร์ดพอลากไปได้ไกลพอสมควรก็พอ
    ---------------------------------------
    เพราะเลือกโมเดลต่ำก็ต้องลากไปเยอะๆ ต่อให้เมนบอร์ดดี แต่การลากไกลๆ ก็มีสิทธิที่จะแกว่งได้เหมือนกันครับ และลากซีพียูไกลๆต้องเพิ่มแรงดันไฟก็ต้องมาห่วงเรื่องอุณหภูมิที่จะเกิดตามมาอีกครับ

Comment

Working...
    X