Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพคอม 30k +-ไม่เกิน 5k สุดๆ ไม่เอาจอ ไม่เอาการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพคอม 30k +-ไม่เกิน 5k สุดๆ ไม่เอาจอ ไม่เอาการ์ดจอ

ตอนนี้มี

XFX PRO 750
    Palit 1080
    SSD + HDD black

ที่ต้องการคือ CPU, M/B, RAM DDR4 และ CASE ครับ

ที่คิดไว้
    CPU i7 8700K 13,600 JIB
    M/B TAICHI Z370 7,590 JIB
    RAM DDR4 16GB ซักตัว
    Case เรียบๆ

การใช้งาน

เน้นเล่นเกม PUBG, Radibow Six, และ Battlefield 1 ใช้จอ 24 นิ้ว 1080p และเกมออฟไลน์บ้าพลัง Kingdom Come, Witcher 3 ใช้ TV 4k
    Last edited by jonoaugi; 12 Mar 2018, 15:41:14.

งบที่ตั้งนี่ รวมขายของเก่าด้วยไหม ?
    ใช้กับจออะไร ?

Comment

ไม่ขายของเก่าครับ งบรวมซื้อใหม่เพียวๆเลย

จอใช้ 24 นิ้ว 1080p หรือบางทีก็ต่อกับ tv 4k (เวลาเล่นเกมหรือดูหนัง)

Comment

หาของเทพๆ

Comment

ดันๆๆ ขอบคุณคร้าบ

Comment

ดันๆ แต่ละท่านเห็นว่าอย่างไรบ้าง

Comment

เหมือนท่านจะสรุปคำตอบไว้ในคำถามแล้วอะครับ 555

ก็โอเคแล้วนะ

Comment

Originally posted by jonoaugi View Post
                ดันๆ แต่ละท่านเห็นว่าอย่างไรบ้าง

แจ่มแล้วนะที่จัดใว้นะ

Comment

ผมมี

https://www.overclockzone.com/forums...pt-boost-3-500

แรมDDR4 kingston hyper x 16GB 2133 แรมตัวเดียว ของไม่ได้ใช้ครับ แรมขาย 5000 บอร์ด 3500 เอารวมกัน ให้ 7500 รวมส่งไปเลย ส่วนอื่น หามือสองเยอะแยะครับ

สนใจแอดไลน์มา 0884113660 ขอบคุณครับ

Comment

จขกท ได้ซื้อไปยังครับ ใช้แล้วเป็นยังไงมั้งครับ ถ้าใช้ดี จะได้ลอกสเปค ครับ ผมก็อัพ3ชิ้นเหมือนกัน cpu ram MB

Comment

Working...
                    X