Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบคอมงบไม่เกิน30000เล่นpubg จะไปประกอบตอนบ่ายวันนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอชมความแรงครัช

Comment

รอบหน้าเพิ่มแรมกับssdครับ

Comment

ครับตัวนี้ซื้อให้หลานครับไม่ได้ใช่เอง

Comment

เจอราคาแรมกับการ์ดจอไป ยังไงก็ทะลุงบครับ

Comment

https://youtu.be/HQqlf6HhLbY

image (18).jpg

แจ่ม

Comment

Originally posted by ARESZENITH View Post
              https://youtu.be/HQqlf6HhLbY

[ATTACH=CONFIG]4125663[/ATTACH]

แจ่ม
              ราคาเก่าครับ
              เช็คราคา 1060 6Gb ตอนนี้ ก็ต้องทำใจ ทะลุ 40k แน่นอน

Comment

Originally posted by taibkk View Post
                ราคาเก่าครับ
                เช็คราคา 1060 6Gb ตอนนี้ ก็ต้องทำใจ ทะลุ 40k แน่นอน
                รู้ครับก็แค่คราวๆร้านไหนมันโชว์ราคาบ้างเด่วนี้

Comment

Originally posted by ARESZENITH View Post
                  รู้ครับก็แค่คราวๆร้านไหนมันโชว์ราคาบ้างเด่วนี้
                  jedi กับ jib ก็มีแสดงราคาล่าสุดเอาไว้ครับ
                  แต่น้อยรุ่น ถ้าเอาชัวร์ก็ต้องโทรเช็ค

Comment

Comment

ขัดใจPSU ...อิอิ

Comment

Originally posted by akararat View Post
                        ขัดใจPSU ...อิอิ
                        วัตต์ใจกันไปครับ

Comment

เห็นราคาการ์ดจอแล้วแบบว่า... ขนาดจัดใหม่ยกชุดนะเนี่ย ยังหวดเต็มข้อขนาดนี้

Comment

Working...
                          X