overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11

Thread: CPU 1150 Core i3 4160 3.60GHz สภาพดีพร้อมซิ้งค์

OverclockZone Member tee.tk's Avatar

Default CPU 1150 Core i3 4160 3.60GHz สภาพดีพร้อมซิ้งค์

<---ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ--->

[ขาย]CPU 1150 Core i3 4160 3.60GHz สภาพดีพร้อมซิ้งค์
    ประกันใจให้ 10 วัน ใช้งานได้ปกติครับ สภาพตามรูปครับ มีแต่ตัว CPU+ซิ้งค์ ให้นะครับ
    ขาย 2150.- รวมส่ง EMS&KERRY ครับ
    สนใจติดต่อทาง pm หรือ Line id tee.tk99 ครับ
    รูปสินค้า
    Last edited by tee.tk; 8 Mar 2018 at 15:44:30.

TEN1982's Avatar
    จันทบุรี,ท่าใหม่

ของดีราคาดี

OverclockZone Member introbon's Avatar

cpu ใช้ไม่ได้ครับ ติดต่อไม่ได้เลย

OverclockZone Member introbon's Avatar

.....
    Last edited by introbon; 15 Mar 2018 at 18:07:53.

offrider's Avatar

OverclockZone Member ordnance26's Avatar

ตกลงกันเเล้วรอส่งของคืน... ต่อไปพี่ขายของยากโทษผมไม่ได้นะ

OverclockZone Member tee.tk's Avatar

Quote Originally Posted by introbon View Post
    ตกลงกันเเล้วรอส่งของคืน... ต่อไปพี่ขายของยากโทษผมไม่ได้นะ
    ขอโทษนะครับของเสียหรือมีปัญหายังไงผมก็แจ้งในกระทู้แล้วว่ามีระยะประกันใจอยู่10-15วัน รบกวนส่งของกลับมา โอนเงินคืนครับ ผมรับผิดชอบอยู่แล้วครับ ไม่ใช่ว่าติดต่อไม่ได้โทรไปไม่รับไลน์ไม่อ่าน (ทำงานประจำนะครับ) ไม่คิดว่าคนอื่นเขาจะติดธุระหรือติดงานอยู่บ้างเหรอ ไม่ได้เฝ้าอยู่แต่กับจอคอมฯจอมือถือนะครับ ผมเห็นผมก็ตอบกลับเลย ถ้าหายไปวันสองวันติดต่อไม่ได้เลยอันนี้ว่าไปอย่าง ใช่ครับต่อให้มีประวัติไม่ดีหรือมีปัญหาอะไรที่ผ่านมา ต่อไปจะขายของยากผมก็ไม่กลัวหรอกนะครับ ใครเป็นลูกค้าผมหรือซื้อของจากผมไปเขาก็รู้อยู่ครับ ของซื้อของขายของมือสอง ถ้ามันมีปัญหารบกวนใจเย็นหน่อยครับไม่ใช่เอะอะไม่ทันจะข้ามวันบอกจะแจ้งความแล้วโดยที่ไม่รออีกฝ่ายเขามาตอบมาแก้ต่างเลยมันรู้สึกไม่ดีนะครับ ยังไงขออภัยด้วยล่ะกันที่ผมอาจจะตรวจเช็คไม่ดีไม่รอบครอบ ถ้าส่งของแล้วแจ้งมาด้วยล่ะกันครับผมเดี๋ยวโอนเงินคืนให้+ค่าส่งกลับ

ถ้าพี่ไม่มีประวัติ user K.first อยู่ผมคงไม่กังวลใจ?หรอกครับ...... ผมขอโทษด้วยที่ผมใจร้อนไปหน่อย(เครดิตมันติดอยู่กับชื่อเสมอ)?https://www.overclockzone.com/forums...ครับ

Quote Originally Posted by introbon View Post
    ถ้าพี่ไม่มีประวัติ user K.first อยู่ผมคงไม่กังวลใจ?หรอกครับ...... ผมขอโทษด้วยที่ผมใจร้อนไปหน่อย(เครดิตมันติดอยู่กับชื่อเสมอ)?https://www.overclockzone.com/forums...ครับ
    โทษนะครับอ่านข้างบนไม่เข้าใจใช่มั้ยถึงผมจะประวัติไม่ดียังไงก็แล้วแต่ผมไม่กลัวนะครับ แล้วได้อ่านที่กระทู้มั้ยว่าเคลียร์กันแล้วไม่ใช่ผมไม่เคลียร์ ผ่านมา3-4ปีแล้ว จนถึงป่านนี้มีผมก็ขายไปไม่ต่ำกว่าสองพันชิ้นได้มั้ง ของมีปัญหาบ้าง3-4รายการเขาก็คุยก็ตกลงกันในไลน์หรือคุยpmกันเรียบร้อยดีส่งของกลับได้เงินคืนก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร เป็นแบบนี้ผมเสียหายนะครับ ของก็ได้รับแต่มันเสีย ผมยังไม่ทันได้ทำอะไรผมกลายเป็นฝ่ายผิดไปแล้ว ผมก็บอกก็อธิบายข้างบนแล้ว ผมไม่ได้บังคับใครให้ซื้อนะครับ

Bookmarks

Bookmarks