overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>>>>กางเกงยีนส์แบรนด์เนมล้วนๆ เลยจ้า เปิดไว ปิดไว ปิด 9-1-2018 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation >>>>>กางเกงยีนส์แบรนด์เนมล้วนๆ เลยจ้า เปิดไว ปิดไว ปิด 9-1-2018 | 21.26.49 น.

กางเกงยีนส์แบรนด์เนมล้วนๆ เลยจ้า เปิดไว ปิดไว ปิด 9-1-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 9-1- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. Diesel ZATHAN
    Made in MOROCCO รหัสผ้า 008B6

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้ก็สภาพสมบูรณ์มาก
    เป้าแน่นๆ ไม่ขาด ไม่ซ่อมเช่นกัน
    ปลายขาตัดต่อตะเข็บเดิมมาสวยๆ เลย
    ตะเข็บดำเล่นขอบสีออกทองๆ หน่อย สวยเลย
    รอยขาดต่างๆ ทำมานะครับ ให้ออกแนวเซอร์ๆ
    กระเป๋าหลังปักลายเด่นๆ เลย สวยดี
    ลงรูปให้ดูเยอะๆ เลย พิจารณาเอาครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

2. Diesel RAYAN
    Made in Italy รหัสผ้า 0071J

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้บอกเลย รุ่นหายากนะครับ
    แพงด้วย ผ้าหนาๆ เลย ทำเซอร์ๆ มาจากโรงงานแบบนี้เลย
    ช่องใส่เหรียญมีซิปด้วย และกระเป๋าหหลัง
    รอยรูๆ รอยขาดๆ มาแบบนี้เลยนะครับ
    ข้างในเอาผ้าเคมีแปะไว้ กันรอยขาดมันขยาย
    ไม่มีผลต่อการสวมใส่ และความสวยงามครับ
    ตำหนิที่เห็นชัดๆ คือ รอยคราบเหลืองตรงป้ายหลัง
    และหนังป้ายหลังขาด กระเป๋าหลังซิบเสียเลยเอาออกไปแล้ว
    ที่เหลือไม่มีอะไร สมบูรณ์มาก หายากบอกเลย

เปิด 800 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3.Diesel
    Made in Italy

เอว 31? / เป้า 8? / ความยาว 38.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ไม่ทราบชื่อรุ่น หรือรหัสผ้านะครับ
    เพราะป้ายในมันลอกไปแล้ว เลยดูไม่รู้
    สภาพก็ถือว่าพอใช้ครับ เพราะตำหนิเยอะหน่อย
    คือรอยปะที่เหนือกระเป๋าหลังขวา
    รอยชุนที่บริเวณเป้ากางเกง
    ซึ่งทั้ง 2 จุด ก็ซ่อมมาสวยๆ นะครับ
    ดูเนียนๆ ตา มองไม่ค่อยรู้หรอก
    เอาเป็นว่าดูกันที่ภาพดีกว่าครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

4.Levi's engineered
    Made in Korea

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 10" / ยาว 41.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 9.5"

แฟน Levi?s ทุกท่านน่าจะทราบกันดี
    ถึงความแปลกของรุ่นนี้ ที่ตัดเย็บและออกแบบมาแบบแปลกๆ หน่อย
    เด่นๆ เลยเรื่องตะเข็บที่บิดไม่ตรงเหมือนรุ่นทั่วๆไป
    และปลายขาที่ออกแบบมาให้เหมือนกับการต่อขากางเกง
    ซึ่งตั้งใจทำมาแบบนี้เลยนะครับ ผมไม่ได้เอาเศษผ้ามาต่อแต่อย่างใด
    มันเป็นสไตล์ของรุ่น engineered เลยครับ
    ใครชอบรุ่นนี้ หรืออยากลองของแปลก จัดเลยครับ
    เท่สุดๆ เลยขอบอก (ผมก็มีไว้ใส่หลายตัว)

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

5.Levi's 532
    Made in Thailand

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 27" / เป้า 7" / ยาว 36.5" / ต้นขา 10" / ปลายขา 6"

ทรงสลิมขวัญใจสาววัยรุ่นเลยทรงนี้
    ปลายขาเล็กได้ใจเด็กแนว
    ใครใส่ได้นี่จัดเลยครับ ทรงแบบนี้สวยๆ เลย
    ซื้อให้ลูก ให้แฟน ให้กิ๊กได้หมดครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

6. Diesel ZINK
    Made in Italy รหัสผ้า 775

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 8.3" / ยาว 38" / ต้นขา 11.2" / ปลายขา 8.5"

สภาพใหม่ 90%++ ไม่มีตำหนิเลย
    รอยเฟดจากโรงงานนะครับ
    ยีนส์ฟอกโทนสีฟ้า เล่นลายที่ตะเข็บสีโอรส
    และสลับที่กันระหว่างตะเข็บด้านนอก - ด้านใน (เทียบกับยีนส์ทั่วไป)
    สวยไปอีกแบบ ใครที่ชอบแบบมีดีไซน์แนะนำเลยจ้าาา
    ทรงขาม้าเอวต่ำนะคผู้ชายก็ใส่ได้ เน้นโชว์ขอบ Boxer ก็เท่ดี

เปิด 400 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท เว็บนอกขาย 2,000++ ใครได้ไปคุ้มๆ เลย

7. H&M BRAGG
    //Fitted Waist
    //Straight Leg
    .
    Made in Bangladesh

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 33" / เป้า 9" / ยาว 41.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 8.7"

สภาพภายนอก 90%++ ไม่มีตำหนิเลยครับ
    สภาพภายใน มีตำหนิคือกระเป๋าทะลุทั้ง 2 ข้าง(ตามรูปที่ตีกรอบสีแดง)นะครับ
    สียังเข้มอยู่ครับ รับไปใส่อีกหน่อยรับรองว่าขึ้นลายสวยแน่ๆครับ
    (ไปดูเว็บนอกที่เค้าเฟดแล้ว สวยดีนะครับ)
    รางตะเข็บขึ้นเท่ากันด้วยนะครับ
    ตอนที่ซื้อก็ไม่สนใจว่าใส่ได้มั้ย รู้แค่ว่าสวย ชอบ ก็จัดเลยครับ

เปิด 250 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

8. Diesel ZAF

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 32" / เป้า 10.5" / ยาว 41." / ต้นขา 12" / ปลายขา 10.5"

รอยเฟดจากโรงงาน เหมือนเคลือบสนิมนิดๆครับ
    ป้ายลอกบางส่วนนะครับ
    เป็นทรงขาม้า ปลายขาจะใหญ่กว่าตัวอื่นๆ แต่แนวดีนะครับ
    ใครอยากเท่ อยากเด่นต้องจัดครับ รับรองว่ามีแต่คนมองตลอดๆๆ
    ตำหนิ ปลายขาลุ่ยนิดหน่อยจ้า

เปิด 400 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

9. G-STAR RAW 3301
    Made in India เอว 28.5 - 30 นิ้ว

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 30" / เป้า 10" / ยาว 39.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 9"

กางเกงทรงขากระบอก ดีเทลแน่นๆเลยจ้าาาาาา

ตัวนี้เด่นตรงกระเป๋าด้านหน้า จะอยู่ต่ำกว่ารุ่นอื่นๆ
    และ Belt สามารถขยับเข้าได้อีก นิ้วครึ่งนะครับ
    เดินตะเข็บ(ด้านใน) โค้งสวยงาม
    แบรนด์นี้จุดเด่นอยู่ที่ดีไซน์
    ตำหนิ ปลายขาลุ่ยนิดหน่อยครับ

เปิด 400 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

10. Diesel Linen White
    Made in Tunisia

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 28" / เป้า 8" / ยาว 37" / ต้นขา 10.5" / ปลายขา 8.5"

กางเกงทรงขาม้าเล็กๆ สีขาว
    ตัวนี้กระดุม 2 สีและตอก ทั้งตัวครับ (ผ้าแบบนี้หายากมากกกกกกกกกกกก)
    ผ้า Cotton54% / Linen 36% / Nylon 10%
    สีขาว เพิ่มความ Sexy เหมือนใส่ กางเกงบาง
    อย่างที่บอกว่าแบรนด์นี้ Cutting ดีมากกกกก(ก.ล้านตัว)
    เข้ากับรูปร่างเราอย่างดี ใส่แล้วหุ่นดี ดูเพรียวขึ้นนะครับ
    ตำหนิ มีรอยเปื้อน ทั้งด้านหน้าและหลัง รอยไม่ใหญ่มากครับ ต้องตั้งใจจ้องถึงจะเห็นครับ (3 รูปสุดท้าย)

เปิด 450 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

11. Diesel Keate
    Made in Morocco รหัสผ้า 60L

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 7" / ยาว 37.5" / ต้นขา 10" / ปลายขา 7"

กางเกงทรงขากระบอก (ทรงนี้มีน้อย เพราะชอบขาม้ามากกว่า ???? ครับ)
    ตัวนี้เด่นตรงกระเป๋าด้านหน้า และกระเป๋าหลังมีซิป
    ซิปรื่น รูดปื๊ดๆ ครับ
    สีอ่อน เซอร์ดีนะครับ
    อย่างที่บอกว่าแบรนด์นี้ Cutting ดีมากกกกก(ก.ล้านตัว)
    เข้ากับรูปร่างเราอย่างดี ใส่แล้วหุ่นดี ดูเพรียวขึ้นนะครับ
    ตำหนิ มีรอยเปื้อนสี กับชุนที่ต้นขาด้านในครับ

เปิด 350 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

12. adidas Originals Courtvantage
    Size 40 or 25 cm.

รองเท้าผ้าสีขาวสวยๆ เลยครับ (ในรูปมืดไปหน่อย)
    ของจริงขาวอยู่ครับ
    สภาพยังสวยสมบูรณ์อยู่
    แต่ซอฟท์ในไม่ใช่ของเดิมนะครับ
    อื่นๆ ยังดี พิจารณาจากรูปได้เลยครับ
    แบรนด์นี้การันตีคุณภาพได้เลย

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

13. G-Star Raw
    Size 40 or 26 cm.

G-Star Raw Hi Black Leather Boots Special Edition
    หุ้มข้อหนังสีดำสวยๆ เลยครับ
    สภาพยังดี ตำหนิมีนิดๆ หน่อย ไม่น่าเกลียด
    ยี่ห้อนี้แพงเอาเรื่องนะครับ งานดี
    ดีไซน์สวยๆ เลย
    ใครชื่นชอบแนวๆ นี้ แบรนด์นี้ ไม่ควรพลาด
    ไม่มีมาบ่อยๆ นะ ถ้าใหญ่กว่านี้สักเบอร์นะ เสร็จผมแล้ว
    ปล่อยต่อให้กับคนที่พอดี เป็นเนื้อคู่กันดีกว่า

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

14.Diesel Yore
    Size 41 or 26.5 cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสีขาว พื้นยางสีน้ำเงิน
    สวยๆ เลยครับ สภาพอาจจะมีเหลืองนิดหน่อยตามการใช้งาน
    ลองเอาไปซักดูครับ ผมว่าซักออกนะ
    หรือแช่ไฮเตอร์มาเล รับรองขาวจั๊วแน่ๆ รับรอง(แต่ตอนนี้ก็ขาวอยู่นะ)

สภาพสมบูรณ์มาก ซอฟท์ในเดิมๆ เพ้นท์ลายสวยๆ เลย
    พื้นเหลือเยอะ สีน้ำเงินสวยๆ เลยครับ
    แบรนด์ดี ดีไซน์สวยๆ ล้ำๆ ต้องเขาเลยล่ะ
    ใครชื่นชอบยีนส์ยี่ห้อนี้ ก็น่าจะชอบรองเท้าเช่นกัน
    จัดไปครับ ไม่แพงหรอกเชื่อผมเหอะ

15.PUMA First round Safari
    Size 39 or 25 cm.

รองเท้าผ้าใบสีขาวหุ้มข้อแจ่มๆ เลยครับ
    สียังขาวจั๊วอยู่ สภาพแทบไม่มีตำหนิ
    พื้นใน พื้นนอกยังสวยอยู่มาก
    จะมีตำหนิก็แค่ป้ายลอก และพวกสกรีนโลโก้ รุ่น ลอกไปบ้างแล้ว
    แต่อย่างอื่นถือว่าสภาพยังเต็มๆ อยู่ครับ

ภาพอาจจะมืดๆ หน่อยนะครับ ใช้มือถือถ่าย
    แต่ของจริงๆ ขาวๆ อวบๆ เลยครับ

เปิด 300 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

สนใจตัวไหน สอบถามได้ทาง PM นะครับ
    หรือ Line : kerospeed ได้เลยครับ

Last edited by kerospeed; 8 Mar 2018 at 20:41:43.

Bookmarks

Bookmarks