Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง PSU ระหว่าง delux กับ Raidmax

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง PSU ระหว่าง delux กับ Raidmax

ขอถามหน่อยครับว่า PSU ระหว่าง delux กับ Raidmax
    ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน พอดีจะเอามีใส่กับ 3870
    ช่วยบอกหน่อยนะครับ จะไปซื้อวันนี้ ส่วนตัวเคยใช้แต่ delux
    หรือว่ามีตัวอื่นดีกว่านี้ก็บอกด้วยนะ ขอบคุณล่วงหน้า
    (งบน้อยTT 1,500 )

RAIDMAX

Comment

Comment

ใช้อยู่ใช้ดี riadmax นะ แต่หา 3870ไม่ได้สะทีไม่มีคนขาย -*-

Comment

delux 500w/50A ใช้อยู่อะ...ดี

Comment

riadmax 2เสียงแล้ว
            delux 1เสียง
            รอถึง บ่ายสองครึงจะได้ตัดสินใจอิอิ

Comment

riadmax นี่ร้านไหนมีของครับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by jiw19001 View Post
                riadmax 2เสียงแล้ว
                delux 1เสียง
                รอถึง บ่ายสองครึงจะได้ตัดสินใจอิอิ
                10ปากว่าไม่เท่าลองเอง แต่riadmax แสบตาดีเคสที่บ้านเปลีอย ว่าแต่หา 3870 มือ2ให้หน่อยสิ หลายวันละยังไม่มีคนขาย

Comment

Originally posted by theanchai056 View Post
                  10ปากว่าไม่เท่าลองเอง แต่riadmax แสบตาดีเคสที่บ้านเปลีอย ว่าแต่หา 3870 มือ2ให้หน่อยสิ หลายวันละยังไม่มีคนขาย

ตอนนี้riadmaxราคาเท่าไรหรอครับน่าลองอิอิ

Comment

1450

Comment

Originally posted by xmexican View Post
                      1450
                      ประมาณนั้น

Comment

ไป เสรี หา riadmax ไม่ได้เลยเอา DELUX 500W 50A มาแทนไม่รู้ดีมะ
                        ราคาร้านรู้จักกัน 1500

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความคิดเห็นครับ
                        Last edited by jiw19001; 13 Jan 2009, 20:51:22.

Comment

riadmax RX530SS กับ DELUX DLP-50A ประสิทธิภาพใกล้เคียงกันครับ ถ้าดูตามสเปคของท่าน ซัพพลายคู่นี้ ใส่การ์ดจอได้ถึง HD4850 เรย

Comment

สองตัวนี้วัตต์เต็มมั้ยครับ

Comment

Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                              สองตัวนี้วัตต์เต็มมั้ยครับ
                              ไม่เต็มครับ แต่สองตัวนี้ เปนรุ่นที่ใกล้เคียงวัตต์เต็มที่สุดแล้ว ราคาประมาณ 1,500.- ทั้งคู่ ถ้าเปนสเปคคอมปกติ ไม่มีของแต่งเติมอะไร 2 ตัวนี้ ก้อคงรับได้สูงสุดประมาณ HD4850 + HDD 2 ลูก(มากกว่านี้มีไคเคยเทสมั้ยครับ)

Comment

Working...
                              X