overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28

Thread: Wifi odm รวมจอย ยกกอง เป๋าNotebook Nokia DockingTAB รองเท้า กางเกงอื่นๆ เพียบ ปิด 11

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation Wifi odm รวมจอย ยกกอง เป๋าNotebook Nokia DockingTAB รองเท้า กางเกงอื่นๆ เพียบ ปิด 11

Wifi odm รวมจอย ยกกอง เป๋าNotebook Nokia DockingTAB รองเท้า กางเกงอื่นๆ เพียบ ปิด 11-3-2018 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 11-3- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.TP-Link TL-WN721N

Usb wifi adapter
    ตัวรับสัญญาณ wifi ตัวแจ่มๆ 150 Mb
    ใช้งานได้ปกติ สภาพดี ฝาปิดอยู่ครบ
    ประกัน Life time นะครับ
    ผมประกันใจให้ 3 วันตามปกติ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.USB LAN

ใช้เพิ่มพอร์ตแลนนะครับ
    โดยใช้ต่อช่อง USB แล้วลง Driver (มีแผ่นในกล่อง)
    ตัวนี้ได้มานานแล้ว (จากห้องนี้แหละ) ลองใช้ไป 2-3 ครั้ง
    จากนั้นเก็บยาว ปล่อยๆ ไปครับ ไม่ได้ใช้
    Notebook ใคร lan เสีย จัดไปครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.USB Parallel port

ใช้แปลงพอร์ต usb ให้เป็นพาราเรลพอร์ตนะครับ
    คือพอร์ตที่ใช้กับเครื่อง Dot matrix ครับ (ปริ้นเข็มนั่นเอง)

ในกรณีเครื่องเราไม่มีพอร์ตนี้ (Notebook รุ่นหลังๆ ไม่มีพอร์ตนี้)
    ทำให้เราใช้ปริ้นเตอร์แบบเข็มไม่ได้ เราจึงต้องใช้ตัวนี้ครับ

ไม่ได้ใช้แล้ว printer พัง ปล่อยไปครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.Atec Speaker

ลำโพงตั้งโต๊ะ มี Power ในตัว
    สภาพเหลืองแล้วไม่สวยเท่าไหร่
    ตัวนี้เสียนะครับ คือ ลองเปิดแล้ว จะมีเสียงเหมือนช๊อตครับ
    เสียงที่ออกมาก็เบามาก เหมือนภาคขยายไม่ทำงาน
    แต่มีเสียงครับ
    ตัวลำโพงขนาดไม่เล็กนะครับ สูงเกือบฟุตได้ (26 cm.)
    ปล่อยแบบเสียๆ ไปครับ แต่ซ่อมไม่น่ายาก (สำหรับคนทำเป็น)
    ผมทำไม่เป็นปล่อยต่อครับ ตีเสียไม่มีประกัน มีตัวลำโพงกับหม้อแปลงให้ไปครบๆ ครับ

เปิด 100 บาท +ส่งธรรมดา 60 บาทหนักเกือบๆ 2 โล(ไม่รวมแพ็ค)

5.รวมจอยเกมส์

รายการนี้เปิดยกกองไปครับ
    ได้มาหมาดๆ ไม่ได้เทสอะไรทั้งนั้น
    มีทั้งหมด 7 ตัว เป็น oker usb 2 ตัว
    Sony ps2 5 ตัว

ทั้งหมดแท้หรือไม่ ผมไม่ทราบครับ
    เสียหรือดีก็ไม่ทราบครับ ไม่ได้ลอง
    ตีเสียไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

6.กองรวม

เปิดยกกองไปครับ
    มีอะไรบ้างดูๆ กันเลยครับ
    ไม่มีประกัน เปิดทิ้งไปครับ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

7.กระเป๋า Notebook Acer

สภาพสวยๆ เลยครับ
    ใบใหญ่ๆ หนาๆ เลย ภายในช่องใส่ Notebook ขนาด 39*29*7 ซม.
    ใส่ 15 นิ้วได้สบายครับ รุ่นนี้เป็นรุ่นเก่าๆ เลยครับ
    วัสดุที่ใช้เลยดี และทนกว่ารุ่นที่แถมในปัจจุบัน
    ซิปยังดีไม่แตก ตีนตุ๊กแกก็ยังแน่นดี
    ไม่มีสายสะพายนะครับ หายไปแล้ว

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

8.กระเป๋า Notebook Toshiba

สภาพภายนอกถือว่าพอใช้ครับ (มีรอยแมวข่วน แมวจริงๆ 5555)
    แต่ภายในยังดีอยู่ครับ ภายในช่องใส่ Notebook ขนาด 35*27*5 ซม.
    ซิปยังดีไม่แตก ตีนตุ๊กแกก็ยังแน่นดี
    ไม่มีสายสะพายนะครับ หายไปแล้ว
    พิจารณาตามภาพเลยครับ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

9. ODM Spin DD100 Wrist Watch

นาฬิกาสวยๆ ใส ๆ จาก ODM spin collection นะครับ
    รุ่นนี้ของใหม่ ขายกันประมาณ 3,xxx นะครับ
    https://www.ebay.com/p/ODM-Spin-DD10...Watch/81814178

เหลือ 2 เรือนสุดท้ายแล้วครับ เหลือสีเขียวสีเดียวครับ
    ใครสนใจรอบก่อนๆ รอบนี้อย่าพลาดนะครับ
    หมดแล้วหมดเลยครับ ไม่มีใน stock แล้วครับ

ตัวเรือนออกแบบมาแบบสีสันสวยงาน
    นาฬิกาก็เดินไม่เหมือนปกติ คือ เป็นตัวเลขวิ่งหมุน
    ชั่วโมงอยู่ขวาสุด กลางนาที ซ้ายสุดวินาที
    ก่อนถ่ายลงกระทู้ เอาไปเปลี่ยนถ่านมาใหม่แล้วครับ
    ปล่อยๆ แบบราคาแบ่งปันครับ

เปิดแยกนะครับ 9.1 / 9.2

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

fast picture upload

10.PSP Charger adaptor

5V. 2A. นะครับตัวนี้
    ใช้ชาร์จไฟเครื่องเกมส์ PSP หรือเครื่องเกมส์อื่นๆ ที่หัวเท่ากัน
    ผมเคยเอาไปใช้กับเครื่อง VDO Game จากญี่ปุ่นก็ใช้ได้ครับ

ตอนนี้ผมลองไม่ได้นะครับ ว่าใช้ได้มั้ย เพราะสายไฟที่ใช้ต่อมันหายครับ
    เอาสายอื่นที่มีมาเสียบก็หลวมไปไม่พอดี เลยเช็คไม่ได้
    มีตัวหม้อแปลงอย่างที่เห็นในภาพนะครับ สายไฟไม่มี
    แต่เมื่อก่อนใช้ได้นะครับ
    แต่ไม่เป็นไร ผมรับประกัน 3 วันเหมือนเดิมว่าใช้ได้

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11. Nokia 3250

มือถือในตำนานอีกรุ่นที่การออกแบบโดดเด่นมาก
    คือตัวกล้องท่อนล่างสามารถบิดได้ เท่ๆ เลย
    เครื่องก่อนเก็บใช้งานได้ปกตินะครับ

ฝาปิดแบตฯ ล็อคไม่อยู่ ต้องใช้เทปกาวปิดไว้
    ปุ่มหลุด 1 ปุ่มแต่กดได้ (เลข3) ตามรูปเลย
    ก่อนลงลองเปิดไม่ติด เพราะแบตฯ หมด ไม่มีสายชาร์จ
    ปล่อยแบบนี้ไปครับ มีตัวเครื่องกับแบตฯ นะครับ
    ลองเอาไปปลุกดูครับ
    ไม่มีประกันนะครับ ปล่อยเป็นซาก หรือของสะสมครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.anitech joypad 1235

Usb joy สภาพพอใช้ได้นะครับ
    ทดลองดูแล้วปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา กดไม่ได้นะครับ แต่ถ้าเป็นอนาล๊อกใช้ได้
    ส่วนปุ่มอื่นๆ กับอนาล๊อกทั้งหมดใช้ได้ครับ
    สรุปคือใช้ได้หมด ยกเว้นปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา ที่เสียนะครับ
    ลองเอาไปแก้ดูครับ ผมทำไม่เป็น ปล่อยแบบนี้ไปเลย ได้มาแบบนี้

รับประกัน 3 วัน ตามอาการที่แจ้ง

13.samsung keyboard clavier

Docking & Keyboard สำหรับ TABLET ตระกูล tab ของ Samsung นะครับ
    ลองรับได้ถึงขนาด 10 นิ้ว เลยครับ
    เป็นของนอก ของใหม่ ไม่มีคีย์ไทยนะครับ
    มีแต่ตัวเครื่องไม่มีกล่อง แต่เครื่องใหม่วิ้งๆๆ เลยครับ
    ไม่เคยผ่านการใช้งานนะครับ

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

14.CTH HS8871R

กล่องดาวเทียม CTH ตัวนี้
    มีตัวเครื่องมาอย่างเดียวนะครับ ไม่มีสายหรือรีโหมดมาด้วย
    ผมลองต่อที่ช่อง AV นะครับ เปิดติดปกติ
    แต่ HDMI ลองไม่ได้ครับ เพราะ TV ที่มี HDMI ที่บ้านเสียครับ
    เลยลองได้แค่ AV ครับ

ส่วนเรื่องใช้งานได้มั้ย อันนี้ก็ไม่ได้ลองครับ เพราะไม่มีจานครับ
    ลองได้แค่เปิดติด มีภาพแค่นั้นครับ
    ปล่อยต่อแบบนี้ไปครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด มีภาพแน่นอน

15.PCM UPS

เครื่องสำรองไฟตัวนี้เพิ่งเสียวันเสาร์ที่ผ่านมา
    ก่อนหน้าใช้ปกติดี ปิดไป เช้ามาอีกวันเปิดติดแปบเดียวก็ดับ
    มีเสียงปี๊บบบบบ?ปกติ เหมือนแจ้งไม่มีไฟเข้าเครื่อง
    ลองเปลี่ยนสายแล้ว อาการเดิม
    ไม่ซ่อม แต่ถอดเอาแบตออกไปใช้กับตัวอื่น
    **เครื่องต้องใส่แบตฯ ถึงจะเปิดติดนะครับ**
    ปล่อยแบบเสียๆ ไปครับ
    ท่านใดเป็นช่างน่าจะซ่อมไม่ยาก
    ไม่มีประกัน ได้แค่ตัวเครื่องตามในภาพอย่างเดียวนะครับ

เปิด 150 บาท +ส่งธรรมดา 80 บาท

16.HUB 8 Port Compex

ตัวนี้เทสแล้วใช้ได้ครับ
    แต่ port 1 เหมือนจะมาๆ หาย ๆ
    เอาเป็นว่าช่อง 1 เสียนะครับ
    อีก 7 ช่อง รับประกันว่าใช้ได้ปกติ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง

17.Venix wireless mouse

Mouse สีแจ่มๆ สภาพดีครับ
    ใช้งานได้ปกติ มีตัวรับพร้อมใช้งานเลย
    รับประกัน 3 วันครับ

18. Emjoi Gently Gold Caress

เครื่องถอนขนไฟฟ้า
    สภาพเหลืองแล้ว แต่ใช้งานได้ปกติ
    ตัวนี้แบตไม่ดีแล้วนะครับ เวลาใช้ต้องเสียบสายชาร์จด้วย
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ) ให้ไปใช้งานครบๆ เลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

19.TDK

กระเป๋าใส่แผ่นนะครับ
    มีลำโพงในตัวนะครับตัวนี้
    ใส่ถ่าน AA 2 ก้อน (ไม่มีให้)
    ใช้งานได้ปกติดีครับ
    ใช้พกติดตัวไว้ฟังแก้ขัดได้
    สภาพยังดีครับ สวยๆ อยู่
    รางถ่านสะอาดสะอ้านเลยไม่ดำ ไม่เยิ้ม
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เสียงดังปกติ

20.Diesel
    Made in Italy

เอว 31? / เป้า 8? / ความยาว 38.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8? / ปลายขา 8.5?

ตัวนี้ไม่ทราบชื่อรุ่น หรือรหัสผ้านะครับ
    เพราะป้ายในมันลอกไปแล้ว เลยดูไม่รู้
    สภาพก็ถือว่าพอใช้ครับ เพราะตำหนิเยอะหน่อย
    คือรอยปะที่เหนือกระเป๋าหลังขวา
    รอยชุนที่บริเวณเป้ากางเกง
    ซึ่งทั้ง 2 จุด ก็ซ่อมมาสวยๆ นะครับ
    ดูเนียนๆ ตา มองไม่ค่อยรู้หรอก
    เอาเป็นว่าดูกันที่ภาพดีกว่าครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

21. Diesel ZINK
    Made in Italy รหัสผ้า 775

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 8.3" / ยาว 38" / ต้นขา 11.2" / ปลายขา 8.5"

สภาพใหม่ 90%++ ไม่มีตำหนิเลย
    รอยเฟดจากโรงงานนะครับ
    ยีนส์ฟอกโทนสีฟ้า เล่นลายที่ตะเข็บสีโอรส
    และสลับที่กันระหว่างตะเข็บด้านนอก - ด้านใน (เทียบกับยีนส์ทั่วไป)
    สวยไปอีกแบบ ใครที่ชอบแบบมีดีไซน์แนะนำเลยจ้าาา
    ทรงขาม้าเอวต่ำนะคผู้ชายก็ใส่ได้ เน้นโชว์ขอบ Boxer ก็เท่ดี

เปิด 400 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท เว็บนอกขาย 2,000++ ใครได้ไปคุ้มๆ เลย

22. H&M BRAGG
    //Fitted Waist
    //Straight Leg
    .
    Made in Bangladesh

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 33" / เป้า 9" / ยาว 41.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 8.7"

สภาพภายนอก 90%++ ไม่มีตำหนิเลยครับ
    สภาพภายใน มีตำหนิคือกระเป๋าทะลุทั้ง 2 ข้าง(ตามรูปที่ตีกรอบสีแดง)นะครับ
    สียังเข้มอยู่ครับ รับไปใส่อีกหน่อยรับรองว่าขึ้นลายสวยแน่ๆครับ
    (ไปดูเว็บนอกที่เค้าเฟดแล้ว สวยดีนะครับ)
    รางตะเข็บขึ้นเท่ากันด้วยนะครับ
    ตอนที่ซื้อก็ไม่สนใจว่าใส่ได้มั้ย รู้แค่ว่าสวย ชอบ ก็จัดเลยครับ

เปิด 250 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

23. Diesel ZAF

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 32" / เป้า 10.5" / ยาว 41." / ต้นขา 12" / ปลายขา 10.5"

รอยเฟดจากโรงงาน เหมือนเคลือบสนิมนิดๆครับ
    ป้ายลอกบางส่วนนะครับ
    เป็นทรงขาม้า ปลายขาจะใหญ่กว่าตัวอื่นๆ แต่แนวดีนะครับ
    ใครอยากเท่ อยากเด่นต้องจัดครับ รับรองว่ามีแต่คนมองตลอดๆๆ
    ตำหนิ ปลายขาลุ่ยนิดหน่อยจ้า

เปิด 400 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

24. G-STAR RAW 3301
    Made in India เอว 28.5 - 30 นิ้ว

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 30" / เป้า 10" / ยาว 39.5" / ต้นขา 12" / ปลายขา 9"

กางเกงทรงขากระบอก ดีเทลแน่นๆเลยจ้าาาาาา

ตัวนี้เด่นตรงกระเป๋าด้านหน้า จะอยู่ต่ำกว่ารุ่นอื่นๆ
    และ Belt สามารถขยับเข้าได้อีก นิ้วครึ่งนะครับ
    เดินตะเข็บ(ด้านใน) โค้งสวยงาม
    แบรนด์นี้จุดเด่นอยู่ที่ดีไซน์
    ตำหนิ ปลายขาลุ่ยนิดหน่อยครับ

เปิด 400 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

25. Diesel Linen White
    Made in Tunisia

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 28" / เป้า 8" / ยาว 37" / ต้นขา 10.5" / ปลายขา 8.5"

กางเกงทรงขาม้าเล็กๆ สีขาว
    ตัวนี้กระดุม 2 สีและตอก ทั้งตัวครับ (ผ้าแบบนี้หายากมากกกกกกกกกกกก)
    ผ้า Cotton54% / Linen 36% / Nylon 10%
    สีขาว เพิ่มความ Sexy เหมือนใส่ กางเกงบาง
    อย่างที่บอกว่าแบรนด์นี้ Cutting ดีมากกกกก(ก.ล้านตัว)
    เข้ากับรูปร่างเราอย่างดี ใส่แล้วหุ่นดี ดูเพรียวขึ้นนะครับ
    ตำหนิ มีรอยเปื้อน ทั้งด้านหน้าและหลัง รอยไม่ใหญ่มากครับ ต้องตั้งใจจ้องถึงจะเห็นครับ (3 รูปสุดท้าย)

เปิด 450 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

26. Diesel Keate
    Made in Morocco รหัสผ้า 60L

ขนาดวัดจริง
    รอบเอว 31" / เป้า 7" / ยาว 37.5" / ต้นขา 10" / ปลายขา 7"

กางเกงทรงขากระบอก (ทรงนี้มีน้อย เพราะชอบขาม้ามากกว่า ???? ครับ)
    ตัวนี้เด่นตรงกระเป๋าด้านหน้า และกระเป๋าหลังมีซิป
    ซิปรื่น รูดปื๊ดๆ ครับ
    สีอ่อน เซอร์ดีนะครับ
    อย่างที่บอกว่าแบรนด์นี้ Cutting ดีมากกกกก(ก.ล้านตัว)
    เข้ากับรูปร่างเราอย่างดี ใส่แล้วหุ่นดี ดูเพรียวขึ้นนะครับ
    ตำหนิ มีรอยเปื้อนสี กับชุนที่ต้นขาด้านในครับ

เปิด 350 บาท + ส่งลงทะเบียน 60 บาท

27. adidas Originals Courtvantage
    Size 40 or 25 cm.

รองเท้าผ้าสีขาวสวยๆ เลยครับ (ในรูปมืดไปหน่อย)
    ของจริงขาวอยู่ครับ
    สภาพยังสวยสมบูรณ์อยู่
    แต่ซอฟท์ในไม่ใช่ของเดิมนะครับ
    อื่นๆ ยังดี พิจารณาจากรูปได้เลยครับ
    แบรนด์นี้การันตีคุณภาพได้เลย

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

28. G-Star Raw
    Size 40 or 26 cm.

G-Star Raw Hi Black Leather Boots Special Edition
    หุ้มข้อหนังสีดำสวยๆ เลยครับ
    สภาพยังดี ตำหนิมีนิดๆ หน่อย ไม่น่าเกลียด
    ยี่ห้อนี้แพงเอาเรื่องนะครับ งานดี
    ดีไซน์สวยๆ เลย
    ใครชื่นชอบแนวๆ นี้ แบรนด์นี้ ไม่ควรพลาด
    ไม่มีมาบ่อยๆ นะ ถ้าใหญ่กว่านี้สักเบอร์นะ เสร็จผมแล้ว
    ปล่อยต่อให้กับคนที่พอดี เป็นเนื้อคู่กันดีกว่า

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

29.Diesel Yore
    Size 41 or 26.5 cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสีขาว พื้นยางสีน้ำเงิน
    สวยๆ เลยครับ สภาพอาจจะมีเหลืองนิดหน่อยตามการใช้งาน
    ลองเอาไปซักดูครับ ผมว่าซักออกนะ
    หรือแช่ไฮเตอร์มาเล รับรองขาวจั๊วแน่ๆ รับรอง(แต่ตอนนี้ก็ขาวอยู่นะ)

สภาพสมบูรณ์มาก ซอฟท์ในเดิมๆ เพ้นท์ลายสวยๆ เลย
    พื้นเหลือเยอะ สีน้ำเงินสวยๆ เลยครับ
    แบรนด์ดี ดีไซน์สวยๆ ล้ำๆ ต้องเขาเลยล่ะ
    ใครชื่นชอบยีนส์ยี่ห้อนี้ ก็น่าจะชอบรองเท้าเช่นกัน
    จัดไปครับ ไม่แพงหรอกเชื่อผมเหอะ

30.PUMA First round Safari
    Size 39 or 25 cm.

รองเท้าผ้าใบสีขาวหุ้มข้อแจ่มๆ เลยครับ
    สียังขาวจั๊วอยู่ สภาพแทบไม่มีตำหนิ
    พื้นใน พื้นนอกยังสวยอยู่มาก
    จะมีตำหนิก็แค่ป้ายลอก และพวกสกรีนโลโก้ รุ่น ลอกไปบ้างแล้ว
    แต่อย่างอื่นถือว่าสภาพยังเต็มๆ อยู่ครับ

ภาพอาจจะมืดๆ หน่อยนะครับ ใช้มือถือถ่าย
    แต่ของจริงๆ ขาวๆ อวบๆ เลยครับ

เปิด 300 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

Last edited by kerospeed; 10 Mar 2018 at 17:57:54.

Small PIG's Avatar

OverclockZone Member kongi's Avatar
    ต.หนองสาหร่าย อ.ปากช่อง โคราช 091-4757586

7.กระเป๋า Notebook Acer / 150 ก้อง

ปล.nbผมขนาด 37.5*25 ซม. จะใส่ได้ไหมครับ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by Small PIG View Post

Quote Originally Posted by kongi View Post
    7.กระเป๋า Notebook Acer / 150 ก้อง

ปล.nbผมขนาด 37.5*25 ซม. จะใส่ได้ไหมครับ
    ใส่ได้ครับ ภายในขนาด 39*29*7 ซม. ครับ เหลือๆ ครับ

ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

7.กระเป๋า Notebook Acer 150 k.kongi

Last edited by kerospeed; 10 Mar 2018 at 17:53:26.

OverclockZone Member aasiam's Avatar

OverclockZone Member

OverclockZone Member natt's Avatar

1..100.-
    08หนึ่งหนึ่ง4สองสอง497

Quote Originally Posted by aasiam View Post
    Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by natt View Post
    1..100.-
    08หนึ่งหนึ่ง4สองสอง497
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.TP-Link TL-WN721N 100 k.natt
    7.กระเป๋า Notebook Acer 150 k.kongi

OverclockZone Member kobmobile2's Avatar
    ตลาดบาวแค 085-3322567

OverclockZone Member buffii's Avatar

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

1.110/08หนึ่ง94080หนึ่งสอง

Quote Originally Posted by kobmobile2 View Post
    Quote Originally Posted by cutebid View Post
    Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    Quote Originally Posted by buffii View Post
    Quote Originally Posted by aer+2519 View Post
    Quote Originally Posted by sd110 View Post
    1.110/08หนึ่ง94080หนึ่งสอง
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.TP-Link TL-WN721N 110 k.sd110

up

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณที่ช่วยครับ

ราคาล่าสุด

1.TP-Link TL-WN721N 110 k.sd110

OverclockZone Member lek64's Avatar
    แฟชั่นไอร์แลนด์ รามอินทรากม.8 ซาฟารีเวิร์ด

9.2 300

081-3132985 lek

Quote Originally Posted by lek64 View Post
    9.2 300

081-3132985 lek
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

9.2 ODM Spin 300 k.lek64
    Last edited by kerospeed; 11 Mar 2018 at 20:23:49.

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks