overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: ตั้งขายใหม่ Samsung Galaxy S8+ สี Maple Gold สภาพแค่พอรับได้ (มั้ง...??)

OverclockZone Member KOF's Avatar

Default ตั้งขายใหม่ Samsung Galaxy S8+ สี Maple Gold สภาพแค่พอรับได้ (มั้ง...??)

ขายแล้วนะครับ ขอบคุณลูกค้าที่วิ่งรถมาไกลเลย มารับถึงที่ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

กลับมาขายใหม่ เนื่องจากลูกค้าอยากได้เครื่องมือ 2 แบบเครื่องมือ 1

ขออนุญาตขาย Samsung Galaxy S8+ 64GB สีทอง สภาพแค่พอรับได้ (มั้ง ??) มีรอยตามรูปด้านล่างครับ แค่ 4 จุด ก้มพลิกดูหมดทุกจุดแล้ว มีเท่านี้จริง ๆ (พยายามถ่ายให้เห็นชัดที่สุดแล้วนะครับ)

ใส่เคสตลอด อุปกรณ์ครบกล่อง (ยังไม่ได้เอาออกมาใช้งานเลย)

เช็คประกันจากศูนย์ Samsung แล้ว หมด 31/08/2015 (เกือบครึ่งปี) แต่.............!!!!

หาใบเสร็จไม่เจอครับผม ใครซีเรียสผ่านนะครับ

ของแถม - เคส UAG แท้จาก Shop

เหตุผลที่ขาย - สมทบทุนไปสอย S9+
    เหตุผลที่ขาย ข้อ 2 - เนื่องจากผู้ซื้อคนแรกรับสภาพของสินค้าไม่ได้ เพราะอยากได้เครื่องแบบสวย ๆ จึงส่งคืนกลับมา

ราคาขาย - 15,900 บาท EMS +100 หรือนัดรับอยุธยา (ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคาก่อนเป็นอันดับ 1 ที่เหลือตามแต่เห็นสมควร)
    ลดราคา - 15,500 พร้อมส่ง EMS
    ปรับราคาครั้งสุดท้าย 15,000 บาท รวมส่งลงทะเบียน ถ้า EMS + 100

ติดต่อ 0910070848 / 0805909493
    Line - androidmman

ปล.ถ้าใครอยากได้เครื่องสวย ๆ กริ๊บ ๆ ไม่มีรอย แนะนำให้ไปดูเครื่องศูนย์มือ 1 นะครับ
    Last edited by KOF; 21 Mar 2018 at 19:51:09.
    OverclockZone Member KOF's Avatar

+
    Last edited by KOF; 21 Mar 2018 at 19:51:40.

++
    Last edited by KOF; 21 Mar 2018 at 19:52:04.

+++
    Last edited by KOF; 21 Mar 2018 at 19:52:27.

++++
    Last edited by KOF; 21 Mar 2018 at 19:52:50.

+++++
    Last edited by KOF; 21 Mar 2018 at 19:53:14.

ดัน ๆ

up ๆๆๆๆ

ดันครับ

ดันครับ

อัพเรื่อย ๆ
    OverclockZone Member

จขกท.ใจดีมากครับ ซื้อไปแล้วยังรับคืนอีก เป็นผมถ้าลงเงื่อนไขไว้ชัดเจนแล้ว คนซื้อไปมางอแง แบบนี้ ลำบากใจเลย

Quote Originally Posted by pakon_zaa View Post
    จขกท.ใจดีมากครับ ซื้อไปแล้วยังรับคืนอีก เป็นผมถ้าลงเงื่อนไขไว้ชัดเจนแล้ว คนซื้อไปมางอแง แบบนี้ ลำบากใจเลย
    ขอบคุณครับที่เข้าใจ ใจก็ยังเคืองครับ แต่ผมกลัวจะมีดราม่าอะครับ (ช่วงนี้เอะอะ ดราม่าอย่างเดียว) 5555+

วันนี้อารมณ์ดี ลดราคาละกันครับ (เผื่อออก) เหลือ 15500 พร้อมส่ง

อัพ ๆๆๆ
    OverclockZone Member Migkie's Avatar

พอจะมีโอกาสได้นัดดูเครื่องในตัวเมืองบ้างไหมคับ

Quote Originally Posted by Migkie View Post
    พอจะมีโอกาสได้นัดดูเครื่องในตัวเมืองบ้างไหมคับ
    ในตัวเมืองอยุธยาได้ทุกวันครับ

ดันต่อครับ
    OverclockZone Member corleone11's Avatar

5555 อยากได้เครื่องมือสองราคามือสอง แต่สภาพ เครื่องมือ 1 555 บอกมันครับไม่มีรหอก ให้มันเข้าไปซื้อในห้างใน shop เขี้ยวจัง ตัวเมียตัวผู้ครับ เด็กหรือแก่ อยากรู้จัง แหมของมือสอง จะเอาแบบมือ 1 555 รู้มากซะด้วย

Quote Originally Posted by corleone11 View Post
    5555 อยากได้เครื่องมือสองราคามือสอง แต่สภาพ เครื่องมือ 1 555 บอกมันครับไม่มีรหอก ให้มันเข้าไปซื้อในห้างใน shop เขี้ยวจัง ตัวเมียตัวผู้ครับ เด็กหรือแก่ อยากรู้จัง แหมของมือสอง จะเอาแบบมือ 1 555 รู้มากซะด้วย
    จะดูเป็นการประจานไปอะครับ รู้แต่ว่าไม่น่าใช่สมาชิกในบอร์ดเราอะครับ (เพราะเค้าบอกว่าไม่เห็นรูป) อีกอย่างผมก็ได้ของคืนแล้ว ก็เลยไม่อยากให้ดราม่าครับ แต่แค่เสียความรู้สึกเล็กน้อย เพราะตั้งใจจะเอาเงินตรงนี้ไปสอย S9+ ก็เลยอดครับได้อะครับ 5555

ขออนุญาตดันต่อนะครับ
    OverclockZone Member prettyboy's Avatar
    สถานีไทรม้า นนทบุรี

Quote Originally Posted by KOF View Post
    จะดูเป็นการประจานไปอะครับ รู้แต่ว่าไม่น่าใช่สมาชิกในบอร์ดเราอะครับ (เพราะเค้าบอกว่าไม่เห็นรูป) อีกอย่างผมก็ได้ของคืนแล้ว ก็เลยไม่อยากให้ดราม่าครับ แต่แค่เสียความรู้สึกเล็กน้อย เพราะตั้งใจจะเอาเงินตรงนี้ไปสอย S9+ ก็เลยอดครับได้อะครับ 5555

ขออนุญาตดันต่อนะครับ
    ส่วนมากเป็นพวกร้านมาซื้อเอาไปขายต่อครับ พวกนี้จะไม่ต่อราคาจะนัดเจอเลย ราคาตั้งไว้จะต่ำอยู่แล้ว แล้วไปหักหลังต่อราคาทีหลัง ผมเคยขายว่าดูดีแล้วไม่รอยเลย แต่ พอนัดเจอเอาไปส่องแดด ส่องแล้วส่องอีก พยายามหารอยเพื่อกดราคา ขนแมวขีดนิดเดี๋ยว ก็บอกขอหัก 500 บางทีก็ต้องยอม ครับ เพราะเสียค่าเดินทาง ไปส่งของแล้ว ไม่ขาย ก็เท่ากับเสียค่ารถไปฟรีๆ เลย ยังไงถ้าขาย พวกำอค้าก็ระสะงตรงนี้ไว้ด้วยนะครับ จะเสียเวลาเปล่า

Quote Originally Posted by prettyboy View Post
    ส่วนมากเป็นพวกร้านมาซื้อเอาไปขายต่อครับ พวกนี้จะไม่ต่อราคาจะนัดเจอเลย ราคาตั้งไว้จะต่ำอยู่แล้ว แล้วไปหักหลังต่อราคาทีหลัง ผมเคยขายว่าดูดีแล้วไม่รอยเลย แต่ พอนัดเจอเอาไปส่องแดด ส่องแล้วส่องอีก พยายามหารอยเพื่อกดราคา ขนแมวขีดนิดเดี๋ยว ก็บอกขอหัก 500 บางทีก็ต้องยอม ครับ เพราะเสียค่าเดินทาง ไปส่งของแล้ว ไม่ขาย ก็เท่ากับเสียค่ารถไปฟรีๆ เลย ยังไงถ้าขาย พวกำอค้าก็ระสะงตรงนี้ไว้ด้วยนะครับ จะเสียเวลาเปล่า
    ขอบคุณท่านมาก ๆ ครับ สำหรับค่วามรู้ใหม่ มิน่า ถามจังเลย รอยเยอะไหม มีตรงไหนอีก รอยลึกมากไหม ลูบไปสะดุดสากนิ้วหรือเปล่า ของครบจริงไหม ถ่ายให้ดูอีกได้ไหม ขอมุมชัด ๆ เลยได้ไหม บลา ๆๆๆ ....... พอรับไป พี่ครับ ผมไม่โอเครกับของเลย ขอคืนนะครับ OMG !!!

ดันดึก ๆ หน่อยครับ
Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks