Announcement

Collapse
No announcement yet.

MEN OUTFIT SALE เสื้อผ้าใหม่ ZARA H&M Bershka TOPMAN ส่ครั้งเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] MEN OUTFIT SALE เสื้อผ้าใหม่ ZARA H&M Bershka TOPMAN ส่ครั้งเดียว

ปกติผมใส้เสื้อประมาณไซส์ M ของ ZARA TOPSHOP H&M นะครับ
    เผื่อจะได้เอาไปเทียบไซส์กัน (ใส่เสื้อรอบอกประมาณ 38)

สนใจตัวไหนไลน์มาได้ตลอดนะครับผม
    ผมส่งรูปให้ดูเพิ่มเติมได้ เพราะยังหาวิธีรีไซส์ให้รูปใหญ่ขึ้นกว่านี้ไม่ได้
    ต้องขออภัยด้วยครับ

LINE : phatpoom
    ตอบไลน์เร็วตลอดครับ

ปล สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะครับ
    ราคือลดแบบสุดๆ จะเอาเงินไปซื้อเลนส์กล้องใหม่ 5555

เสื้อ jacket bershka
    ใส่ไปครั้งเดียวครับ ซื้อมา 1990
    ขาย 900
    สภาพใหม่จริงๆครับ
    ของจริงสวยมากๆ ใส่ไปเที่ยว ตปท ก็ได้ครับ
    ไซส์ s

BASIC TEE TOPMAN
    ไซส์S
    อกจริง ประมาณ 38 ครับ
    ไซส์ m ก้ใส่ได้
    200
    แบบนี้มีสองตัวนะครับ THB

เสื้อเชิตแขนสั้น ZARA ครับ
    เหมาะกับหน้าร้อน ผมใส่ไปทะเลรอบเดียวครับ
    400 THB

ยืมรูปนางแบบจาก IG นะครับ

ตัวนี้ unisex นะครับ
    TAR MAFIA
    ราคา 2900
    ขาย 1500 เป็น jacket jean ที่งานแขน เป็นงานปักมือนะครับ
    ใส่ไปงานครั้งเดียว เสื้อค่อนข้างีน้ำหนักครับ

เชิต H&M
    สภาพ 100%
    เป็นลายดอกไม้ที่กำลังฮิตกันครับ
    เป็นผ้าบางๆ พริ้วๆหน่อย เหมาะกับหน้าร้อนครับ
    400 THB
    ใส่ครั้งเดียวเช่นกันครับ

เสื้อoversize zara
    สภาพ 100% เห็นในช็อปยังมีแบบคล้ายๆกันกลับมาขายใหม่
    ตัวนี้ก้ใส่รอบเดียวเช่นกันครับ
    400 thb

เสื้อ sweater TOPMAN สีเทา
    300 THB
    ตัวนี้ในช็อปเกือบๆ 2000 ครับ ซื้อมาไม่ค่อยได้ใส่เลยต้องขายไปครับ
    สภาพ 100%

เสื้อ sweater TOPMAN สีเขียวขี้ม้า
    300 THB

เสื้อมีฮู้ดผ้ากำมะหยี่ H&M
    300 THB

Thank you OCZ
    Last edited by siwy; 26 Oct 2019, 18:14:46.

รูปไม่เห็น

Comment

Originally posted by ronnaklang View Post
      รูปไม่เห็น
      re ใหม่ละครับผม
      )

- - - Updated - - -

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

reposted

Comment

Working...
                              X