Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น COD5 ผ่าน Gerena ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น COD5 ผ่าน Gerena ครับ

ผมอยากเล่นเเบบ Co - op กับเพื่อนอะครับ ......... ไม่ทราบว่ามีวิธีรึเปล่าครับ

ใครเคยเล่นก็ลองตอบๆไว้หน่อยครับ ผมลง เเพท 1.1 เเล้ว + Lanfix เเล้วอะ...

คงเล่นไม่ได้คัย เพรา COD-5 ยังไม่มี อิอิ

Comment

กำ........... ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ทำได้เเย้ว เล่นกับเพื่อนมันส์มากๆ โหมด ซอบบี้ 5555+ ใครอยากรู้วิธีเล่นก็ ตอบเอาไว้ละกันครับ 5555+

Comment

เล่นด้วยเจอกันเย็นนี้ห้องวไหน อ่ะจะเข้าไปหา

Comment

ฟอร์แมตเครื่องไปแล้ว L4D มันก็สนุกนะ
            แต่ชอบโหมดซอมบี้สไตล์ COD5 มากกว่า เสียตรงมันไม่มี AI ช่วย คนไม่ครบ4 นี่กระอัก

Comment

เล่นป่าวครับเย็นนี้ ผมจะได้เข้าไปรอ จะผ่าน Hama ก็ได้นะครับ

Comment

ยังไม่ได้ลงเกมเลยครับต้องลงใหม่ก่อนครับ
                ฟอร์แมตไดรฟ์ c ไป
                ตอนนี้เหลือแต่ L4D ที่มันอยู่คนละไดรฟ์ ยังเล่นได้
                แต่ปืนมันให้เลือกเล่นน้อยเลยเบื่อไว cod5 ซอมบี้มันไม่มีจุดหมายก็จริงแต่ปืนมันยิงสนุกกว่า

รู้สึกจะแอดบัดดี้ในนั้นไว้แล้ว ไงก็เจอถ้าออน

Comment

ถ้าอยากเล่น Cod5 ผ่าน Garena ก็เปิดก่อนเลยคับ

เดี๋ยวผมก็+ ตามไปด้วย

คิดถึงโหมดนาซีซอมบี้จริงๆ แนวเดียวกับ L4D แต่ให้อารมณ์ต่างกัน

ยังไงก็ เล่นกันที่ห้องไหน บอกกันด้วยยยย

Comment

อารมต่างกันครับ L4D มันเยอะเวอ.... COD 5 ปืนมันคลาสสิคดีครับ .......

ผมเล่น COD 5 ผ่าน Garena นะครับ ..... ลงเเพท 1.1 + เเคก 1.0 + เเพทเเลนฟิก

....................... อยากเลนด้วยกันก็ เเอด มา big6636@hotmail.com

Comment

ใครจะเล่นก็บอกคับ รอมาลงชื่อยืนยันอีกทีเด๋วเปิดเล่นกับเพื่อน

Comment

กลับไปพึ่งฮามาจิดีกว่า เหอๆๆ

Comment

Originally posted by bigza6636 View Post
                          ทำได้เเย้ว เล่นกับเพื่อนมันส์มากๆ โหมด ซอบบี้ 5555+ ใครอยากรู้วิธีเล่นก็ ตอบเอาไว้ละกันครับ 5555+
                          จัดมางับ

Comment

Originally posted by zeusgod View Post
                            กลับไปพึ่งฮามาจิดีกว่า เหอๆๆ
                            ฮามาไม่ตุกหรอท่านเมื่อวานก้งงgareตุกซะงั้น

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                              จัดมางับ
                              ลงpatchv1.1 ตามด้วยcrack2ตัวจากเกมก้อปปี้เวิร์ดน้ะครับ เอาแคร้กไปใส่ไว้ในตัวเกม

แคร้กชื่อว่า Call of Duty: World at War v1.0 [ENGLISH] No-DVD/Fixed EXE

และก็ Call of Duty: World at War v1.0 CVAR UNLOCKER & LAN FIX

หาเ้อาในหมวดเกมcod5จากเกมก้อปปี้เวิร์ด

Comment

Working...
                              X