Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 15k เน้นเล่นเกมส์ครับ ไม่รวมจอ Intel ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 15k เน้นเล่นเกมส์ครับ ไม่รวมจอ Intel ครับ

จะประกอบคอมช่วงหลังตรุษจีนนี้หนะครับ
    งบ 15k ครับ ขอความจุซัก 500 gb คับ
    ไม่รวมจอครับ ปัจจุบันใช้ LCD 17" อยู่
    ให้เล่น PES 2009 ได้ก็พอครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

รอไกล้ๆอีกนิดก็ได้ครับ เดี่ยวราคามันก็ปรับ ตอนตรุจจีนนี้แหละ ทุกปีเลย เท่าที่จำได้ครับ

Comment

ปรับขึ้นละยุ่งเลย-..-

Comment

ครับ มันจะปรับขึ้นนิดหน่อย
        จะได้รู้ว่าเวลาจะซื้อจริงเราจะได้ของอะไรในงบนั้นครับ

Comment

Working...
        X