Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพคอมครับ จาก FX8320e ไป ryzen

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้ามาดูเป็นความรู้

กำลังคิดอยุ่เลย ว่าจะดาวน์เกรด8320ไปเป็น 6xxx

Comment

Originally posted by micronzr View Post
      รออัพมีงบ DDR4 จัดไป

มีบอร์ด 970 ภาคจ่ายไฟโอเค อยู่ครับ จะอัพจะซ่อมก็ได้อยู่ดูที่แอดไวซ์ได้เลย
      --------------------------
      วันก่อนยังมีไปเช็ค วันนี้ของหมด ครับเหลือ นิวเอ็ก เลย ต้องดูเป็นช่วงๆๆ หรือสั่งร้านว่าจะเข้าเมื่อ
      msi 970 gamming
      ขอบคุณครับ ท่าน micronzr เดียวลองตามหาดูนะครับ

Comment

ืnewegg เลยครับรีบเอาด่วนๆๆการสัง่ของจากต่างประเทศไม่น่ายาก ถ้าจะสั่งก็มาแจ้งทางนี้ก้ได้มีบางท่านในโซนสั่งของนิวเอ้กอยู่ครับ
        ก็ประหยัดนะะซิสเต้มเก่า DDr3

Comment

ซีพียู รอดู Ryzen เจนใหม่ไปก่อนตามความเห็นบนๆ

แค่ส่องๆ แรม กับ บอร์ดไว้ล่วงหน้าว่าต้องการขนาดไหน ATX, mATX, iTX

Comment

Working...
          X