Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าพวกท่านเบื่อ DDR3 ของ NVIDIA ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

DDR3 แค่นี้ก็แรงแล้วล่ะครับ อีกอย่างรัก เขียว ด้วย

Comment

เบื่อยังงัยก็ต้องใช้อยู่ดี...

Comment

จะ DDR อะไรก็ช่าง ถ้ามันแรง ทั้งแดงทั้งเขียวน่ะแหละ

Comment

รักสี(หงส์)แดงครับ

Comment

แนวทางการเพิ่มความแรงมันทำได้หลายทางไงครับ
            atiเพิ่มbus nvidiaเพิ่มbit !!! ของใครดีกว่าก็อย่างที่เห็น ส่วนอนาคตก็ต้องรอดูกันต่อไป

ที่บอกว่า nvidia กั๊ก ไม่ยอมปล่อยของแรงนี้ในความคิดผม จริงแน่นอน แต่ที่กั็กไว้ เพราะ อีกค่ายมันตามไม่ทันไงครับ ฉะนั้นไม่มีเหตุผลที่ต้องทำให้แรงกว่ามากๆ เอาแค่เหนือกว่าก็พอ รอให้อีกค่ายตามทั้นค่อยปล่อยของเหนือกว่า ขายแพงกว่าอีกไปเรื่อยๆ โชว์ความเหนือชั้นนั่นเอง (ทีมงานกุเทพประมาณนั้น)

ถ้าผมเป็นเจ้าของnvidia ผมก็จะทำแแบบนี้แหละ หึหึ

ส่วนราคาก็ตามความแรงละครับ

ซึ่งแสดงให้เห็นว่า ไม่มีati ราคาnvidiaก็ไม่ลดราคาแน่นอน ฉะนั้น สู้ต่อไปati สู้มันเว้ยยยยยย
            Last edited by maxsaag; 14 Jan 2009, 17:32:09.

Comment

ถ้ามันเล่นได้เร็วก็เอาหมดหละครับ

Comment

รักหงส์แดงด้วย และชอบการ์ดแดงๆ 555
                จริงๆ DDR3 ก็แรงนะ oc ไกลดี

Originally posted by deedocmtc View Post
                รักสี(หงส์)แดงครับ

Comment

ชัดเจน ยังมีใครให้ ATI เจ๊งต่อไปมั้ยครับ
                  ถ้าเจ๊งราคาการ์ดจอ nVIDIA แพงนรกแน่ๆไม่มีคู่แข่ง

Comment

ผมอยากให้ตีกันหนักๆกว่านี้อ่ะ ผมจะได้การ์ดดีๆ ถูกๆมั่ง 555+

Comment

เบื่อที่ช่วงนี้ไม่มีเกมส์มันส์ให้เล่นมากกว่า

Comment

ไม่เบื่อครับ

Comment

อยากให้มีค่ายอื่นมาแข่งอีกครับ ใครเก่งๆก็ลองรวมหัวกันสร้างแบรนด์ใหม่ขึ้นมาหน่อยก็ดีนะ มีเขียวกับแดงแล้ว เอาชมพูก็ได้เล่นหนังแล้วสีไม่ถุง(สด)

Comment

น่าจามีเหลือง มาแข่งแดง.....เจอทั้งเขียว + เหลือง อีก.....กำ..

Comment

สักพัก ก็จะมีทั้ง ม่วง ฟ้า คราม เขียว เหลือง แสด แดง ดำ น้ำตาล ชมพู เทา ครีม ใหญ่ เล็ก เตี้ย สั้น อ้วน ผอม
                              ขาว สูง โย่ง สวย น่าเกลียด น่ารัก หล่อ แอ็บแบ้ว มาแข่งกันคับ ^^

โดยเฉพาะรูปลายเซ็นของ เรฟบน มาแข่งด้วยก็ยิ่งดี
                              ^
                              ^
                              ^

Comment

ไม่รู้ดิ นู๋ใช้ DDR4 ของ ATI คริคริ

Comment

Working...
                                X