Announcement

Collapse
No announcement yet.

Memory Stability Test

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Insight View Post
    RYZEN ขอยืนงงในดงแรม intel ด้วยคนครับ
    อันนี้คนจริงครับ ไม่มีงง

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
      อันนี้คนจริงครับ ไม่มีงง
      ผมมี ท่าน แมว เป็น Idol ครับ ไปให้สุด แล้วหยุดที่

Comment

• Originally posted by Insight View Post
        ผมมี ท่าน แมว เป็น Idol ครับ ไปให้สุด แล้วหยุดที่
        เราคนจริง เล่นจริง เทสจริง แต๊บช่างมัน เอามันส์ไว้ก่อน

Comment

• มีชวนกันมาแต๊บด้วย

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
            เราคนจริง เล่นจริง เทสจริง แต๊บช่างมัน เอามันส์ไว้ก่อน
            มันมีคนพวกนึง มโนอย่างเดียวด้วยนะโว้ยยยย

Comment

• มีเรื่องแล้ว ตามลูกเพี้ย (ฟูตาบ้า) ป๋มแป๊บ

Comment

• Originally posted by White_Blue View Post
                มันมีคนพวกนึง มโนอย่างเดียวด้วยนะโว้ยยยย
                Tier -1

Comment

• Comment

• Originally posted by White_Blue View Post
                    เทสแรมเขาเทสโดยการเข้าเว็บ ถ้าให้เทสเมมเทสจะโดนบล็อคและลบไลน์นะโว้ย

Comment

เทสแรมเขาเทสโดยการเข้าเว็บ ถ้าให้เทสเมมเทสจะโดนบล็อคและลบไลน์นะโว้ย
                      HyperPI / SuperPI XS Mod / Cinebench นี่ของแสลงเลยนะโว้ย

Comment

• วอร์มๆ
                        พึ่งรู้ลากแรมไม่ไป แต่ลาก BCLK cpu เอาแทนก็ได้ อิอิ

Comment

• ฝากไว้อีก รอบ ท่านแมว กับ RYZEN บัส 3666 กับ Bios ตัวใหม่

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                            วอร์มๆ
                            พึ่งรู้ลากแรมไม่ไป แต่ลาก BCLK cpu เอาแทนก็ได้ อิอิ

ถ้าบูทไม่ขึ้นแต่อยู่บนวินโดวส์เสถียรเป็นที่การเทรนแรม บอร์ดมีผลมาก ตอนที่ใช้ Z170 OCF ผมก็บูทโดยตรงเกิน 4200 ไม่ขึ้น ก็บูท 4200 แล้วไปปรับ bclk ใน windows เทสได้นิดหน่อยที่ 4266

Originally posted by Insight View Post
                            ฝากไว้อีก รอบ ท่านแมว กับ RYZEN บัส 3666 กับ Bios ตัวใหม่

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                              วอร์มๆ

ความรู้สึกผมนะ เหมือน hof 4000 ไม่ชอบลากบัสสูงๆ มันชอบ กด cl ต่ำๆนะ พวก 4000 cl12

Comment

• งั้นคงต้องเปลื่ยนแรมใหม่มา โอซี ดู

Comment

Working...
                                X