Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้มีความรู้เกี่ยวกับ LCD จะไปซื้อวันศุกร์นี้แล้วครับ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้มีความรู้เกี่ยวกับ LCD จะไปซื้อวันศุกร์นี้แล้วครับ^^

มีงบ 4300-4500 อ่ะครับ จะซื้อ LCD ขนาด 19" (สเปคตามลายเซ็นต์)

จะซื้อยี่ห้อ Sumsung อ่ะครับ เอารุ่นไหนอ่าครับให้พอดีในงบ
    แบบไหนดีครับ มีรูปกับรายละเอียดจะดีมากๆๆๆๆเลยครับ ^^

ถ้าหาซื้อได้ที่พันทิพงามวงศ์วานได้จะดีมากเลยอ่าครับใกล้บ้านดี ท่านใดรู้ว่าร้านไหนดีช่วยทีนะครับ

อีกอย่างที่อยากจะถามคือ แล้วLCD Sumsung ที่ ADVICE มันดีไหมครับ ทำไมช่วงนี้ของที่ ร้านนี้มันน้อยผิดปกติ

ซิ้อที่สวยถูกใจครับ ถ้าเอาใช้งานก็ crt flatron มืองสองครับถูกดี

Comment

Originally posted by anatao View Post
      ซิ้อที่สวยถูกใจครับ ถ้าเอาใช้งานก็ crt flatron มืองสองครับถูกดี
      ซะงั้น คือผมจาซื้อ LCD ครับ แต่ยังไงก็ขอบคุงคับ^^

Comment

ถ้าล๊อคสเป็กที่ัซัมซุงไม่ไปค่ายอื่น
        งบประมาณนี้ (ตายตัวจิงๆ) ก็มีให้เลือกไม่กี่รุ่นอ่ะนะ(ไปเช็คสเปกมามั่งยัง?)

เรื่องถูกใจต้องไปดูดีไซน์ตัวที่ร้านเองอะน่ะ แนะนำกันไม่ได้เพราะเป็นความชอบ
        ของแต่ละคน (ส่วนตัวผมชอบดีไซน์ 933bw - สวยดี แต่ผมใช้ของ LG อยู่อ่ะ
        เลยแนะนำไม่ได้ว่าโอมั๊ย แต่เห็นเพื่อนบอกว่าสีสดดี)

Comment

ตามที่ทั่นข้างบนผมก็ซื้อให้เพื่อนครับสวยดี แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับความชอบอีกอ่ะครับเพราะตัวนี้จอด้าน ถ้าให้สดอีกก็ต้องจอกระจกครับ แต่รู้สึกจอกระจกรุ่นใกล้กันราคาจะโดดไปหน่อยครับประมาณพันนึง

Comment

ขอบคุณครับ รุ่นที่ว่านั้น พันทิพงามฯ มีขายไหมครับ สวยดี ชอบๆ

Comment

ขอบคุณครับ รุ่นที่ว่านั้น พันทิพงามฯ มีขายไหมครับ สวยดี ชอบๆ

Comment

มันมีรุ่นที่เป็น Crytal bright ไหมครับ จอกระจกอ่ะ ภาพสวยมาก

Comment

ซื้อ Advice หรือพันทิพ ดีครับ????????????

Comment

ดันๆ

Comment

ประกันสูนย์เหมือนกัทุกที่ ร้านไหนถูกกว่าซื้อเลยครับ

Comment

AOC ครับ แจ่ม

Comment

พรุ่งนี้จะไปซื้อละ แต่มะรุจะเอาไหนดีเลย เดวไปดู ถูกใจก็...แฮะๆ

ขอบคุณทุกท่านงับ

Comment

ซื้อ943bwx 4350 advice 4000ต้นๆ ไปดูที่ร้านดีกว่าได้สัมผัสได้จับต้อง

Comment

อิอิ ได้มาครองแล้วจ้า Samsung 943BWX 4300.- ที่ HWH พันทิพ

ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะครับ

Comment

Working...
                              X