Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอประเภท 2GPU มารวมกันเวลาเล่นพวก DotA แล้วภาพจะเน่าหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอประเภท 2GPU มารวมกันเวลาเล่นพวก DotA แล้วภาพจะเน่าหรอครับ

พวก 4870x2 3870x2 gtx295 9800gx2 ไรพวกนี้อะครับ เวลาเล่นเกมพวก DotA, Ragnarok ไรพวกนี้ ภาพมันจะเละหรอครับ ผู้รู้ช่วยบอกที

ทำมัย มันถึงเละ ละ

Comment

ไม่เละครับ

Comment

แล้วถ้าต่อเป็นแบบ Crossfire หรือ SLi ภาพมันจะเน่า เพราะมันไม่ support ใช่ป่าวหว่า

Comment

ไม่รู้อะ Dota เป็นป้าว แต่ Rag HD4670 เจอแสง99 ดับเหมือนกัน

Comment

ไม่นะคับ ภาพไม่เละเลย ผมใช้ 4870x2 อยู่

Comment

ไม่จริง คับ

Comment

โห เอากร์ดระดับนี้มาเล่น dot a หรือ นี่

Comment

Originally posted by jor_3230 View Post
                  โห เอากร์ดระดับนี้มาเล่น dot a หรือ นี่
                  ผมต้องกาารให้ภาพเนี๊ยบทุกเกมครับ ไม่ใช่เล่นแค่ DotA

Comment

ใช้ 3870X2 อยู่ภาพทุกอย่างโอเคนะคับ แต่เวล่เล่นดอทเอ แรค ต้องปรับใช้แค่คอร์เดียว ไม่งั้นภาพเวลาขยับเร็วๆมันจะเป็นปื้นๆๆๆ ไม่ Smooth อ่ะคับ อธิบายไม่ถูก 55+

Comment

ปรับตรงไหนหว่าบอกที จะได้เป็นความรู้ก่อนไปอัพจริง

Comment

เกมNumber1 เลยสำหรับDota จำนวนชั่วโมงที่เล่นมากกว่าเกมดังๆออกใหม่เป็นร้อยๆเท่า(สำหรับผม-*-)

Comment

Working...
                        X