Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับกระแสบลูเรไดว์vsกระแสแฟรชไดซ์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับกระแสบลูเรไดว์vsกระแสแฟรชไดซ์

กระแสบลูเรไดว์ vs กระแสแฟรชไดซ์เท่ากล่องไม้ขีดแต่ความหลายสิบกิ๊ก
    ตัวไหนมาแรงกว่ากันครับ

คนละเรื่องกันเลย

Comment

ผมว่า พิซซ่าอร่อยนะ แต่กินมากๆแล้วก็เอียนเหมือนกัน

Comment

ใช้งานคนละแบบบลูเรไดรว์มาแทน DVD แต่แฟรชไดรว์ มันเก็บข้อมูลไว้ที่ตัวมันเอง

Comment

กรรม แล้วเอามาใช้มันจะคุ้มไหมครับ บลูเรเนี่ย

Comment

เด๋วราคามันลงมันก็คุ้มครับ แต่พอมันราคาถูกเท่าDVD ตอนนี้ แฟลชไดร์คงจุ 60g+ กันแล้วมั้ง

Comment

อืมครับ

Comment

Originally posted by eXoRc1sMz_- View Post
                ผมว่า พิซซ่าอร่อยนะ แต่กินมากๆแล้วก็เอียนเหมือนกัน
                อยากกินพิซซ่าหน้าส้มตำปลาร้า

Comment

ลดเร็วๆน้าาาาา

Comment

แล้วในภายภาคหน้า
                    ถ้าราคามันลด
                    เราต้องใช้หรือเปล่าครับ
                    ผมกลัวมันจะไม่เป็นที่นิยมกันอ่ะครับ
                    อยากให้ผู้รู้่มาแนะนำครับ

Comment

จะมีไหมอนาคตflash drive 1tb+ อิอิ

Comment

ผมคนนึงล่ะไดร์วบลูเรย์เหลืออันละ 2-3 พันก็จะสอยนะ แผ่นเปล่าต้องไม่เกิน 50 ด้วยนะ

Comment

Originally posted by vitseed View Post
                          ผมคนนึงล่ะไดร์วบลูเรย์เหลืออันละ 2-3 พันก็จะสอยนะ แผ่นเปล่าต้องไม่เกิน 50 ด้วยนะ
                          ู ^ ^
                          รอเช่นเดียวกัน
                          (เมื่อไรโซนี่จะยอมลงสักที แต่คงยากเพราะใช่เงินกับการทุ้มจ่ายค่ายหนังต่างๆ ให้ออกแต่บลูเรย์
                          เพื่อให้ HDDVD เดี้ยง คงอีกหลายปีกว่าราคาจะจับต้องได้)

ตอนนี้ดูแบบ 1080p Bluray-rip ไปก่อนดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
                            แล้วในภายภาคหน้า
                            ถ้าราคามันลด
                            เราต้องใช้หรือเปล่าครับ
                            ผมกลัวมันจะไม่เป็นที่นิยมกันอ่ะครับ
                            ใช้สิครับ ภายภาคหน้าหนังชมพูแผ่นโปรแกรมภาพยนต์ต่างๆออกเป็น BD หมด
                            ก็เหมือนกับว่าตอนนี้คุณมี CD-ROM ธรรมดา แต่แผ่นต่างๆทำเป็น DVD หมดแล้ว

Comment

จ้าา

Comment

Working...
                              X