Announcement

Collapse
No announcement yet.

[[ 21.59.59 ]] มือถือ / TP-Link /GIGABYTE/ ASUS /Nike /LCD / RAM/ VGA ปิด 16/ 3/ 61

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวง....เลยแบบนี้ User ใหม่จริงๆ

Comment

ออนไลน์ตอนนี้อยุ่ครับ ยังไงช่วยมาอัพเดทให้เพื่อนๆด้วยนะคนับ จขกท

Comment

อ้าววว..ออกลายไวจัง อยู่นานๆ ก่อน
        ดีนะที่ผมเลิกสนใจ user นี้ไปแล้ว

เคยประมูลได้แต่ไม่ติดต่อมา ถามไปก็เงียบ
        เลยเลิกประมูลกับรายนี้ไปเลย (โชคดี)

Comment

ส่งเข้า ปณเอกชนไปก่อนแล้วตอนนี้คงเข้าระบบ ปณ หลักแแล้ว เลยไปนั่งสมาธิที่วัดเฝ้าภรรยามีปัญหาเรื่องครอบครัวนิดหน่อยคับ พึ่งเข้า กทมเมื่อคืน วันนี้เลยไล่ Pm เลขที่เข้าระบบไปแล้ว กะว่าจะบอกแต่ตอนอยุ่วัดแว๊บมาได้แค่แแปบเดียวคลื่นสัญญาณไม่ค่อยดีเกรงใจทางวัดเขาด้วย ตอนนี้มีเหลือท่านใดบ้างครับ PM มาเพื่อความชัวด้วยนะคับ

Comment

ยังไม่มีการติดต่อกลับใดๆจากจขกทนะครับ ว่าส่งหรือยังเลขพัสดุอะไร

Comment

ของผมประมูลได้ 2 ครั้ง ยังไม่ได้เลยนะครับ ครั้งแรกบอกสลับ ครั้งที่ 2 ผมก็ ผม pm ไปก็บอกพึ่งส่ง แต่ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ของครั้งที่ 2 เลยนะครับ (และก็ยังไม่ได้ของครั้งแรกหรือรายละเอียดสมาชิกที่ จขกท.บอกส่งสลับด้วย) เป็น 2 อาทิตย์กว่าแล้ว (รวมครั้งแรกก็จะเป็นเดือนแล้ว) ยังดีแค่ว่าผมประมูลไปราคาไม่มาก แต่ยังไงก็กรุณาเคลียร์ด้วยนะ จขกท. ผมก็จะเอารายละเอียดที่ pm กัน มาไว้ในกระทู้นี้นะ เพราะมันนานเกินไปล่ะ ขอทวงผ่านกระทู้ละกัน
              ปล.ผมขอ track ไปทุกครั้ง-ทุกคนที่ผมประมูลได้ ไม่วาจะเป็น kerry หรือ ปณ.ไทย. แต่ จขกท.ไม่บอก track ผมเลยนะ ทั้งที่ pm ถามทุกครั้ง เพราะถ้าอว่าส่งสลับ ยังไงก็ต้องมี track ของที่ส่งถึงผมด้วย ถูกมั๊ย
              Last edited by sasa5; 23 Mar 2018, 09:50:22.

Comment

ผมก็ยังไม่ได้ 1 อาทิตย์แล้ว

Comment

ของผม เจ้าของโพส PM มาแจ้งเลขแล้วครับ
                  เดี๋ยวรอดูว่าได้ของหรือเปล่า

Comment

งานนี้มียาวแน่ๆ

Comment

Originally posted by zodaremon View Post
                      ผมก็ยังไม่ได้ 1 อาทิตย์แล้ว
                      รายการไหนครับผมแจ้งมาทีคับ 1 อาทิตไม่น่าจะนานขนาดนั้น

Comment

Originally posted by f4sonic View Post
                        งานนี้มียาวแน่ๆ
                        จอคอมใช่มั้ยคับตัวนี้ขอเลขจากขนส่งไปแล้วตามได้พรุ่งนี้คับ

- - - Updated - - -

Originally posted by pguitar7 View Post
                        ของผม เจ้าของโพส PM มาแจ้งเลขแล้วครับ
                        เดี๋ยวรอดูว่าได้ของหรือเปล่า
                        โอเคครับ อันนี้รองเท้า Nike นะคับ รอรับได้เลยของเข้าระบบแล้ว

Comment

Originally posted by sasa5 View Post
                          ของผมประมูลได้ 2 ครั้ง ยังไม่ได้เลยนะครับ ครั้งแรกบอกสลับ ครั้งที่ 2 ผมก็ ผม pm ไปก็บอกพึ่งส่ง แต่ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ของครั้งที่ 2 เลยนะครับ (และก็ยังไม่ได้ของครั้งแรกหรือรายละเอียดสมาชิกที่ จขกท.บอกส่งสลับด้วย) เป็น 2 อาทิตย์กว่าแล้ว (รวมครั้งแรกก็จะเป็นเดือนแล้ว) ยังดีแค่ว่าผมประมูลไปราคาไม่มาก แต่ยังไงก็กรุณาเคลียร์ด้วยนะ จขกท. ผมก็จะเอารายละเอียดที่ pm กัน มาไว้ในกระทู้นี้นะ เพราะมันนานเกินไปล่ะ ขอทวงผ่านกระทู้ละกัน
                          ปล.ผมขอ track ไปทุกครั้ง-ทุกคนที่ผมประมูลได้ ไม่วาจะเป็น kerry หรือ ปณ.ไทย. แต่ จขกท.ไม่บอก track ผมเลยนะ ทั้งที่ pm ถามทุกครั้ง เพราะถ้าอว่าส่งสลับ ยังไงก็ต้องมี track ของที่ส่งถึงผมด้วย ถูกมั๊ย
                          ยังไงก้อต้องได้รับของครับลงใน PM มาอีกทีได้เลยครับ

Comment

ตอนนี้เหลือ 3 คนที่ยังไม่ได้ของ หรือ มีใครยังไม่ได้อีกใหมครับ รวมไปถึงพี่ที่ชื่อจุกด้วยอยุ่ใหมครับ PM กลับมาหาทีคับ

Comment

ผม pm ไปแล้วนะ ถ้าไม่คืบหน้า ผมจะแจ้งลงในกระทู้นี้นะ

Comment

ให้pmแก้เก้อหรือป่าวครับ

Comment

Working...
                                X