overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 47

Thread: Q22 นาฬิกาARMANI/SWISSARMY/RICOHแท้/พัดลมไอเย็น/ไฟสปอร์ตไลท์10W/ของเล่นปิด18ครับ

OverclockZone Member augustta's Avatar

Default Q22 นาฬิกาARMANI/SWISSARMY/RICOHแท้/พัดลมไอเย็น/ไฟสปอร์ตไลท์10W/ของเล่นปิด18ครับ

Q22 นาฬิกาARMANI/SWISSARMY/RICOHแท้/พัดลมไอเย็น/ไฟสปอร์ตไลท์10W/ของเล่นปิด18ครับ

ปิดประมูลวันที่ 18 มีนาคม 2561 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ
    ผมทำงานที่สีลมคอมเพล็กนะครับ ไม่ค่อยสะดวกนัดรับเท่าไรครับ
    แต่ใครจะเปิดพอร์ทหุ้นบอกได้นะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ

1. นาฬิกา EMPORIO ARMANI AR2008 แท้ นาฬฺการะบบควอซต์ 2 เข็ม สายหนังขาวๆ ตัวล็อคอย่างดี
    เครื่องกลไกจากญี่ปุ่น หน้าปัดกว้าง 42 mm รวมเม็ดมะยมสีฟ้าสวยๆ สายหนังเดิมๆฟรีไซส์ ตัวล็อคตีตราสัญลักษณ์ ARMANI
    กันน้ำได้ระดับ 50 เมตร 5 BAR มาในกล่องอย่างดี สองชั้น พร้อมคู่มือเล่มหนา ๆ นาฬิเก่าค้างสต็อกนะครับ มือ1 เหมือนออกจากห้างครับ
    เปิดประมูล 1. นาฬิกา EMPORIO ARMANI 1500 บาท

2. นาฬิกา SWISS ARMY SWISS MADE นาฬิกาสุภาพสตรีจากต้นตำรับนาฬิกา นาฬฺการะบบควอซต์ 3 เข็ม พร้อมบอกวันที่ ตำแหน่ง3 นาฬิกา
    ตัวเรือนสวยๆ มีรอยขนแมวเล็กน้อยจากการใช้งาน สายหนังเดิมๆ ตัวล็อคตีตรา SWISS ARMY หน้าปัดกว้าง 33 mm สายหนังยาว 17 CM
    กันน้ำได้ระดับ 100 เมตร มีพรายน้ำมองเวลากลางคืน ฝาล็อคอย่างดี เป็นงานมือสองสภาพดีนะครับ ที่สำคัญ SWISS MADE ครับ
    เปิดประมูล 2. นาฬิกา SWISS ARMY 800 บาท

3.นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan
    #สุดๆทั้งจับเวลาทั้งไทเทเนียมกับแบรนด์ดังแดนซามูไร
    *มือสองมีรอยตามการใช้งานที่ตัวเรือน,ฝาหลังมีรอยเยอะหน่อยครับ ,
    หน้าปัดมีรอยขนแมวเล้กๆ1จุดไม่สังเกตุไม่เห็นครับ และสายมีร่องอยขนแมวทั่วไป
    #รับประกันของแท้100%
    -หน้าปัดสีน้ำเงินขนาดรวมเม็ดมะยม(มม.)43
    -สายไทเทเนียมเดิมๆยาวโดยประมาณ(ซม.)18
    -ตัวเรือนไทเทเนียม ทรงกลม ขอบนาที
    -พร้อมวันที่และระบบจับเวลา(แม่นยำมาก1/60วินาที)
    -เข็มสอดพรายน้ำ
    -หลักเวลาพรายน้ำ
    -กันน้ำลึกถึง100เมตร
    -มือสองของแท้ แถมกล่องหนังใหม่ตามภาพครับ

เปิดประมูล 3.นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan 1200 บาท

4. นาฬิกาปลุก PONY เป็นนาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะมือสองจากญี่ปุ่นครับ ระบบ ควอตซ์ เดินแบบนาฬิกาออโตเมติกเสียงเงียบครับ
    มีระบบ SNOOZE ในตัว มีเสียงปลุก 2เสียงให้เลือกใช้งานครับ
    พร้อมไฟส่องแสงดูเวลาตอนกลางคืน ใช้ถ่านรุ่น R14 เดี๋ยวแถมถ่านก้อนใหม่ก้อนละ20บาทให้ไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 4. นาฬิกาปลุก PONY 300 บาท

5. นาฬิกาข้อมือ EXPONI ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่+ สัปดาห์ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED 7 สี สว่างสะดุดตายามค่ำคืน กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถ
    เปิดประมูล 5. นาฬิกาข้อมือ EXPONI 200 บาท

6. นาฬิกาข้อมือ SANDA ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัดดิจิตอล 2 สีขาว+ดำ
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่วโมง นาที วินาที วันสัปดาห์ บอกเวลาเมืองต่างๆได้ 24 เมือง นับเวลาถอยหลังได้ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED สว่างสะดุดตายามค่ำคืน
    เปิดประมูล 6. นาฬิกาข้อมือ SANDA 200 บาท

7. นาฬิกาจับเวลา+นับถอยหลัง 99 นาที เป็นาฬิกาดิจิตอล สามารถ จับเวลาเดินหน้า และนับเวลาถอยหลังได้ครับ
    สูงสุดถึง 99 นาที มีเสียงสัญญาณเตือนดังมากครับ ด้านหลังมีขาตั้ง และแม่เหล็กสำหรับยึดได้ พร้อมสายห้อยในตัว ใช้ถ่านกระดุมAG13มีแถมให้ครับ
    เปิดประมูล 7. นาฬิกาจับเวลา+นับถอยหลัง 100 บาท

8. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี แสดงเวลา วันที่ และอุณหภูมิได้ มีไฟกระพริบหลากสี สามารถกดเปลี่ยนสีได้
    ใช้ถ่านกระดุม2ก้อนสำหรับนาฬิกามีแถมให้ครับ และใช้ถ่านAAA*4 ก้อนเพื่อเปิดไฟหลากสีครับ ***แถมถ่านAAA*4 ให้ด้วยครับ
    เปิดประมูล 8. นาฬิกาปลุกดิจิตอลหลากสี 100 บาท

9. ตัวต่อHero Assemble 455 PCS เป็นชุดตัวยอดมนุษย์พร้อมศัตรู 4ตัว
    มีรถกระบะ1 คัน + รถมอเตอร์ไวค์อีก 1 คัน สำหรับเด็กอายุ 6-12 ครับ หลานสาวเห็นยังอยากเล่นเลยครับ ^^
    เปิดประมูล 9. ตัวต่อHero Assemble 500 บาท

10. รถถังบังคับ เป็นรถถังพร้อมรีโมทบังคับ สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้
    มีเสียงและไฟขณะวิ่ง ปืนใหญ่สามรถหมุนได้ขณะวิ่ง มาพร้อมรีโมทสำหรับควบคุม ใช้ถ่านAA ในการเล่น
    เปิดประมูล 10. รถถังบังคับ 350 บาท

11. Racing S เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสีแดงจากรถยี่ห้อดัง อัตตาส่วนรถบังคับ 1 / 24
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ เปิด-ปิดประตูรถจากรีโมทได้ ไฟหน้าจะเปิดขณะทำการวิ่ง
    รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2 ตัวรถใช้ถ่านAA*3
    เปิดประมูล 11. Racing S 250 บาท

12. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY เป็นของจากญี่ปุ่น สภาพใหม่ยังไม่เคยแกะมาประกอบครับ ขนาดเรือ7*17 CM
    อุปกรณ์สำหรับการต่อครบในกล่องพลาสติกใสที่พร้อมใส่เรือไว้โชว์ เหมาะสำหรับคนชอบประดิษฐ์ ทำเพลินๆเลยครับ
    เปิดประมูล 12. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 250 บาท

13. หุ่นจำลอง Captain America ขนาด 1 ฟุต แขนขาสามารถขยับได้ กดปุ่มตรงกลางอก จะมีไฟและเสียงพูด มาพร้อมโล่ห์ประจำตัว
    เปิดประมูล 13. หุ่นจำลอง Captain America 250 บาท

14 หุ่นจำลอง Iron Man ขนาด 1 ฟุต แขนขาสามารถขยับได้ กดปุ่มตรงกลางอก จะมีไฟและเสียงพูด
    เปิดประมูล 14. หุ่นจำลอง Iron Man 250 บาท

15. ชุดรวมของเล่น MC เป็นของเล่นจากชุด HAPPY MEAL ของ MCDONALD สำหรับคนสะสมจะรู้จักกันดี ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติครับ
    เซตนี้มีของเล่นแบบเกมส์ดิจิตอลซึ่งมีให้เห็นน้อยมากหายากครับ เป็นเกมส์ดิจิตอล รถแข่ง ฟุตบอล ว่ายน้ำ
    +ประตูวิเศษโดเร่อน เปิดมาแล้วจะมีภาพและเสียงโดเรม่อนพูดครับ + โดเรมี่บนดอกไม้ไขลานวิ่งได้ครับ
    +ไดโนเสาร์? ไขลานที่หัวสีเหลืองๆแล้วจะวิ่งได้ครับ + คนเล่นบอร์ดโต้คลื่น เป็นคนกำลังเหทอนเล่นน้ำโต้คลื่นได้โดยการขยับไปมาครับ
    + โอจารูมารุ ออนเดอร์บีช เป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นนั่งบนเก้าอี้แล้วจะมันจะเด้งออกมาได้ครับ +ชุด เป็ด Donald 40 ปี ดิสนีย์แลนด์
    เปิดประมูล 15. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 350 บาท

16. พัดลมไอเย็นcooltop ความจุ 5 ลิตร เป็นพัดลมไอเย็น ปรับระดับแรงลมได้ 3 ระดับ พร้อมระบบสวิง
    ความจุน้ำสำหรับทำความเย็น 5 ลิตร มีล้อเลื่อนเพื่อง่ายต่อการเคลื่อนย้าย ขนาดตัวเครื่อง 325X280X695 mm
    ของใหม่มือ1 พร้อมใบรับประกันจากทางโรงงาน1 ปี แถมคูลลิ่งแพ็คสำหรับทำความเย็น 1 ชิ้นด้วยครับ
    เปิดประมูล 16. พัดลมไอเย็นcooltop 1000 บาท

17. ไฟสปร์ตไลท์หลากสี OTOKO 10 W เป็นไฟสปอร์ตไลท์LED หลากสี พร้อมรีโมทสำหรับควบคุมสีและการทำงาน
    ปรับไฟได้หลากหลากสีและรูปแบบ ความสว่าง 900 LM หลอดไฟใช้งานได้นานถึง 50000 ชั่วโมง
    เปิดประมูล 17. ไฟสปร์ตไลท์หลากสี 350 บาท

17 รายการนะครับ ^^

ปิดประมุล 18 / 03 /2561 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

Last edited by augustta; 17 Mar 2018 at 18:06:02.

OverclockZone Member

OverclockZone Member augustta's Avatar

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    ขอบคุณครับ

apinan14's Avatar
    สารคาม ขอนแก่น.........0908891004

Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member Lerlerts's Avatar

1. 1500
    087 069 9971

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Lerlerts View Post
    1. 1500
    087 069 9971
    ขอบคุณครับ

สรุปราคาล่าสุดครับ

1. 1500 ท่าน Lerlerts

ปิดประมูลวันที่ 18 มีนาคม 2561 เวลา 23..00.00 (ตามเวลาบอร์ด)
    Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!
    ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)/เบอร์มือถือถ้าไม่สะดวกก็ไม่ต้องใส่ได้ครับ
    ***รายการอื่นี่ยังไม่มีชื่อรอเปิดประมูลนะครับ
    **ราคาท่านที่ประมูลแล้วไม่ขึ้นแสดงว่า มีท่านอื่นให้ราคาเท่ากันไว้ก่อนแล้วนะครับ
    ***ราคาอัพเดทผิดพลาด ตกหล่น แจ้งหน้ากระทู้ได้เลยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

ปิดคีนนี้แล้วนะครับ

OverclockZone Member Joe Arthur's Avatar

Quote Originally Posted by Joe Arthur View Post
    ขอบคุณครับ

Test

Quote Originally Posted by arlek_39 View Post
    Test
    ขอบคุณครับ

10. 350
    086 319 0866

Quote Originally Posted by ake000 View Post
    10. 350
    086 319 0866
    ขอบคุณครับ

- - - Updated - - -

สรุปราคาล่าสุดครับ

1. 1500 บาท ท่าน Lerlerts
    10. 350 บาท ท่านake000

ปิดประมูลวันที่ 18 มีนาคม 2561 เวลา 23..00.00 (ตามเวลาบอร์ด)
    ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)/เบอร์มือถือถ้าไม่สะดวกก็ไม่ต้องใส่ได้ครับ
    ***รายการอื่นี่ยังไม่มีชื่อรอเปิดประมูลนะครับ
    **ราคาท่านที่ประมูลแล้วไม่ขึ้นแสดงว่า มีท่านอื่นให้ราคาเท่ากันไว้ก่อนแล้วนะครับ
    ***ราคาอัพเดทผิดพลาด ตกหล่น แจ้งหน้ากระทู้ได้เลยนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

OverclockZone Member mrxxxx's Avatar
    Samutprakan Thailand

1=1550 /0860605522

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks