Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนำ ไวเลส เลาเตอร์ ดราฟN ส่งสัญญาณแรงๆ ทนๆเปิดไม่ปิดด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เเนะนำ ไวเลส เลาเตอร์ ดราฟN ส่งสัญญาณแรงๆ ทนๆเปิดไม่ปิดด้วยครับ

ขอแบบเเรงๆ ดราฟN ทนๆ เปิดไม่ปิดเพราะความจำเป็นบางอย่างครับที่ปิดไม่ได้ เสียส่งเคลมอย่างเดียวครับ ขอบคุณครับ งบไม่เกิน 5000 + - 500 ครับ ขอบคุณครับ ขอแบบ all in one ครับ
    Last edited by paragolf29; 13 Jan 2009, 21:47:42.

ไม่มีคนตอบเลย ดันหน่อยๆ เทพๆ หายไปไหนหมดอ่า

Comment

ดันอีก รอเซียน

Comment

เห็นในเวปนี้เขาใช้linksys กันเยอะเทพทั้งนั้น
        ส่วนผมก็คง 3com อะครับ

Comment

Belkin ครับ เปิดไม่เคยปิด เสถียรดี ความเร็วสูง

Comment

ดัน..

Comment

เห็นกระทู้นี้ขาย belkin อยู่ครับราคาไม่แพง แรงใช้ได้ ประกัน lifetime
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=271646
              ผมใช้ G modem อยู่แทบไม่ได้ปิดเลย เพราะต้องแชร์ให้พี่บ้านติดกัน ก็ไม่แฮ้งไม่เอ๋อนะครับ

Comment

N ราคาแค่นี้ ยากครับ

น่าจะเป็นแบบ outdoor

Comment

Working...
                X