Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใบพัด พัดลม12นิ้วแตก ไม่ทราบว่าซ่อมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใบพัด พัดลม12นิ้วแตก ไม่ทราบว่าซ่อมได้ไหมครับ

เป็นของ TT ลูกปืนยังดีอยู่ แต่วันนี้มันดันตกไปโดนขอบเคส ตอนยังหมุน แตกเลย

อยากถามว่าที่บ้านหม้อ ซ่อมได้ไหมครับ (แบบว่าเปลี่ยนเฉพาะใบพัด)

หรือต้องทิ้งเลย (เสียดายอ่ะ)

ขอบคุณครับ
    Last edited by ipong; 13 Jan 2009, 23:30:19.

ก็เชื่อมเอาก็ได้ครับ แต่ผมว่ามันจะทำให้เสียบาลานส์อาจมีเสียงแปลก คิดว่าเสียตังไปบ้านหม้อ+ค่าซ่อม ซื้อตัวใหม่คุ้มกว่าครับ คอนเฟิร์ม(เสียงต้องเร็วๆดังๆหน่อย) อิอิ

Comment

ซื้อใหม่ดีกว่า...

Comment

ซื้อพัดลม 12 เซนถูกเอาแต่ใบมาใส่อ่ะ ลูกปืนดีก่าอยู่แล้ว อิอิ

Comment

Working...
        X