Announcement

Collapse
No announcement yet.

X285 VS GF9800GTX+ SLI ตัวใหนจะดีกว่าครับ รบกวนหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X285 VS GF9800GTX+ SLI ตัวใหนจะดีกว่าครับ รบกวนหน่อย

เห็นราคา มัน พอๆ กันเลย อะครับ

เลยอยากทราบว่า ตัวใหน จะ ดี จะ สเถียร จะแรง กว่ากันอะครับ

เล่นเกม หนักๆ พวก Crysis อะไร พวกนั้นอะครับ

พอดี หารายละเอียด มาซักพักแล้วครับ แต่ ยังตอบไม่ตรงประเด็นซักที

เลยเข้ามารบกวนพี่ๆ ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

-----------------------

รบกวนอีกเรื่องครับ

ถ้าสเปคผมเป็น

intel Corei7 920
    asus P6T
    Vga single or SLI
    DDR3 Tri-Channel 3GB
    Segate 500GB 32MB
    DVD 2 ตัว
    Fan 4 ตัว
    sound card

ใช้ PS ซํก 600W เต็มๆ นี่ อยู่ใหมครับ ถ้าเล่นเกม หนักๆ
    ถ้าไม่พอควรเท่าไรดีครับ เอาแบบ พอดีๆ ไม่เวอร์ อะครับ ไม่มี ตัง

ขอบคุณมากครับ ที่สละเวลามาตอบ

ผมว่าเอา gtx285 ดีก่า
    เรื่องไฟไม่เคยใช้ไม่กล้าพูดอ้ะ

Comment

Originally posted by zenither View Post
      เห็นราคา มัน พอๆ กันเลย อะครับ

เลยอยากทราบว่า ตัวใหน จะ ดี จะ สเถียร จะแรง กว่ากันอะครับ

เล่นเกม หนักๆ พวก Crysis อะไร พวกนั้นอะครับ

พอดี หารายละเอียด มาซักพักแล้วครับ แต่ ยังตอบไม่ตรงประเด็นซักที

เลยเข้ามารบกวนพี่ๆ ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

-----------------------

รบกวนอีกเรื่องครับ

ถ้าสเปคผมเป็น

intel Corei7 920
      asus P6T
      Vga single or SLI
      DDR3 Tri-Channel 3GB
      Segate 500GB 32MB
      DVD 2 ตัว
      Fan 4 ตัว
      sound card

ใช้ PS ซํก 600W เต็มๆ นี่ อยู่ใหมครับ ถ้าเล่นเกม หนักๆ
      ถ้าไม่พอควรเท่าไรดีครับ เอาแบบ พอดีๆ ไม่เวอร์ อะครับ ไม่มี ตัง

ขอบคุณมากครับ ที่สละเวลามาตอบ
      700w+.........

Comment

GTX285

Comment

แรงกันไปใหญ่ล่ะท่านๆๆ

Comment

โห เมพขิงๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
            X