Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung Portable SSD T5 ใช้เป็น HDD ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung Portable SSD T5 ใช้เป็น HDD ได้ไหมครับ

ถ้าได้ผมควรเลือกใช้อันไหนดี Samsung Portable SSD T5 กับ SAMSUNG 960 EVO M.2 250GBถ้าเน้นความเร็วเป็นหลัก (นอกจากดูที่ ความเร็วการอ่าน / เขียน แล้วมีอันไหนที่ต้องดูอีกไหม)

ขอบคุณทุกความรู้นะครับบบบบบบบบบบ

960 EVO M.2 สิครับ

Samsung Portable SSD T5 มันคนละรูปแบบการใช้เลย
    ต่อให้มันแรงเร็วทะลุแค่ไหน ก็วิ่งไม่เกิน USB 3.1 อยู่ดี
    เท่าที่ดูก็น่าจะวิ่งได้พอ ๆ กัน ssd sata3 ทั่ว ๆ ไป

Comment

Working...
    X