Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถวดอนเมืองมีคนใช้..MAXNET ..บ้างใหมครับ ขอความเห็นหน่อยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถวดอนเมืองมีคนใช้..MAXNET ..บ้างใหมครับ ขอความเห็นหน่อยครับ..

..MAXNET..แถวดอนเมืองมันน่าใช้ใหมครับ..
    ถามความเห็นคนที่ใช้อยู่หน่อยครับ ผมอยู่แถวตลาดฝั่งโขงดอนเมือง
    กำลังตัดสินใจอยู่ครับ..เห็นว่า 2M 590บาท ..
    ตอนนี้ใช้ WIFI คอนโดข้างบ้านก็ 500 บาทแล้ว 512K ครับตอนนี้
    บางครั้งก็เน่ามากๆ เปิดเว๊ปไม่ได้เลย โหลดไม่ต้องพูดถึง
    ขอคำแนะนำด้วยครับ (เป็นบ้านเช่าครับ) ขอบคุณครับ

เงียบ.....เลยครับ....

Comment

แจ่มดีนะครับ ผมอยู่ดอนเมืองอ่ะ ใช้มา 3 เดือนไม่มีปัญหา ครับ มีแต่บางครั้งเค้าปรับปรุงคู่สายประมาณ 3 ชั่วโมงอ่ะแล้วไม่แจ้งด้วยรู้จากโทรเข้าศูนย์

Comment

อยู๋แถวๆรังสิต

เนตโอเคเลย ปัญหาน้อย

Comment

100วัน1000ปีไม่เคยจะเป็นพึ่งมาเป็นมันก็ดันทะลึ่งติดวันเสาร์ พึ่งจะมารับเรื่องวันจันทร์ยังไม่ไปถึงไหนเลย
          ลูกค้าหายไปเยอะ net4m ดูมันวิ่งดิ

Comment

Working...
          X