รูปตามมาตอนดึกๆครับ แต่มั่นใจได้เพราะมีเครดิตในนี้พอสมควร

รายการแรก-Cardcapture Razer Ripsaw ขอขายราคาตามสภาพครับซื้อมาตอนมกราคม6990บาท ขอขายที่ 5500บาทพร้อมกล่องและสายครบชุดครับ

รายการสอง-USB Microphone Blue Snow Ball (สีเงิน) สภาพมีรอยขนแมว,สายUSBหลวม ขอขายที่ 2000บาทพร้อมกล่อง ขาตั้งและสายครบชุดครับ

ไม่รับพวกจองแล้วเบี้ยวน้ะครับ เสียเวลาคุย

ถ้าพร้อมแล้ว line tglmp สะดวกที่สุดครับ สะดวกนัดแถวBTSตลาดพลู,TheMallท่าพระ(ที่อื่นลองเสนอดูอยากให้รับมือมากกว่า) หรือEMS+100