Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 5.1 ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 5.1 ให้ทีครับ

งบ 2000 + ได้นิดหน่อยอยากได้ Cretive อ่ะคับ

รู้สึกว่า 5.1 Creative ราคาถูกสุดที่ 3400 นะครับ เก็บอีกนิด

Comment

ผมแนะนำ MicrolabX5 อะครับ เอามาเปลี่ยนสายสัญญานแจ่มมาก

อยากเล่นเหมือนกันแต่ไม่มีที่วาง

Comment

Originally posted by Cesc View Post
        ผมแนะนำ MicrolabX5 อะครับ เอามาเปลี่ยนสายสัญญานแจ่มมาก

อยากเล่นเหมือนกันแต่ไม่มีที่วาง
        แนะนำยี่ห้อนี้เหมือนกันคับ

Comment

อยากได้ อยู่เหมือนกันครับ 5.1
          แต่มีคนบอกว่าเอา Headset ดีกว่า
          5.1 เขาว่าจะรกบ้านนะครับ

Comment

เอา 2.1 ยังไม่ไหวเลย

Comment

เด๋วเย็นนี้ไปพันทิพย์ จาไปดูเจ้า Microlab X5 ถ้าดีแล้วราคามะโหดเกินเด๋วอาจได้ถอย แล้วจะมาแจ้งผลน่ะคับ

Comment

สงสัยผมต้องลองดูด้วยแล้วมั้ง

Comment

ท่าน Top41 ไปดูแล้วได้เรื่องอย่าง ไร มาบอกเล่าบ้างเน้อ เผื่อผม ไปมะทันร้านปิด แบบอยู่ไกลมั๊ก ๆ

Comment

Working...
                  X