Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนแล้วจะคุ้มไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนแล้วจะคุ้มไหมคับ

ตอนนี้ใช้ amd athlon 3000+ am2 อยู่ ถ้าผมเปลี่ยนเป็น x2 4200+ ความเร็วในการเล่นเกมกับการแปลง file หนัง ตัดต่อ จะเร็วขึ้นมากไหมคับ เพราะตอนนี้ผมเล่นเกมแล้ว ยังมีอืดๆอยู่บ้าง +เวลาตัดต่อหนังที ตอนนึงเป็นชั่วโมงเลย

athlon 64 3000+ Am2
    corsair 512*2 667
    8800gts 320
    abit Kn9 Sli

ขอบคุณคับ

ตัดต่อหนังช่วยได้เยอะครับ ส่วนเกมอาจจะไม่เห็นผลเท่าไหร่

ดูตัวคูณด้วยนะครับ ถ้าเป็นเลขคี่ให้เลี่ยง ดูข้อมูลจากเวบนี้ได้ครับ รบกวนหาเองละกัน

Comment

เหมือนกันเลยครับเคยใช้3000+ ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ x2 4200+ แล้ว ก้รู้สึกพอใจขึ้นเยอะนะครับ ถ้ามันไม่เดือดร้อนกระเป๋านะครับ เห็นชัดกับ เกมแบทเทิลฟิลครับ ไม่มีอืดแล้ว

Comment

ผมก็เล่น BF2142 อะคับ FPS ตก เวลาเจอคนเยอะๆ

แล้วตัวคูณ เลขคู่เลขคี่คืออะไรหรอคับ ถ้าช่วยแนะนำจะขอบคุณมากเลยคับอิอิ

Comment

ดีคับ

Comment

ที่บอกว่าเห็นชัดคือ เวลาเล่นแมฟ 64 คน มันจะแลกบ่อยมาก ยืนให้ยิงซะงั้น แต่พอเปลี่ยนมาไม่เคยเเลคอีกเลยครับ

Comment

X2 ตัวคูณเลขคู่ครับ เล่นได้เลยท่าน จะดีขึ้นเยอะ

Comment

ผมก็อยากเปลี่ยนนะ แต่รอตัว65nm อยู่ ไม่รีบๆ

Comment

Working...
                X