Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเหนหน่อยคับ Onkyo HT-S3100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเหนหน่อยคับ Onkyo HT-S3100

คือจะไปซื้อคอมตัวใหม่คับแล้วที่ดูไว้ก็มีซาวX-fi กะ ลำโพง microlab x3 แล้วกะจะซื้อOnkyo HT-S3100ไว้ดูหนังกะทีวี ราคารวม3อย่างก้ ประมาณ15000 หรือผมเอาเงิน15000ซื้อชุดโฮมดีๆตัวอื่นคับ
    ท่านคิดว่ายังไงคับ??

5555 ผมกลัวพอมี onkyo แล้วจะลืม x3 อ่าดิ

เอาตัวเดียวไปเลยดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by leahlover View Post
      5555 ผมกลัวพอมี onkyo แล้วจะลืม x3 อ่าดิ

เอาตัวเดียวไปเลยดีกว่าครับ
      เห็งล่วยค๊าบ

Comment

แล้วพอจะมีรุ่นไหนแนะนำบ้างคับ
        สำหรับ Onkyo(เจ๊เกียว) ขอทราบราคาคร่าวๆด้วยจะดีมากเลยคับ

Comment

onkyo s5105 น่าจะอยู่ในงบนะ ซื้อนอกห้าง

Comment

ร้านสหวิทยุพอจะมีป่าว

Comment

น่าจะนะครับ เคยหาข้อมูล แต่ไม่ได้ติดตามเท่าไร

ลองถามร้านแสงชัย ตรงเกษตรด้วยก้ดีครับ ร้านนั้นก็ขายไม่แพงเหมือนกัน

Comment

ขอบคุณมากคับ
                แล้วจำเปนมั๊ยคับที่จะต้องเปลี่ยนเครื่องเล่นใหม่
                ตอนนี้ใช้ของpioneer DV-383 อยุ่คับ

Comment

ถ้าเรื่องดูหนัง ไม่ค่อยทราบเท่าไรครับ

ถ้าฟังเพลงเค้าว่าใช้ dac กะ คอม พอฟัดกะ player บางรุ่นที่ราคาไม่สูงได้ครับ

Comment

ผมว่า Onkyo ก็ไมไ่ด้ดีเด่นอะไรขนาดนั้นนะครับ คงไม่ถึงกับลืม X3 หรอก

Comment

Working...
                    X