Announcement

Collapse
No announcement yet.

_______BUG SF ทำยังงไครับ_____________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• _______BUG SF ทำยังงไครับ_____________

ช่วยแนะนำ วิธีการ ทำ Bug SF หน่อยครับ ด่านเรือ ใช้มีดฟันๆๆ แล้วโดด เข้าไป ทำไมผมเข้าไม่ได้ เลย งง ครับ มี วิธีไหนอีกครับ

ไม่มีคนรู้เลยหรอครับ

Comment

มันสนุกตรงไหนเหรอเกมส์แบบนี้ใช้บัคฆ่ากัน

Comment

ลองไปถามคุณน้องแอน กะคุณ KillPHOMoong ดูคับ เผื่อว่าเขาจะรู้

Comment

แล้วมันจะสนุกอะไร

Comment

กระทู้ดักชัวร์ๆ
            ขอไฮออกเทนเต็มถัง

Comment

Originally posted by Sora View Post
              ลองไปถามคุณน้องแอน กะคุณ KillPHOMoong ดูคับ เผื่อว่าเขาจะรู้
              อย่าลามปามดิครับ ใครจะบัคก็บัคกันไปผมไม่รู้หรอกนะ พูดแบบนี้ประชดนี่
              กระทู้ข้างบนก็บอกแล้วไง ว่ามันไม่ได้เกรียนแต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะไม่มีพวกเกรียน
              คนเล่นดีๆ ก็มี แล้วบัคที่มีจะไปสนใจทำไม มันทำให้รู้สึกดีมากหรอที่บัคแล้วชนะ
              ถ้าจะเล่นก็เล่นกันแบบถูกกติกา ขี้โกงไปก็ไม่มีความสุข เชื่อผมเหอะ

Comment

เกม sf นี่ผมเลิกเล่นก็เพราะ บัค กะ เกรียน นี่แหละ ครับ

Comment

ความวัวยังไม่ทันหาย ความควายมาอีกและ

Comment

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไม่ทันไรเกรียนโผล่ มันเป็นเรื่องจริง SF มีแต่เกรียน
                    Last edited by battlecruiser; 3 Mar 2007, 05:46:09.

Comment

เกรียนจังครับ ขนาดเกมยังโกงเลย เกรียนแท้เกมก็เกรียนให้เค้าบัคกันทั่ว เซ็งจิต - -

Comment

5555555 สงสัยผมต้องลองเล่น SF บ้างแล้วหล่ะ

Comment

เล่นเอามันครับ ใช้บั๊กเล่น ไม่ต้องคิดมาก 55554555

ฆ่าๆๆๆๆๆๆๆและก็ ฆ่า

เคยเห็นรูปเขาถ่ายมา ใช่ประมาณว่าตกฉากไปแต่ยังเดินได้ทำนองนี้หรือเปล่านะ เพราะผมไม่เคยและก็ไม่คิดจะเล่นด้วย พอดีผมไม่ชอบเกมออนไลน์ เน็ตที่บ้านมันไม่เอื้ออำนวย

Comment

Working...
                          X