overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: IT หูฟัง หลายตัว Levi?s R orange Tab 501 Jeans & Shoes ปิด 30 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation IT หูฟัง หลายตัว Levi?s R orange Tab 501 Jeans & Shoes ปิด 30 | 21.26.49 น.

IT หูฟัง หลายตัว Levi?s R orange Tab 501 Jeans & Shoes ปิด 30 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 30-3- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Sony MDR-XD100

ปล่อยต่อครับ หูฟังเก่าเก็บ นานนนนน มากกกกกก
    สภาพตอนนี้เลยไม่สวยครับ สายต่างๆ เหนียวๆ แล้ว

สายบางช่วงมีแตก จนเห็นสายทองแดงแล้วครับ

แต่เสียงยังออกครบทั้ง 2 ข้างนะครับ
    ไม่มีฟองน้ำนะครับ หายไปแล้ว

ได้ของตามในรูปเลยครับ (ไม่ได้ทำความสะอาด)
    ปล่อยแบบเอาไปทำกันต่อนะครับ ถูกๆ กันไป

รับประกัน 3 วัน ว่าเสียงดังทั้ง 2 ข้างแน่นอนจ้า

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2. Sony MDR- Q350

ตัวนี้มีฟองน้ำหูฟังอยู่ครบๆ ครับ แต่แพคลอกแล้ว (เอาไปลอกต่อเลยครับ)
    ภายนอกสภาพยังดี
    สายยังดี ที่ปรับลด-เพิ่มเสียงยังใช้ได้

แต่เสียงดังข้างเดียวนะครับ (ไม่ได้ลองซ่อม)

ปล่อยแบบเอาไปทำต่อกันเองเลยครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเสียงดัง 1 ข้างแน่นอนจ้า อิอิ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.ASAKI

หูฟังเอาไว้ใช้แก้ขัดได้อยู่ครับ
    เสียงก็พอฟังได้ ตามยี่ห้อแหละ
    เปิดตัวสีแดงนะครับ
    ใช้ฟังได้ปกติ เสียงออกครบทั้ง 2 ข้าง
    ส่วนตัวสีน้ำเงิน ถือว่าแถมๆ ไปครับ เพราะมันดังข้างเดียว
    ลองเอาไปทำดูครับ แต่ตัวสีแดงปกติครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าตัวสีแดงใช้งานได้ปกติ (และน้ำเงินดังอย่างน้อย 1 ข้าง)

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 40 บาท

4.กระเป๋า Acer

กระเป๋า Notebook ขนาดทั่วๆ ไปครับ
    สภาพก็ถือว่ายังดีครับ
    ไม่ขาด ซิปยังดี ไม่แตก
    ไม่มีสายสะพายนะครับ
    แต่ถ้าใครได้ไป ผมจะหาสายอื่นแถมไปให้นะครับ
    ใช้ได้เหมือนกัน แต่อาจจะไม่สวยเท่ากระเป๋านะ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

5.Logitech Headphone

หูฟัง พร้อมไมค์ครับ
    ใช้งานได้ปกติดี
    หมุนเพิ่ม-ลดเสียงที่สาย ยังใช้ได้ปกติ
    สภาพอื่นๆ ยังสวยดีอยู่
    ยกเว้นแผ่นฟองน้ำปิดที่ลำโพงมันเปื่อยขาดแล้ว
    แต่ที่หุ้มฟองน้ำครอบหูยังดีครับ สวยๆ อยู่
    ประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ตามปกติ

6. KINAMAX wifi adapter
    Spec ตาม Link เลยครับ
    https://www.gearbest.com/network-devices/pp_49127.html

การใช้งานปกตินะครับ
    มีแค่ตัวอย่างเดียวเพียวๆ นะครับ ได้มาแบบนี้
    ทดลองใช้งานปกติดี รับสัญญาณดีเลย

เสาเดิม สายเดิม ไม่มีนะครับ
    ใส่เสาตัวอื่นให้แทนแล้ว พร้อมสาย USB
    ใช้ได้ปกติ แต่อาจจะไม่แรงเท่าเสาเดิม

ตำหนิแกนเกลียวเสาด้านขวามันถอดออกได้นะครับ (เป็นตั้งแต่ได้มา)
    เวลาใส่เสาก็ให้หมุนพออยู่พอนะครับ ไม่ต้องอัดแน่นมาก
    เอาพอตึงๆ ก็พอ (ใช้งานได้ปกติ แต่แจ้งไว้ก่อน)

ประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ตามปกติ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.IPM Clear

กล่องรับสัญญาณดาวเทียม IPM
    เปิดติดปกติ มีภาพ เข้าเมนูได้
    แต่ลองอย่างอื่นไม่ได้ ไม่มีจานครับ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียว ไม่มี remote หรือสายอื่นๆ ให้นะครับ

เท่าที่เปิดดูในเมนู ท่านได้ไปต้องอัพเดทก่อนนะครับ
    เพราะค่าเดิมมันยังตั้งค่าอยู่ที่ดาวเทียม NSS6 อยู่
    เดี๋ยวนี้รู้สึกว่าน่าจะเปลี่ยนไปใช้ดาวเทียม Thaicom แล้วนะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าได้แน่นอน(แต่ต้อง Update FW ก่อน)

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.3BB Router : NT3BB-1PWN-125

ตัวนี้เปิดติดปกติครับ config ได้
    Wifi ปล่อยปกติ (ใช้เป็น accesspoint ได้ครับ)
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เข้า Menu ได้ wifi ทำงานแน่นอน

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.D-Link DES-1024D

Hub Switch 24 port ครับ
    บอดี้เหล็ก ทนทานเลย
    ตัวเครื่องลองแล้ว(อาจจะไม่ครบทุกช่อง) ใช้งานได้ปกติ
    ตัวเครื่องสภาพดี มีริ้วรอยขีดข่วนเล็กน้อย
    แต่ใช้งานได้ดีครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

10.รวมจอยเกมส์

รายการนี้เปิดยกกองไปครับ
    ได้มาหมาดๆ ไม่ได้เทสอะไรทั้งนั้น
    มีทั้งหมด 7 ตัว เป็น oker usb 2 ตัว
    Sony ps2 5 ตัว

ทั้งหมดแท้หรือไม่ ผมไม่ทราบครับ
    เสียหรือดีก็ไม่ทราบครับ ไม่ได้ลอง
    ตีเสียไปครับ ไม่มีประกัน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

11. ODM Spin DD100 Wrist Watch

นาฬิกาสวยๆ ใส ๆ จาก ODM spin collection นะครับ
    รุ่นนี้ของใหม่ ขายกันประมาณ 3,xxx นะครับ
    https://www.ebay.com/p/ODM-Spin-DD10...Watch/81814178

เหลือเรือนสุดท้ายแล้วครับ เหลือสีเขียวสีเดียวครับ (ตัวซ้ายมือ)
    หมดแล้วหมดเลยครับ ไม่มีใน stock แล้วครับ

ตัวเรือนออกแบบมาแบบสีสันสวยงาน
    นาฬิกาก็เดินไม่เหมือนปกติ คือ เป็นตัวเลขวิ่งหมุน
    ชั่วโมงอยู่ขวาสุด กลางนาที ซ้ายสุดวินาที
    ก่อนถ่ายลงกระทู้ เอาไปเปลี่ยนถ่านมาใหม่แล้วครับ
    ปล่อยๆ แบบราคาแบ่งปันครับ

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 280 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

fast picture upload

12.CTH HS8871R

กล่องดาวเทียม CTH ตัวนี้
    มีตัวเครื่องมาอย่างเดียวนะครับ ไม่มีสายหรือรีโหมดมาด้วย
    ผมลองต่อที่ช่อง AV นะครับ เปิดติดปกติ
    แต่ HDMI ลองไม่ได้ครับ เพราะ TV ที่มี HDMI ที่บ้านเสียครับ
    เลยลองได้แค่ AV ครับ

ส่วนเรื่องใช้งานได้มั้ย อันนี้ก็ไม่ได้ลองครับ เพราะไม่มีจานครับ
    ลองได้แค่เปิดติด มีภาพแค่นั้นครับ
    ปล่อยต่อแบบนี้ไปครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด มีภาพแน่นอน

13.Hub switch 8 Port Compex

ตัวนี้เทสแล้วใช้ได้ครับ
    แต่ port 1 เหมือนจะมาๆ หาย ๆ
    เอาเป็นว่าช่อง 1 เสียนะครับ
    อีก 7 ช่อง รับประกันว่าใช้ได้ปกติ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

14. Emjoi Gently Gold Caress

เครื่องถอนขนไฟฟ้า
    สภาพเหลืองแล้ว แต่ใช้งานได้ปกติ
    ตัวนี้แบตไม่ดีแล้วนะครับ เวลาใช้ต้องเสียบสายชาร์จด้วย
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ) ให้ไปใช้งานครบๆ เลยครับ

15.TDK

กระเป๋าใส่แผ่นนะครับ
    มีลำโพงในตัวนะครับตัวนี้
    ใส่ถ่าน AA 2 ก้อน (ไม่มีให้)
    ใช้งานได้ปกติดีครับ
    ใช้พกติดตัวไว้ฟังแก้ขัดได้
    สภาพยังดีครับ สวยๆ อยู่
    รางถ่านสะอาดสะอ้านเลยไม่ดำ ไม่เยิ้ม
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เสียงดังปกติ

16.3BB NT3BB-1PWN

Router ของ 3BB สภาพออกเหลืองหน่อย
    ทดสอบใช้งานโดยใช้เป็น access point กระจาย wifi ได้ปกติดี
    เข้า menu ตั้งค่าได้ปกติ ส่วนของ router ไม่ได้ลองนะครับ

ตัวนี้มีแค่ตัวเครื่องให้ตามในภาพนะครับ
    ไม่มี หม้อแปลงให้นะครับ
    หาได้ทั่วไป ใช้ไฟ 12V.

รับประกัน 3 วันในส่วนที่แจ้งนะครับ

17.DIESEL BUSKY รหัสผ้า 71l

Made in Italy
    SIZE ตามป้าย W30 / L34

วัดจริง รอบเอว 32-33? / ยาว 45.5? / เป้า 10.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 9? / ปลายขา 9?

กางเกงทรงขากระบอก
    จุดเด่นของรุ่นนี้คือมุดสีทอง 2 เม็ดตรงเป้า
    กับตะเข็บ ที่วาดจากเอวลงมาถึงปลายขา ทั้งตอกหมุดและย้ำตะเข็บ
    รุ่นนี้หมุดเยอะมากกก ใครชอบแบบมีดีไซน์ต้องจัดเลย
    ดูดีทั้งภายนอก ภายใน

ตำหนิ ปลายขาขาด 1ข้าง สามารถซ่อมได้ >>>แต่ถ้าขาดขา โทรหาเพื่อนแล้วกันนะครับ ????????????
    ความยาวจากเอว ถึงรอยขาด 43.5" ตัดต่อได้สบายๆ

เปิด 350 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

18. Diesel RAYAN
    Made in Italy รหัสผ้า 0071J

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้บอกเลย รุ่นหายากนะครับ
    แพงด้วย ผ้าหนาๆ เลย ทำเซอร์ๆ มาจากโรงงานแบบนี้เลย
    ช่องใส่เหรียญมีซิปด้วย และกระเป๋าหหลัง
    รอยรูๆ รอยขาดๆ มาแบบนี้เลยนะครับ
    ข้างในเอาผ้าเคมีแปะไว้ กันรอยขาดมันขยาย
    ไม่มีผลต่อการสวมใส่ และความสวยงามครับ
    ตำหนิที่เห็นชัดๆ คือ รอยคราบเหลืองตรงป้ายหลัง
    และหนังป้ายหลังขาด กระเป๋าหลังซิบเสียเลยเอาออกไปแล้ว
    ที่เหลือไม่มีอะไร สมบูรณ์มาก หายากบอกเลย

เปิด 700 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

19.DIESEL LEVAN รหัสผ้า 0086N (เป๋าแดง)

Made in ITALY
    SIZE ตามป้าย W31 / L34

วัดจริง รอบเอว 33? / ยาว 45? / เป้า 10? / ต้นขา 12? / เข่า 9? / ปลายขา 9?

กางเกงทรงขากระบอก ออกแนวเซอร์ๆ
    ใส่สบายๆ ชิลๆ
    ดีเทลแน่นทุกอณู หูเข็มขัด 2 ชั้นจ้าาาา
    กระเป๋าด้านในแดง ร้อนแรงแน่นอน
    ผ้าหนา ทนแน่นอน ใส่เหรียญได้เป็นร้อยบาท ไม่มีขาดแน่นอน
    ใครสายเหรียญ ต้องรีบเลยนะค้าบบบบ

เด่นตอนตาก รับรองว่าเห็นยันปากซอย
    เป้าแน่น ปลายขาลุ่ยนิดหน่อย

เปิด 350 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

20.DIESEL LOUVELY รหัสผ้า 008IG

Made in ROMANIA
    SIZE ตามป้าย W29 / L32
    วัดจริง รอบเอว 30? / ยาว 40.5? / เป้า 7.5? / ต้นขา 10? / เข่า 7.3? / ปลายขา 9?

กางเกงทรงขาม้า ทรงสวยมากก(ก.ไก่ ล้านตัว)
    ใส่แล้วเข้ารูปดีมากๆ ดูหุ่นดีขึ้นด้วยนะ
    กระดุมตรงกระเป๋าเล็กกระดุมตอกลายโลโก้ด้วยนะครับ
    กระดุมเม็ดหลักสวย ไม่ค่อยเหมือนกับรุ่นอื่นๆ จ้า
    ระบบล๊อค 2 ชั้น (กระดุม 2 เม็ด) ไม่ระเบิดตอนกินอิ่มแน่นอนจ้า

ตัดต่อขามาไม่ต่อยสวยเท่าไหร่
    แต่ขายาวดี ???????????? เป้าบาง แต่ไม่ขาดจ้า

21.G-STAR RAW 3301 MORRIS LOW STRAIGHT

Made in INDIA
    SIZE ตามป้าย W34 / L32
    วัดจริง รอบเอว 35? / ยาว 40.5? / เป้า 9? / ต้นขา 12? / เข่า 8.5? / ปลายขา 8?

กางเกงทรงขากระบอก สีเข้ม ทำขาดเข่าแบบเซอร์ๆ
    เฟดต่ออีกนิด สวยแน่นอนจ้าาาา
    กระเป๋าเล็กหน้าเป็นกระดุมแป๊ก
    ป้ายหลังเด่นๆ
    ปลายขาเดิมๆ ไม่ได้ตัดต่อนะ
    เป้าแน่นไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

22.G-STAR RAW 3301 LOCKER REGULAR

Made in INDIA
    SIZE ตามป้าย W31 / L34

วัดจริง รอบเอว 32? / ยาว 45? / เป้า 11.5? / ต้นขา 12? / เข่า 9.5? / ปลายขา 9.5?

กางเกงทรงขากระบอกใหญ่
    จุดเด่นของแบรนด์นี้เลยครับ เน้นลุกนั่งสบาย
    พร้อมกับดีไซน์ นิดหน่อย พองาม
    เด่นทรงปักที่กระเป๋าหน้าและหลัง
    ปลายขาเดิมๆ ไม่ได้ตัดต่อนะครับ .
    เป้าแน่นไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

23.ZARA Denim Rules Skinny

Made in China
    วัดจริง รอบเอว 33? / ยาว 41? / เป้า 8? / ต้นขา 11.5? / เข่า 7.8? / ปลายขา 6?

กางเกงทรง Skinny ขาดๆ กำลังเซอร์
    ขาดแบบสวยมาก สวยจนอยากเก็บไว้ใส่เองเลยครับ
    นานๆจะเจอขาดแบบสวยๆสักทีครับ เท่าที่เจอจะออกแนวเลอะเทอะมากกว่า ????
    เป้าไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ
    ใส่แล้วดูดีมีสไตล์ เกร๋ไก๋สไลด์เดอร์แน่นวลจ้าาา
    ตัวนี้ผ้าบาง ใส่สบายไม่ร้อนจ้า (รูระบายมีเพียบ อิอิ)

ตำหนิ รอยขาดตรงเข่าขวา มีรอยขาดเพิ่ม เนื่องจากนิ้วเกี่ยวตอนใส่นะครับ
    ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์จ้าาาา

24.Guess Jeans Malibu

Made in Macau
    วัดจริง รอบเอว 31? / ยาว 40.5? / เป้า 7.5? / ต้นขา 11? / เข่า 7.8? / ปลายขา 8.8?

กางเกงทรงขาม้า ทรงนี้ผมชอบมากกก
    ทำขาดนิดๆ กำลังเซอร์
    ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ
    ใส่แล้วสวยนะครับ ขาไม่ใหญ่มากด้วย

ตำหนิ ไม่มีป้ายหลังครับ

25.Wrangler Broken Twill Fabric

วัดจริง รอบเอว 29? / ยาว 38.5? / เป้า 8? / ต้นขา 11? / เข่า 7.5? / ปลายขา 9.3?

กางเกงทรงขาม้า ลายผ้าแบบชัดๆ ตามชื่อรุ่นเลยครับ
    จุดเด่นของรุ่นนี้เค้าเลย เนื้อผ้าผสม Spandex 2%
    ใส่สบายไม่อึดอัดเหมือน cotton 100% นะครับ
    ขาเดิมๆ ไม่ผ่านการตัดต่อด้วยจ้าาา

ตำหนิ มีรอยชุนที่กระเป๋าด้านหน้า(ชุนแบบเนียนมาก เอามือลูบยังไม่รู้สึก)
    ป้ายหนังที่กระเป๋าหลังลอก ปลายขาลุ่ยและมีรอยเหมือนโดนอะไรเกี่ยวมาครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

26. Dorothy Perkins Denim
    Made in Pakistan --> SIZE ตามป้าย 12(EURO 40)

วัดจริง เอว 30-31" / เป้า 9.5" / ยาวทั้งตัว 39.5" / ต้นขา 10.5" / เข่า 6.8" / ปลายขา 5.3"

Skiny สีดำซีด ใส่แล้วเข้ารูปแน่นอนจ้า
    แนวๆ เลย รัดติ้วเป็นพี่ตูน บอดี้สแลมเลย
    แต่ใส่ไม่อึกอัดนะครับ ใส่ง่าย ถอดง่าย ผ้ายืดบางเบา

รับรองชักปืนช้า แต่แก้ผ้าไวแน่นวลลลลล?อิอิ

ตำหนิ : สีซีดสุดตรงเป้า แต่ไม่ขาดนะ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

27. Levi's 501
    Made in Columbia --> กระดุม 977 --> SIZE W36/L30

วัดจริง เอว 34" / เป้า 11.5" / ยาวทั้งตัว 40" / ต้นขา 13" / เข่า 9.8" / ปลายขา 8.2"

ทรงสมัยนิยม คนรุ่นเก่าอย่างเราๆ คุ้นเคยกันดี
    สียีนส์ฟอกสวยๆ เลย สมัยนั้นฮิตสุดๆ
    ผมก็ซื้อใส่เหมือนกัน
    สวยๆ เลยครับสภาพดีมากๆ
    เป้าแน่น ไม่ขาด ไม่ชุน กระดุมแน่นทุกเม็ด
    ใครอยากย้อนวัย เติมเต็มวัยหนุ่ม จัดเลยจ้า
    ผมก็มีเก็บไว้หลายตัวแบบนี้

ตำหนิ : มีรอยเปื้อนคราบเหลืองที่หน้าขาทั้ง 2 ข้าง และแถวข้อพับฝั่งซ้ายด้านหลัง

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

28. Levi's 951 Relaxed Fit Tapered Leg
    Made in Mexoco --> กระดุม 647 --> SIZE ตามป้าย M

วัดจริง เอว 32" / เป้า 12.5" / ยาวทั้งตัว 41" / ต้นขา 14" / เข่า 10" / ปลายขา 7"

กางเกงขากระบอก เอวสูง แนว Vintage
    ป้ายส้มปกติก็หายากแล้ว นี่ป้าย R นะ(หายามากกกกกกก)

คนเล่นต้องเก็บเลย Orang R Tab ซะด้วย
    ปกติ R หรือ Orang Tab อย่างเดียวก็ยากแล้ว นี่ Double เลยนะ

สาวกจัดไปครับ มีสะสมไว้ก็แจ่มเลย

29. Levi's 555
    Made in Mexoco --> กระดุม 411 --> SIZE ตามป้าย W38 / L40

Levi's 555 Relaxed Straight Leg --> Orange R TAB
    วัดจริง เอว 37" / เป้า 12.5" / ยาวทั้งตัว 44.5" / ต้นขา 14.5" / เข่า 11.3" / ปลายขา 8.3"

ตัวนี้ก็ Orang R Tab เหมือนกันครับ
    จัดตัวหายากๆ มาให้เลือกสรรกันเลยทีเดียว
    ของดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน
    เชิญจับจองกันได้ครับ ใส่หรือสะสมก็ดีทั้งน้านนนน..
    พิจารณาตามภาพเลยจ้า

ตำหนิ ด้ายที่กระเป๋าหลังลุ่ยค่ะ ข้างขวาจะเยอะหน่อย

มีต่อข้างล่างอีกนะครับ
    v
    v
    v
    v
    v

Last edited by kerospeed; 29 Mar 2018 at 22:32:37.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

30. REEBOK PREMIER ZIGFLY
    Size 40.5 / 26cm.

รองเท้าใส่วิ่ง หรือออกกำลังกายทั่วไป
    สภาพสวยๆ อยู่ครับ
    สีสวย การออกแบบสวย
    น้ำหนักเบา พื้นยังเหลือเยอะ ใส่กันยาวๆ เลย

**ตำหนิหลักๆ คือ รอยขาด 1 จุด ที่นิ้วก้อยข้างขวาครับ**

นอกนั้นถือว่านิดๆ หน่อยๆ ตามการใช้งาน

31.K-Swiss
    Size 42 / 27cm.
    Made in china

ตัวรองเท้าสีขาว คาดลายสีเขียวเงาๆ สวยๆ ครับ
    พื้นรองเท้าสึกมาหน่อยแค่นั้นครับ
    นอกนั้นถือว่ายังดี สภาพเดิมๆ เลย
    เชือกเดิมๆ เลยครับ รอยจากการใช้งานทั่วๆ ไป ปกติครับ
    ยี่ห้อนี้ก็ถือว่าดังในบ้านเรามายาวนานแล้วนะครับ
    จับจองกันได้เลย

32. DOLCE&GABBANA
    Size 7 / 27cm.
    Made in Indonesia

รองเท้าแบรนด์ดังเลยคู่นี้
    ออกแบบมาเป็นลาย Camo สวยๆ เลยครับ
    หาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ รุ่นนี้ทำขายใน japan นะครับ
    ตอนนี้ไม่มีขายแล้วด้วย
    สภาพสมบูรณ์อยู่มาก

**ตำหนิหลัก คือสีเงินๆ บริเวณหลังส้นเท้ามันแตกนะครับ**
    แล้วซอฟท์ในไม่ใช่ของเดิม

แต่อย่างอื่นๆ ยังดีครับ สวยด้วย พื้นยังเหลือเยอะ ใช้ได้อีกนาน
    รีบหวดกันได้ครับ บอกเลยหาไม่ง่ายแน่นอน

33.หุ้มข้อหนังน้ำตาล
    Size 41 / 26cm.

รองเท้าหนังหุ้มข้อ มีซิปด้วย ใส่ง่ายๆ เลย
    งานไม่ทราบยี่ห้อ ไม่ทราบสัญชาติครับ
    แต่งานดีมากบอกเลย สวยๆ เลยครับ
    ข้างในเป็นลายสก๊อตแจ่มๆ เลย
    ซอฟท์เป็นแบบเสริมส้นด้วยนะ
    ใส่แล้วสูงขึ้นด้วยนะเออ..จะบอกให้
    งานแบบนี้ สภาพแบบนี้ ไม่ต้องสนยี่ห้อแล้ว
    เอาไปใส่หล่อๆ กันได้เลย

**ตำหนิหลักๆ คือสีของหนังบางจุดจะถลอก สีซีดบ้าง โดยเฉพาะบริเวณหัวรองเท้า**

34.Vans TB40 Brown
    Size 7.5 / 24cm.

ผ้าใบสีน้ำตาล (ไม่แน่ใจหนังหรือเปล่า)
    สภาพตีเป็นพอใช้ครับ
    มีเลอะสีด้านในนิดหน่อย แต่ใส่แล้วไม่เห็น
    สีซีด สีด่าง ตามตัวทั่วไปเล็กน้อย ไม่น่าเกลียด
    พื้นก็สึกไปบ้าง แต่ยังเหลือเยอะ
    พิจารณาตามรูปเลยจ้า?กดเข้าไปดูแบบใหญ่ๆ ได้เลย

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

35.Toms เขียวอ่อน
    Size M8.5 / 26cm.

รองเท้าทรงฮิต ของแบรนด์นี้
    พิจารณาจากภาพเลยจ้า

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

36.Toms น้ำตาลอ่อนซีด
    Size M8 / 26cm.

รองเท้าทรงฮิต ของแบรนด์นี้
    พิจารณาจากภาพเลยจ้า

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

OverclockZone Member

OverclockZone Member rammapum's Avatar

20.DIESEL LOUVELY รหัสผ้า 008IG 350.- 0864555989

Quote Originally Posted by oou13 View Post

Quote Originally Posted by rammapum View Post
    20.DIESEL LOUVELY รหัสผ้า 008IG 350.- 0864555989
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

20.DIESEL LOUVELY 350 k.rammapum

OverclockZone Member hero1470's Avatar
    Nakhon Ratchasima

30/250 0828193057

Quote Originally Posted by hero1470 View Post
    30/250 0828193057
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

20.DIESEL LOUVELY 350 k.rammapum
    30. REEBOK PREMIER ZIGFLY 250 k.hero1470

OverclockZone Member lokee's Avatar

35/80/0848l896ll tom แท้ใช่ไหมครับ

Quote Originally Posted by lokee View Post
    35/80/0848l896ll tom แท้ใช่ไหมครับ
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

30. REEBOK PREMIER ZIGFLY 250 k.hero1470
    35.Toms เขียวอ่อน 80 k.lokee

Up

OverclockZone Member bindee's Avatar

6.150.-095878187แปด

Quote Originally Posted by bindee View Post
    6.150.-095878187แปด
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

6. KINAMAX wifi adapter 150 k.bindee

OverclockZone Member ol NoT lo's Avatar
    Ram-Intra Km. 8

11. 280฿

0972300037 (NoTT)

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by ol NoT lo View Post
    11. 280฿

0972300037 (NoTT)
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

6. KINAMAX wifi adapter 150 k.bindee
    11. ODM Spin DD100 Wrist Watch 280 k.ol NoT lo

ปิดคืนนี้แล้วจ้าาาา

OverclockZone Member mrakira's Avatar

ดันครับท่าน

29/310/09524539สี่หนึ่ง

OverclockZone Member t_susuthi's Avatar

35. 90 บ. 0865533447

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks