overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 9 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 166
    OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Default 547th-คืนนี้!!!แอมป์เทพ/Onkyo/Strix/Ray Ban/Oakley/Apple/Nikon/GPS/Kave5.1ปิด22.30.59

1.Breeze Audio Amplifier
    รายการแรก เป็นแอมป์งานสร้าง งานคัสตอมสั่งทำโมมาเต็มสูบ
    โดยใช้ของ Breeze Audio เป็น Base และนำไปทำเพิ่มทุกจุดใหม่หมด
    ทำโดยร้านดังในนครปฐม(อันนี้เจ้าของเก่าเค้าบอก) ราคาค่าทำก็ 13XXX
    ผมเองพึ่งได้มาเมื่อคืน ลองเอามาต่อชุดลำโพงธรรมดา 2.1 เสียงนี่ดีงามมาก
    คือปกตินั่งฟังลำโพงตัวเองจะรู้คาแรคเตอร์มันอยู่แล้ว พอได้ชุดนี้ไปถึงกับ เชร็ดดดด...
    เทพไม่เทพ ดูจากน้ำหนักรวมผมว่าก็น่าจะพอเดาอะไรได้บ้าง
    ยกชุดที่เห็นนี่ ประมาณ 9 กิโลได้เลย แบกทีหลังยอกกันไปข้าง
    ไม่แนะนำให้ส่งไปรษณีย์นะครับ แต่ถ้าใครอยากวัดใจผมส่งให้ได้
    ส่วนสภาพนั้นก็สวยๆตามรูป มีสายพร้อมใช้งานให้ตามรูปเลย สายเข้าหัว Mitsumi
    ประกันใจ 15 วัน เปิดแพงต้องขออภัย เปิดถูกไม่ไหว เข็ด

รายการนี้เปิด 3500 บาท มีกฏต่อเวลา
    Logis+300(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Onkyo CBX-Z20X
    Onkyo CBX-Z20X แปะโลโก้ Tony Smith มาจากญี่ปุ่น(คงแปะเอง)
    เป็นชุดลำโพงแบบพร้อมใช้งาน สามารถเล่น CD/iPod/AUX(มือถือทั่วไป)/วิทยุ ได้
    ช่อง Phone ผมไม่มั่นใจ มันไม่มีให้เลือกใน input แต่ผมต่อมือถือช่อง Line in ครับ
    การใช้งานปกติดี ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม ไฟสถานะติดชัดเจน จอสวยไม่มีเดธ
    CD ดูดเข้าออกปกติ อ่านแผ่นลื่นมาก ฟังกับ CD คือดีย์จริงๆ เสียงดีสุดๆ
    เรื่องเสียงตัวนี้หายห่วง เสียงดีตามยี่ห้อเลย ฟังเพลงแล้วสนุกจริง เสียงแน่นมาก
    เบสกระชับไม่บวม รายละเอียดเสียงย่านต่างๆเก็บได้ครบ ผมให้เสียงดีกว่า Bose Companion ตัวที่เคยประมูล
    ส่วนข้อควรระวัง ตัวเครื่องต้องใช้กับไฟ 100 นะครับ ใช้งานต้องผ่านสเต็ปดาวน์
    ใครหาไม่ได้ยินดีฝากซื้อให้ อยู่แถมบ้านผมเลย NPE มีขาย 100-200-300Watt เลือกได้
    ราคามีตั้งแต่ 3XX-5XX-890 ครับ ส่วนสภาพลำโพงก็ยังสวยตามรูปครับ
    มีรอยนิดหน่อยด้านบน โดยรวมก็สวยๆเลย ประกันใจ 15 วันครับ

รายการนี้เปิด 2000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+250(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

3.ASUS Strix
    ตัวนี้เหลือจากเพื่อนน้องชาย น้องผมไปตามกลับมาได้ เพราะเด็กไม่มีเงินจ่าย+อีกตัวพึ่งได้มาเมื่อคืนสดๆร้อนๆ หายากละ
    ผมเทสกับหูของมันโดยตรงนะครับ เพราะฉะนั้นแอมป์ใช้ได้ปกติแน่นอน ส่วนหูฟังทั่วไป รายละเอียดก็ตามที่บอก
    รูปเป็นสินค้าตัวจริงครับ ไม่ใช่รูปเดิม
    แอมป์หูฟัง Strix สำหรับต่อคอม สามารถต่อได้ทั้งหูฟังและลำโพง
    ถ้าใช้หูฟังแจ็ค 3 ขีด(มีไมค์) เสียงออกเต็มปกติ ถ้า 2 ขีด ต้องขยับแจ็คออกนิดนึง
    ถ้าใช้หูฟังของเดิมๆมันเอง เสียงจะออก 7.1 Surround เต็มสเป็ค
    ถ้าใช้หูฟังทั่วๆไปจะฟังเหมือนลำโพงเดี่ยว แต่มีระบบ Surround และสามารถปรับเสียงได้
    รอบนี้มีแค่ตัวเดียว เหลือจากน้องชายผมเอาไปขายเพื่อน(เด็กมันเงินไม่พอซื้อ)
    มีแค่ตัวนี้ตัวเดียวเท่านั้น แย่งกันเอง เปิดเบาๆ ได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น
    ประกันใจตามปกติ 15 วัน

แยกประมูลเป็น 3.1/3.2 ครับ ประกันใจ 15 วันทั้ง 2 ตัว

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    ลงทะเบียนฟรี

4.ฺRay Ban Cockpit RB3362 004
    กรอบแว่น Rayban ของแท้ พร้อมกระเป๋า สภาพแว่นมิ้นท์ๆ
    เลนส์ยังสวยอยู่ ขาแว่นแข็งแรง สกรีนครบๆสวยๆ
    เลเซอร์ตรงดั้งแว่นมี ตรงเลนส์ตีโลโก้เดิมๆ รับประกันความแท้
    สภาพก็สวยๆตามรูป ยางรองตรงหูซ้ายมันจะบิดๆนิดนึงไม่มีผล(เปลี่ยนก็ได้ไม่ถึงร้อย)
    ของใหม่เช็คราคาได้เลย 4800-7000 นู่น

รายการนี้เปิด 1000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS ฟรี

5.Rayban Original Wayfarer RB2140
    รายการนี้สำหรับใครที่คิดว่าตัวบนไม่ไหว ลองมาดูกัน ตัวนี้เปิดเบาๆไป
    แว่นตัวนี้ เป็นของแท้แน่นอนนะครับ ไม่แท้เอาไปใส่หล่อๆฟรีได้เหมือนเดิม
    แต่สภาพมันไม่ค่อยโอเคเท่านั้น ผมเลยเปิดต่ำให้ได้ลุ้นกัน
    เจ้าของเก่า น่าจะโดนต่อยตาแตกมานะครับ(ล้อเล่น) เจ้าของเค้าบอกมันหล่นกระแทกมุมเฉยๆ
    ไม่มีผลกับตัวกรอบแว่นแต่อย่างใดนะครับ มันโดนแค่เลนส์เท่านั้น สบายใจได้
    ถามว่าแล้วเอาไปทำอะไรได้ ตอบ-เอาไปตัดเลนส์สายตาได้ เอาไปตัดเลนส์ใหม่ได้ครับ
    หรือจะตัดเฉพาะเลนส์ด้านที่แตกก็ได้ เพราะด้านซ้ายมีโลโก้อยู่เหมือนเดิม
    นอกนั้นสภาพก็ตามรูปครับ ขายังแข็งแรงดี เอาไปตัดใหม่ใช้ได้ยาวๆ
    รุ่นนี้ของใหม่ก็ 4-6 พัน นะครับ

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS ฟรี

6.Oakley Tailpin
    รายการนี้เอามาลงดูก่อน เผื่อมีคนสนใจ พอดีผมจะตัดเลนส์มาใส่เองแต่ขี้เกียจ
    เลยเอามาเปิดเบาๆดูก่อน เผื่อเจอเนื้อคู่ผมจะได้ไม่ลำบากด้วย
    ตัวแว่นเป็นของแท้ๆเดิมๆ สภาพดีมาก ยกเว้นเลนส์ที่โค๊ทมันลอกแบบกระจุยกระจาย
    จริงๆแล้วมันลอกไม่เยอะ แต่เจ้าของเค้าคิดว่าถ้าหาอะไรขูดๆออกมันจะกลายเป็นเลนส์ปกติ
    ส่วนสภาพขาแว่นก็สวยๆ โลโก้เต็ม มีกระเป๋า Diesel ให้ไปด้วยครับ
    ของใหม่ในห้างรุ่นนี้ 7-8 พันครับ ใครจะตัดเลนส์ใหม่ มีหลายราคาหลายเกรดเลือกได้ตามร้านแว่นทั่วไปครับ
    ไม่จำเป็นต้องเอาเลนส์แท้มาใส่นะครับ มีเลนส์ปรอทตัดเปลี่ยนได้เหมือนกัน

รายการนี้เปิด 700 บาท มีกฏต่อเวลา
    รับเองเท่านั้น

7.Apple Magic Mouse
    เม้าส์ Apple ของแท้ ใช้งานได้ปกติ เทสเรียบร้อยแล้ว
    ผมเทสกับมือถือ ปุ่มไม่เบิ้ลไม่หลอน เซนเซอร์ปกติ
    สกอลเม้าส์ใช้งานได้ปกติเช่นกัน ตำหนิมีอย่างเดียว ไม่มีฝาปิดรางถ่าน
    ใช้งานจริงไม่มีผลหรอก ประกันใจ 15 วัน

8.Gucci GG2806
    รายการนี้ Gucci ของแท้ มีกล่องแท้ไม่ตรงรุ่นให้ไปแทน
    สภาพประมาณ 80-85% ได้ สภาพสวยถูกใจภรรยาแน่นอน
    ของเก็บเอง ซื้อเอง ใช้นับครั้งได้ มีรอยนิดๆหน่อยๆเท่านั้น
    ของใหม่ก็ประมาณหมื่นนิดๆครับ มือสองขายกัน 4-7 พัน ลองดูได้
    เฉพาะรายการนี้ ขออนุญาตเปิดมีราคาหน่อยนะครับ เข้าเนื้อเยอะไม่ไหวจริงๆ

รายการนี้เปิด 1500 บาท มีกฏต่อเวลา

9.Panasonic ES-ST37
    ที่โกนหนวดไฟฟ้าระดับบน รุ่นสูงๆของยี่ห้อนี้ พร้อมแท่นวางชาร์จ
    ตัวเครื่องใช้งานได้ปกติ ไฟไทย มีหม้อแปลงพร้อมใช้งาน
    สภาพยังสวยๆทั้งตัวเลย แบตเก็บไฟปกติ ปุ่มใช้งานได้ปกติ
    ตำหนิมีเพียงฟอยด์ด้านบนขาดนิดนึง สามารถซื้อเปลี่ยนได้
    ของใหม่มีขายตรงรุ่น สั่งไม่เป็นยินดีรับสั่งให้ได้ครับ
    สินค้าประกันใจ 15 วัน ของใหม่รุ่นนี้ 5-6 พันครับ เช็คได้เลย

10.Nikon Coolpix S3700
    รายการนี้ มากันอีกแล้ว สำหรับกล้องเล็ก สเป็คทำงาน(ได้)
    ตัวนี้เทสแล้ว คุณภาพใช้ได้ดี ถ่ายโครตง่าย เงื่อนไขน้อย(ถ่ายมาโครกล้องเล็กส่วนใหญ่เรื่องมาก)
    ตัวนี้โฟกัสอย่างง่าย ไฟล์ก็ 20 ล้าน ใช้ทำมาหากินได้อยู่นะครับ
    ดีกว่ารูปจากมือถือแน่นอน ตัวนี้ถ้าช่วงซูมไกลจะติด วิกเนตครับก็สวยไปอีกแบบ
    ส่วนตัวอย่างก็ด้านล่างเลยครับ ผมว่าโอเคนะ กันสั่นดีด้วย
    ส่วนสภาพก็ตามรูป ไม่มีที่ชาร์จให้ ผมชาร์จผ่านที่หนีบแบตอยู่
    ประกันใจให้ 15 วัน

รูปตัวอย่าง

รายการนี้เปิด 100 มีกฏต่อเวลา

11.WAYWAY Q5035
    GPS สภาพดี ใช้งานได้ปกติ เทสแล้ว แต่เมื่อคืนแผนที่ไม่ขึ้น
    เดี๋ยวลองเอาออกไปเดินหน้าบ้านดู เมื่อคืนมันอยู่ในเต้นท์เลยไม่ค่อยมีสัญญาณ
    ส่วนสภาพก็สวยๆตามรูป ด้านหลังมีข้อความเอาไปเช็ดกันเอง(เช็ดได้)
    ผมลองต่อ Bluetooth ได้ นอกนั้นก็เทสทั่วๆไปปกติ มีเสียงไทย
    เมนูไทย มีสายไฟต่อในรถให้ ประกันใจ 15 วัน

รีวิว+สเป็คเชิญทางนี้
    http://m3shoppeonline.blogspot.com/2...navigator.html

11.WAYWAY Q5035 ผมลองออกไปเทสนอกบ้านแล้ว สรุปตามนี่้
    -สัญญาณเพิ่มมากกว่าเดิมจากเมื่อวานจับได้ 3 ขีด ไปหน้าบ้านได้ประมาณ 8-10 ขีด
    -แผนที่มันเป็นพื้นสีดำทั้งหมด คิดว่าน่าจะเกิดจากการไม่มีแผนที่
    -ข้อสังเกต มันไม่มีเมมใส่ติดเครื่องมาด้วย ก็น่าจะมาจากแผนที่ในส่วนนี้(มั้ง?)

ท่านใดสนใจ รบกวนอ่านรายละเอียดให้ครบก่อน แล้วค่อยตัดสินใจครับ พอดีผมไม่ค่อยถนัดเรื่องพวกนี้เท่าไหร่ ลองดูครับ

รายการนี้เปิด 100 มีกฏต่อเวลา

12.Superlux HD668B
    หูฟังมอนิเตอร์เสียงดี สภาพยังสวย ใช้งานได้ปกติ
    เทสแล้ว เสียงดีครับ แพ็ดสวยๆทั้งตัว สภาพโดยรวมสวย
    ประกันใจ 15 วัน ไม่มีสายพ่วงให้นะครับ

รายการนี้เปิด 100 บาทมีกฏต่อเวลา

13.Roccat Kave 5.1
    รายการนี้ งานช่าง ต้องทำอย่างเดียวเท่านั้นครับ
    ผมได้มาแบบนี้ ไม่มีปัญญาเอาไปซ่อม(ขี้เกียจรอ)
    ดูสภาพจากรูปเอาได้เลย อยากถามตรงไหนถามมา
    สายไฟมันหักตรง EQ ทำให้เสียงไม่ออกนะครับ
    ประกันไม่มีให้ ใส่ราคาตามสบาย

14.Marvo GT-62
    รายการนี้เป็นจอยสำหรับมือถือ สามารถใช้ได้กับ Android/IOS
    ทดสอบแล้ว แบตไม่เสื่อม คอนเน็กได้จริงตามรูป
    เวลาใช้งาน กดปุ่ม Start+Home ค้าง แล้วไฟจะกระพริบรัวๆแล้วค่อยต่อมือถือ
    ตอนแรกผมไม่รู้ หาวิธีในเน็ตก็ไม่เจอ กำลังจะโยนทิ้งลังขยะ แต่พอดีไปกดปุ่มสตาร์ทเข้า มันติดเฉย
    สรุปทดสอบเบื้องต้นคอนเน็กได้ เรื่องปุ่ม ผมไม่สันทัด ไปเทสกันเอง
    ประกันใจ 15 วันยาวๆ

รายการนี้เปิด 100 บาท

15.AIS 3G Pocket WiFi
    ตัวปล่อย WiFi 3G สภาพสวย ใช้งานได้ปกติ
    ของไม่เคยแกะซ่อม วอยด์ประกันยังติดอยู่
    แบตไมเ่สื่อม ประกันใจ 15 วัน

รายการนี้เปิด 100

16.Huawei SuperCharge
    ที่ชาร์จเทพ ใช้ได้กับสาย Micro USB ธรรมดา และสาย Type C
    ทดสอบแล้ว ใช้งานได้ปกติ ทั้งเทสกับสายธรรมดาและสาย Type C
    เทสผ่าน Note8 มีสายแถมให้ไปด้วยเลย(Type C)
    ประกันใจยาวๆ 15 วัน เปิดแพงหน่อย ซื้อมาแพง

รายการนี้เปิด 150

17.บอร์ด 1155+แรม
    รายการนี้ ขอส่งต่อ บอร์ด 1155+แรม ซื้อมาแบบนี้เลย
    ยังไม่ได้เทส ได้มาเมื่อคืน ไม่มี CPU เทส
    ได้มาแบบนี้ ไม่ได้ถอดอะไรออกทั้งสิ้น
    ได้มาไม่แพง ก็เปิดราคาไม่แพง ไม่มีประกันใดๆ ไม่มั่นใจก็ผ่านไป
    ผมวัดดวงซื้อมา ไม่เทสก็บอกไม่เทส เทสก็บอกเทสจ้า
    เอาไปใช้ได้ก็รบกวนเข้ามาให้เครดิตหน่อย ใช้ไม่ได้ไม่ต้องมาบอกนะ

รายการนี้เปิด 300
    ลงทะเบียน+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

18.จอย Xbox Slim 3ตัว
    รายการนี้เหมาๆ 3 ตัว ผลเทสดังนี้ครับ
    ตัวของแท้ 1 ตัว ใช้งานได้ปกติเลยชัวๆ อีกตัวที่แท้เหมือนกัน ผมใช้สายสลับกันเทส
    ใช้งานได้ปกติ แต่ปุ่ม L1 มันจะกดยากนิดนึง และสายตรงขั้วจอยถ้าขยับแรงๆอาจจะดิสคอนเน็กได้
    ส่วนของปลอม เสียบไฟไม่ติดครับ แต่เท่าที่ดู ของยังไม่โดนแกะนะครับ
    มี 2 ตัว เป็นของแท้ อีก 1 ตัว คือของปลอม
    ของแท้ 1 ตัวมีสายครบ อีก 1 ตัว ต้องไปหาซื้อสายมาใส่เพิ่ม(100-150บาท)
    ของแท้คือจอยกล่องแดงตรงรุ่น ที่ขายกันตัวละ 1450-1650 นั่นแล
    ผลเทสมาช่วงประมาณค่ำๆหน่อย พอดีติดสแกน HDD อยู่แปปนึง

รายการนี้เปิด 100 บาท

- - - Updated - - -

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพฤหัสบดีที่ 29/03/61 เวลา 22.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 22.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 5 ชั่วโมงหลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งเป็นแบบลงทะเบียนให้(กรณีน้ำหนักเกิน ส่งเป็นธรรมดา)
    13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    รายการใดที่มีลงท้ายกำกับว่า "มีกฎต่อเวลา"
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 22.30.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 5 นาที
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลา
    -การต่อเวลา 5 นาที มีผลถึง 23.00.00 เท่านั้น หลังจากพ้นเวลาดังกล่าวไปแล้ว ให้เปลี่ยนการต่อเวลาเป็น 2 นาทีแทน
    -โดยหลังจากเวลา 23.00.00 นั้น ให้ประมูลขั้นต่ำ ที่ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็วในการปิดกระทู้

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกสุด)
    09-3393-9909(มือถือพัง ออนไลน์บางเวลา)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย ดึกๆหรือเช้าๆจะตอบที)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา ตอบไว ถ้าจะแอดเพื่อนกรุณาแจ้งด้วย ปกติไม่ได้กดรับมั่วๆครับ ดูทุกคน)

เปลี่ยนรอบส่งของ เป็นส่งเฉพาะวันอังคาร/วันพฤหัสบดี/วันเสาร์ครับ

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa
    User:aiounzar

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป
    Last edited by Champppkub; 29 Mar 2018 at 21:27:24.

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

ประกาศ
    กระทู้ 548 ผมยังไม่ได้ส่งนะครับ จะส่งของพร้อมกันพรุ่งนี้ทีเดียวหมดกับพวกของชิ้นใหญ่ๆให้ครบไปเลย
    ัวันนี้ขอเก็บบางตัวที่เล็กๆของคนที่โอนช้า+ตกหล่นให้ครบก่อน ต้องขออภัยในความล่าช้า

ท่านใดไม่สบายใจหรือไม่สะดวกรอ สามารถแจ้งได้เลยครับ ผมยินดีคืนเงินให้

ปล.สำหรับหลายๆท่านที่ต้องการคุยกับผม ณ ตอนนี้ มี
    Line:Champppkub ที่สะดวกสุด ตอบช้าแต่ตอบ
    กับเฟส
    FB:Wansompob Boonchoopiruch อันนี้ตอบไวบ้างช้าบ้าง(Gadgetbox ผมตอบช้า)

ส่วนช่องทาง PM ผมไม่แนะนำให้ติดต่อ เพราะ ผมมีคนส่งของแทนจะทำในส่วนของเรื่องที่อยู่ส่งของ ผมจะไม่ค่อยสะดวกมาไล่หา PM ตอบ(ส่วนใหญ่จะเป็นที่อยู่ เพราะฉะนั้นมันหายากมาก)
    ขอรบกวน ลูกค้า+เพื่อนสมาชิกทุกท่าน ได้โปรดติดต่อช่องทางที่ผมได้แจ้งไป

หรือ กรณีเรื่องด่วนจำเป็น 09-9246-9899 ครับ เปิดรับสายตลอด ยกเว้นหลับ

OverclockZone Member

3.1 ASUS Strix 450 บาท
    0835999611

OverclockZone Member montri01's Avatar

17.บอร์ด 1155+แรม

380/0817415966

18.จอย Xbox Slim 3ตัว / 100 / anano / 086-313-2657

assassin69's Avatar
    เซ็นทรัลมหาชัย - สมุทรสาคร

จัดไป 10. 300 / 0998100853

NeonGeNeSiS's Avatar
    Pakkred, Nonthaburi

รายการแรกถ้าเปิด 100 สงสัยเจ็บหนักแหงมๆ

Quote Originally Posted by NeonGeNeSiS View Post
    รายการแรกถ้าเปิด 100 สงสัยเจ็บหนักแหงมๆ
    เข็ดแล้ว มีของดีคงต้องเปิดเอาที่รับได้แบบนี้แหละ ส่วนพวกเกม ต่อไปนี้คงไม่เอามาลงละ ถ้าเชื่อเมีย ป่านนี้สบายนอนตีพุงละ

HiFivE's Avatar
    สำโรง ศรีนครินทร์ อ่อนนุช

5.100
    7.100
    16.150

O8l646l462

OverclockZone Member film49's Avatar

ทราบมั้ยว่ารายการ 1 กี่วัตต์ครับ

OverclockZone Member hydra's Avatar

7 120 0811223500

Quote Originally Posted by film49 View Post
    ทราบมั้ยว่ารายการ 1 กี่วัตต์ครับ
    ไม่ทราบครับ

prayutsc16's Avatar

14./120/
    18./120/

O86-SS2-996O/ Prayut

OverclockZone Member patiput's Avatar
    พิษณุโลก / มหาวิทยาลัยนเรศวร

11.100 0873077612

OverclockZone Member froksen's Avatar

18.300 / 0830782950

Sent from my MHA-L29 using Tapatalk

12.200 stamp 0825185943

OverclockZone Member btton4's Avatar

9./300/0922591920

4. 1000
    0959696956
    เปิดโลด

3.2 200

Page 1 of 9 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks