overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16
    OverclockZone Member augustta's Avatar

Default Q29 พัดลมมือถือ/FLEXTAPE/HDVISION/ถ่านชาร์จ/ปลัีก/ไฟฉาย/ของเล่น/นาฬิกาปิด01สี่ทุ่มคับ

Q29 พัดลมมือถือ/FLEXTAPE/HDVISION/ถ่านชาร์จ/ปลัีก/ไฟฉาย/ของเล่น/นาฬิกาปิด01สี่ทุ่มคับ

ปิดประมูลวันที่ 01 เมษายน 2561 เวลา 22.00.00 (ตามเวลาบอร์ด) ***ปิดเร็วขึ้นหน่อยนะครับ เผื่อคนนอนไวครับ

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 30-90 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ
    ผมทำงานที่สีลมคอมเพล็กนะครับ ไม่ค่อยสะดวกนัดรับเท่าไรครับ
    แต่ใครจะเปิดพอร์ทหุ้นบอกได้นะครับ

////กระทู้สิ้นเดือนโอนเมื่อเงินเดือนอกได้ครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ้งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ

1. พัดลมมือถือ Princess Rabbit เป็นพัดลมมือถือ ปรับระดับลมได้ 2 ระดับ
    แบตเตอรี่แบบชาร์จได้ในตัวขนาด 1000 mAh กำลังไฟ 2 Wมาพร้อมสายชาร์จไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 1. พัดลมมือถือ Princess Rabbit 169 บาท

2. พัดลมมือถือ Cartoon Fan เป็นพัดลมมือถือ ใบพัดขนาดจะใหญกว่ารายการแรกนิดนึงครับ
    มีไฟ LED สีฟ้า ขณะเปิดพัดลม แบตเตอรี่แบบชาร์จได้ในตัวขนาด 600 mAh กำลังไฟ 1.2 W ม าพร้อมสายชาร์จไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 2. พัดลมมือถือ Cartoon Fan 149 บาท

3. นาฬิกาตั้งโต๊ะVoice control เป้นนาฬิกาดิจิตอลแบบตั้งโต๊ะ แสดง เวลา วันที่ เดือน วัดอุณหภูมิห้องได้ทั้ง C/F ใช้ถ่านAAA*2
    ปฏิทิน 100 ปี ตั้งปลุกได้ นับเวลาถอยหลังได้ ไฟ LED สีฟ้า พร้องฟังก์ชั่น Double TAP ตบโต๊ะสองครั้ง เพื่อเปิดไฟได้ครับ
    เปิดประมูล 3. นาฬิกาตั้งโต๊ะVoice control 199 บาท

4. นาฬิกา Kitchen Timer เป็นนาฬิกานับเวลาถอยหลัง ตัวเลขขนาดใหญ่ ตั้งเวลาสูงสุดได้ 99.59 นาที
    ด้านหลังมีแม่เหล็กสำหรับติดได้ในตัว และมีขาตั้งแบบพับได้ และที่แขวนในตัว เสียงเตอืนเสียงดังฟังชัด ใช้ถ่านAAA*1
    เปิดประมูล 4. นาฬิกา Kitchen Timer 169 บาท

5. นาฬิกาจับเวลา+นับถอยหลัง 99 นาที เป็นาฬิกาดิจิตอล สามารถ จับเวลาเดินหน้า และนับเวลาถอยหลังได้ครับ
    สูงสุดถึง 99 นาที มีเสียงสัญญาณเตือนดังมากครับ ด้านหลังมีขาตั้ง และแม่เหล็กสำหรับยึดได้ พร้อมสายห้อยในตัว ใช้ถ่านกระดุมAG13มีแถมให้ครับ
    เปิดประมูล 5. นาฬิกาจับเวลา+นับถอยหลังสีแดง 149 บาท

6. HUB USB*7 PORT เป็นฮับ USB 2.0 * 7 ช่องสำหรับการเชื่อมต่อ มีสวิตต์เปิดปิดพร้อมไฟทุกช่อง
    รองรับ HDD สุงสุด 500 GB
    เปิดประมูล 6. HUB USB*7 PORT 99 บาท

7. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า ใช้สำหรับตั้วเวลาเปิดปิด เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านได้ตลอด 24 ชั่วโมง ใช้งานง่าย ไม่กินไฟเพิ่ม
    เปิดประมูล 7. ไทเมอร์สำหรับตั้งเวลาเครื่องใช้ไฟฟ้า 119 บาท

8.ไทเมอต์ดิจิตอล เป็นเครืองตั้งเวลาเปิดปิดเครื่องใช้ไฟฟ้าแบบดิจิตอล ตั้งวันเวลาได้นานสุด 1อาทิตย์
    พร้อมหน้าจอ LCD แสดงการใช้งาน และเวลา พร้อมคู่มือการใช้งาน
    เปิดประมุล 8.ไทเมอต์ดิจิตอล 269 บาท

9. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 9. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAA*4 ก้อน 149 บาท

10. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAA(ก้อนเล็ก)*4 ก้อน เป็นที่ชาร์จถ่านไซส์ AA และ AAA ใช้ชารืจถ่าน Ni-Mh Ni-Cd
    มีไฟLED โชว์ขนธทำการชาร์จ
    เปิดประมูล 10. ที่ชาร์จถ่านพร้อมถ่านชาร์จAAAก้อนเล็ก*4 ก้อน 159 บาท

11. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh เป็นถ่านชาร์จ Ni-MH ขนาดประจุ 2700 mAh จำนวน 4 ก้อนในแพ็ค
    เปิดประมูล 11. ถ่านชาร์จ qoop 2700 mAh *4 249 บาท

12. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 12. แพ็คถ่าน Gernamia AA * 60 ก้อน 109 บาท

13. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 1.5 V UM4 SIZE AA R03 ของใหม่นะครับ ถ่านดี มีคุณภาพครับ
    เปิดประมูล 13. แพ็คถ่าน Gernamia AAA * 60 ก้อน 99 บาท

14. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 1 ก้อน ตัวถ่านมีระบบตัดไฟในตัว
    เปิดประมุล 14. ถ่านชาร์จ ULTRA FIRE แท้ 18650 3800 mAh * 1 ก้อน 14 .1 99 บาท 14.2 99 บาท

15. ปากกาวัดไฟฟ้า ปากกาสำหรับเช็คไฟฟ้าตามที่ต่างๆ เช่นสายไฟที่คิดว่ารั่ว
    มีไฟLED ปุ่มLED สัญญาณเสียงแจ้งเตือน ใช้ถ่านAAA*2
    เปิดประมูล 15. ปากกาวัดไฟฟ้า 79 บาท

16. ปากกาแกะสลัก สำหรับแกะสลักชื่อลงบน ไม้ เหล็ก แก้ว หนัง ได้ครับ พร้อมหัวแกะสำหรับ 1 ชิ้น ใช้มเตอร์ไฟฟ้าผ่านถ่านAA*2
    เปิดประมูล 16 . ปากกาแกะสลัก 69 บาท

17. นามบัตรนินจา 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 17. นามบัตรนินจา 69 บาท

18. นามบัตรสิงโต 18 in 1 เป็นนามบัตรสารพัดประโยชน์ไว้พกในกระเป๋าตังค์เผื่อต้องการใช้อุปกรณ์ฉุกเฉินดีครับ
    เปิดประมูล 18. นามบัตรสิงโต 69 บาท

19. ที่วัดไฟSumwa เป็นมิเตอร์วัดไฟฟ้า fuse and diode protection สำหรับช่างซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
    มาพร้อมถ่านAA*2 และถ่าน9 V ในแพ็ค
    เปิดปรมูล 19. ที่วัดไฟSumwa 199 บาท

20. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม เป็นเครื่องช่างน้ำหนักกระเป๋าและอื่นๆ ระบบดิจิตอล มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก
    หน้าจอมีไฟขณะทำงาน ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพ็ค
    เปิดประมูล 20. กิโลชั่งกระเป๋าหน้ายิ้ม 0 บาท

21. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง หน้าจอ LCD พร้อมไฟส่องสว่าง รองรับน้ำหนักได้สูงสุด 7 กิโลกรัม
    แสดงผลได้ 2 หน่วย กรัมและออนซ์ มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก และ ระบบบอกเมื่อระดับแบตเตอรี่ต่ำ
    ใข้ถ่านAA*2 มีแถมในแพคครับ
    เปิดประมูล 21. กิโลดิจิตอลสำหรับช่างเครื่องปรุง 199 บาท

22. กิโลดิจิตอลนามบัตร เป็นเครื่องชั่งดิจิตอลขนาดเล็กเท่านามบัตรครับ รับน้ำหนักได้สูงสุด100 กรัม ใช้ถ่านกระดุมมีแถมให้ครับ
    แสดงผลได้ 4 หน่วย g/tl/ct/oz มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED ส่องสว่าง เหมาะสำหรับ ชั่ง ทอง เพชร พลอย ต่างๆ
    เปิดประมูล 22. กิโลดิจิตอลนามบัตร 199 บาท

23. กิโลดิจิตอลชั่งน้ำหนักเครื่องปรุง 5 KG เป็นเครื่องชั่งน้ำหนักเครื่องปรุงสำหรับงานปรุงอาหาร รับน้ำหนักได้สูงสุด 5 KG
    แสดงผลได้ 2 หน่วย g/ oz มีระบบเปรียบเทียบน้ำหนัก หน้าจอดิจิตอลพร้อมไฟLED ใช้ถ่านAAA*2 มีแถมในแพค
    เปิดประมูล 23. กิโลดิจิตอลชั่งน้ำหนักเครื่องปรุง 5 KG 199 บาท

24. ปัตตาเลี่ยน NOVA เป็นปัตตาเลี่ยนไร้สาย ใช้ถ่านAA แบบชาร์จได้ในตัว มาพร้อมหวีรอง
    น้ำมันใส่ปัตตาเลี่ยน พร้อมทีปัด และสายชารืจไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 24. ปัตตาเลี่ยน NOVA 119 บาท

25. ที่โกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน เป็นเครื่องโกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน มีปัตตาเลี่ยนน้อยสำหรับเล็มหนวดเคราในตัว
    มาพร้อมอะไหล่สำรองครบชุด ขนาดเล้กพกพาสะดวก
    เปิดประมูล 25. ที่โกนหนวดไฟฟ้าทรงไอโฟน 199 บาท

26. หลอดไฟJMF 15W แสงสีขาว (day light) เป็นหลอดไฟแบบสไปรัลขั้วE27(เกลียว)
    ใช้งานได้นาน 6000 ชั่วโมง มาตราฐาน มอก. ใช้งานดีครับ บ้านผมใช้หลอดแบบนี้ทั้งบ้านครับ
    เปิดประมูล 26. หลอดไฟJMF 15W 69 บาท

27. หลอดไฟJMF 26W แสงสีขาว (day light) เป็นหลอดไฟแบบสไปรัลขั้วE27(เกลียว)
    ใช้งานได้นาน 6000 ชั่วโมง มาตราฐาน มอก. ใช้งานดีครับ บ้านผมใช้หลอดแบบนี้ทั้งบ้านครับ
    เปิดประมูล 27. หลอดไฟJMF 26W 89 บาท

28. หลอดไฟJMF 32W แสงสีขาว (day light) เป็นหลอดไฟแบบสไปรัลขั้วE27(เกลียว)
    เปิดประมูล 28. หลอดไฟJMF 32W 99 บาท

29. ขั้วหลอดไฟพร้อมสวิตต์เปิดปิดPT2003 เป็นขั้วหลอดไฟแบบเกลียวพร้อมสวิตต์เปิด-ปิดในตัว สายไฟยาว 1เมตร ที่หนีบกับเสา ขอบโต๊ะในตัว
    เปิดประมูล 29. ขั้วหลอดไฟพร้อมสวิตต์เปิดปิดPT2003 บาท 49 บาท

30. ไฟเทคจิ๋ว เป็นไฟLED3สี เสียบพอร์ตUSB เพื่อใช้งานได้เลย จะกระพริบตามเสียงเพลงได้ครับ
    มาพร้อมขั้วแปลงเป็นไมโครUSB สำหรับเสียบกับมือถือได้ครับ
    เปิดประมูล 30. ไฟเทคจิ๋ว 49 บาท

31. หลอดไฟดักยุงและแมลง เป็นหลอดไฟLEDขั้วเกลียวE27 12 W 6500K มาตราฐาน มอก.
    ทำงานได้ 2 แบบ เปิดไฟและดักยุงพร้อมกัน หรือจะเปิดเฉพาะตัวดักยุงก็ได้ครับ โดยทำการเปิด-ปิดซ้ำที่สวิตต์ได้เลย
    เแิดประมูล 31. หลอดไฟดักยุงและแมลง 99 บาท

32. ไฟCamping Solar เป็นไฟฉายสำหรับแคมปิ้ง มีโซลาร์เซลล์สำหรับชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์
    หรือจะชาร์จไฟจาก USB ก็ได้ครับ แสงแรงครับ ลองส่องตาหน้ามืดเลยครับ
    เปิดประมูล 32. ไฟCamping Solar 149 บาท

33. ไฟสปร์ตไลท์หลากสี OTOKO 10 W เป็นไฟสปอร์ตไลท์LED หลากสี พร้อมรีโมทสำหรับควบคุมสีและการทำงาน
    ปรับไฟได้หลากหลากสีและรูปแบบ ความสว่าง 900 LM หลอดไฟใช้งานได้นานถึง 50000 ชั่วโมง
    เปิดประมูล 33. ไฟสปร์ตไลท์หลากสี 299 บาท

34. Writing Desk Lamp Lighting เป็นโคมไฟ+แว่นขยาย 3X ในตัว มีไฟ LED ส่องแสง 2 ชุด ในตัว
    เหมาะสำหรับใช้ในการอ่านหนังสือตัวเล็กๆ หรือจะเอาไว้ส่องพระ เหรียญก็ได้อยู่ครับ
    ใช้พลังงานจากถ่าน AAA*3 มีแถมให้ครับ หรือจะใช้พลังจากไฟ USB มีแถมสาย USB ให้ไปด้วยครับ
    เปิดประมูล 34. Writing Desk Lamp Lighting 199 บาท

22. Power style พร้อมกระบอกส้ม ไฟฉายความแรงสูง เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน AA*1 มาพร้อมกระบอกส้ม สำหรับโบกรถได้ครับ
    พร้อมที่ชาร์จถ่าน พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 22. Power style พร้อมกระบอกส้ม 149 บาท

35. Super Bright Flashlight เป็นไฟฉายความแรงสูง สามารถซูมแสงไฟเข้า-ออกได้ เปิดได้ 5 จังหวะ จ้า/สลัว1/สลัว2/กระพริบเร็ว/กระพริบช้า
    ใช้ถ่าน 18650*1 มีแถมให้ครับ ตัวนี้ชาร์จผ่านพอร์ต USB ได้ครับ มาพร้อมสายUSBแบบไมโครสำหรับการชาร์จไฟ1 เส้น
    เปิดประมูล 35. Super Bright Flashlight 249 บาท

36. RAYPAL 107-3 เป็นไฟฉายความแรงสูง สามารถซูมแสงไฟเข้า-ออกได้ เปิดได้ 4จังหวะ จ้า/สลัว/กระพริบเร็ว/กระพริบช้า
    ใช้ถ่าน 18650*1 มีแถมให้ครับ หรือจะใช้ถ่านAAA*3ได้ครับ มาพร้อมที่ชาร์จไฟ3 แบบ ชาร์จถ่าน/ชาร์จไฟบ้านผ่านUSB/ชาร์จในรถ
    มาพร้อมซองผ้าสำหรับเหน็บไฟฉาบที่เข็มขัดได้ มาในกล่องพลาสติกทรงอุปกรณของทหาร
    เปิดประมูล 36. RAYPAL 107-3 249 บาท

37. ไฟฉาย+ที่ช็อตไฟฟ้า เป็นไฟฉายให้ความสว่างยามกลางคืน พร้อมที่ช็อตไฟฟ้าในตัว สำหรับป้องกันตัว
    มาพร้อมที่สายไฟสำหรับชาร์จไฟบ้าน มีไฟแจ้งเตือนชณะชาร์จ พร้อมซองผ้าสำหรับเหน็บเข็ดขัด
    เปิดประมูล 37. ไฟฉาย+ที่ช็อตไฟฟ้า 199 บาท

38.เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงสีฟ้าจากหลอดไฟเป็นต่อล่อให้มาเกาะทีขดลวดไฟฟ้า
    พร้อมที่ห้อยในตัว
    เปิดประมูล 38. เครื่องดักยุงและแมลงต่าง ๆ 149 บาท

39. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE ทรงกบ เป็นเครื่องดักยุงและแมลง โดยใช้แสงไฟ UV สำหรับการล่อแมลงและยุง
    และมีพัดลมแรงดึงดุดพวกยุงและแมลงมาขังไว้ที่ด้านล่าง ทำความสะอาดง่าย ไม่มีสารพิษตกค้าง มาตราฐาน มอกครับ
    เปิดประมูล 39. เครื่องดักยุงและแมลง YAGE ทรงกบ 269 บาท

40. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า เป็นที่ลับคมมีด อุปกรณ์ต่าง ๆ หลากหลายชนิด ได้เป็นอย่างดี
    ใช้พลังงานไฟฟ้า มอเตอร์หมุนแรงดีมากครับ เป็นเครื่องเจียขนาดย่อมๆเลยครับ
    ้เปิดประมูล 40. ที่ลับอเนกประสงค์ไฟฟ้า 299 บาท

41.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 41.ที่ลับอเนกประสงค์ 199 บาท

42. ที่แคะหูอัจฉริยะ เป็นอุปกรณ์สำหรับแคะขี้หูครับ ใช้งานง่ายและไม่เจ็บหู
    มาพร้อมตัวแคะสำรอง 16 ชิ้นในกล่องเก็บอย่างดี
    เปิดประมูล 42. ที่แคะหูอัจฉริยะ 149 บาท

43. BIG VISION แว่นขยายสำหรับอ่านหนังสือ ตัวอักษรเล็กๆ งานที่ต้องใช้ความละเอียดสูง ขยายไดด้ 160 %
    น้ำหนักเบา แถวผ้าเช็ดเลนส์ในกล่อง
    เปิดประมูล 43. BIG VISION 149 บาท

44. HD VISION แว่นสำหรับป้องกันแสงUV ได้100 % ใช้ลดแสงสะท้อยของไฟหน้ารถคันอื่นยามกลางคืนได้
    ภายในแพ็ค บบรจุด้วยแว่น 2 แบบ 1เลนส์สีดำสำหรับใส่ตอนกลางวัน และ 2 เลนส์สีชาสำหรับตอนกลางคืน สามรถสวมทับแว่นสายตาของ่ทนาได้
    เปิดประมูล 44. HD VISION 149 บาท

45. FLEX TAPE เทปอุดรอยรั่วอนกประสงค์ เป็นเทปกาวยางสำหรับอุดรอยรั่วต่างๆ ได้เป็นอย่างดี
    อุดรอบรั่วถังน้ำที่แตกได้ เบาะลมที่มีรอบรั่ว ท่อน่ำที่แตกเป็นต้น เป็นเทปกว้าง 4 นิ้ว ยาว 5 เมตร ครับ
    เปิดประมูล 45. FLEX TAPE 45.1 169 บาท 45.2 169 บาท

46. ลำโพงBT mini speaker เป็นลำโพงบลูทูธทรงถ้วยขนาดเล็ก ใช้ฟังเพลงจากมือถือ หรือฟังจาก USB ได้ครับ
    ตัวลำโพงมีไฟ LED หลายสีส่องแสงขณะเปิดใช้งาน มาพร้อมสายUSBสำหรับชาร์จ
    เปิดประมูล 46. ลำโพงBT mini speaker สีดำ 119 บาท

47.ลำโพง A2DP เป็นลำโพงบลูทูธ 3.1 EDR เสียงเบสตุ้มๆอยู่ครับ ระดับความดังดังเอาเรื่องอยู่ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ ฟังวิทยุFMได้ครับ ใช้ฟังเพลงผ่านการ์ดความจำ USB ได้ครับ รับสายเรียกเข้าจากมือถือที่เชือมต่อได้ มีช่องAUX สำหรับขยายเสียงอุปกรณ์อื่นๆได้ครับ แบตเตอรี่ 1800 mAh ในตัว มาพร้อมสายไมโครยุเอสบีสำหรับการชาร์จ
    เปิดประมูล 47.ลำโพง A2DP 199 บาท

48. วิทยุFM WSTER เป็นวิทยุFM ตัวเล็กแต่เสียงดังดีมากครับ หน้าจอแสดงผลแบบดิจิตอล สแกนหาคลื่นอัตโนมัติ
    หรือจะฟังเพลงจาก USB หรือการ์ดความจำได้ หรือจะใช้ขยายเสียงให้มือถือก็ได้ครับ ใช้ถ่านลิเที่ยมแบบมือถือโนเกีย มีแถมให้ครับ
    มีสายคล้องและที่หนีบ และสายAUXไว้เชื่อมต่อกับอุปกรณ์อื่น
    เปิดประมูล 48. วิทยุFM WSTER 199 บาท

49. ไฟคาดหัวไฟสองสี เป็นไฟคาดหัว Dual Light ไฟแสงสีขาว และ ไฟแสงสีเหลือง หลอดไฟความสว่าง 3 W
    เปิดไฟได้3 รูปแบบ แบบไฟสีขาว + แบบไฟสีเหลือง และ แบบไฟสองสีพร้อมกัน ที่ชาร์จไฟบ้านในตัว
    เปิดประมูล 49. ไฟคาดหัวไฟสองสี 129 บาท

50. High Power Head Lamp ไฟฉายคา่ดหัวความแรงสูง สามารถซูมไฟเข้าออกได้ สายคาดหัวในตัว
    ใช้ถ่าน 18650 *1 ก้อน หรือจะใช้ ถ่านAA*3 ก็ได้ครับ มาพร้อมสายชาร์จแบบไมโครยูเอสบี
    เปิดประมูล 50. High Power Head Lamp 249 บาท

51. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 51. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีเหลือง 89 บาท

52. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 LED*1 ไฟสีเหลือง แบตเตอรี่ 900 mAh ชาร์ทไฟบ้านในตัว ปรับไฟได้2 แบบจ้ากลับสลัว ปรับมุมไฟได้ 90องศา
    มาพร้อมสายคาดหัวและที่ชาร์ทไฟบ้านในตัว ใช้ได้นานต่อเนื่อง10 ชั่วโมงครึ่งเมื่อเปิดแบบสลัว
    เปิดประมูล 52. ไฟส่องกบ KAMISAFE KM-163 ไฟสีขาว 89 บาท

53. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 3 เมตร 7 ช่องไฟบ้าน + 2USB 1.0 A สำหรับชาร์ทสมาร์โฟนและแท็บเล็ตได้ครับ
    เปิดประมุล 53. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 3 เมตร 129 บาท

54. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 5 เมตร 7 ช่องไฟบ้าน + 2USB 1.0 A สำหรับชาร์ทสมาร์โฟนและแท็บเล็ตได้ครับ
    เปิดประมุล 54. ปลั๊กไฟ ขนาดยาว 5 เมตร 159 บาท

55. ปลั๊กไฟTIMER เป็นปลั๊กไฟ ขนาด 3 ช่องไฟบ้าน พร้อมระบบตั้งเวลาเปิดปิดในตัว โดยจะตั้งเวลาได้ 5 แบบ
    มีไฟLED สีฟ้าแสดงตัวไทมเมอร์ที่เราจะตั้ง เหมาะสำหรับตั้งเวลาเปิดปิดเครื่องใช้ไฟฟ้า เช่น พัดลม ทีวี ได้
    เปิดประมูล 55. ปลั๊กไฟTIMER 149 บาท

56. ปลั๊กCKML 4 ช่องไฟบ้าน + 3 USB สายไฟยาว 5 เมตร มีสวิตต์เปิด-ปิด และไฟแสดงการทำงาน
    เปิดประมูล 56. ปลั๊กCKML 169 บาท

57. ไฟส่องอัตโนมัติ ใช้พลังงานแสงอาทิตย์ ไม่ต้องใช้ไฟฟ้า LED 0.2 W/ PC * 20 PC
    มีเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว ขนาด 102*53*130 mm พร้อมน็อตสำหรับยึดผนัง
    เปิดประมุล 57. ไฟส่องอัตโนมัติ 199 บาท

58. Drone Ezfli D5D เป็นโดรนสำหรับเด็ก/ผู้ใหญ่ฝึกหัดบินเบื้องต้น มีไฟส่องส่างสำหรับบินกลางคืน ใบพัดขนาด240 mm
    คุณสมบัติ Features:
    ? 2.4GHz controller ตัวบังคับ 2.4 GHZ
    ? 6-axis gyro แกนไจโร * 6
    ? 360 degree flip (one press) หมุ่นได้ 360 องศา
    ? Lights ไฟส้องสว่าง
    ? Headless mode บินความสูงต่ำ
    ? Return to home ปุ่มกลับบ้านที่คันบังคับ
    ในกล่องประกอบด้วย 1 โดรน รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*3 ขาตั้ง ใบพัดสำรอง*2 ที่ชาร์จแบเตอรี่โดรนแบบUSB ไขขวง
    เปิดประมูล 58. Drone Ezfli D5D 699 บาท

59. เฮลิคอปเตอร์บังคับ Model KING เป็นเฮลิคอปเตอร์บังคับไร้สาย 3.5 Channels ระดับความสุง 10 เมตร
    แบตเตอรี่ลิเที่ยมในตัวชาร์จไฟได้ ขนาด 18.5* 3.7*10 CM วัสดุทำมาจาก ABS อย่างดี เหมาะสำหรับให้เด็กๆฝึกบินครับ
    เปิดประมูล 59. เฮลิคอปเตอร์บังคับ 499 บาท

60. รถถังบังคับ เป็นรถถังพร้อมรีโมทบังคับ สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้
    มีเสียงและไฟขณะวิ่ง ปืนใหญ่สามรถหมุนได้ขณะวิ่ง มาพร้อมรีโมทสำหรับควบคุม ใช้ถ่านAA ในการเล่น
    เปิดประมูล 60. รถถังบังคับ 349 บาท

61. Racing S เป็นรถบังคับทรงสปอร์ตสีแดงจากรถยี่ห้อดัง อัตตาส่วนรถบังคับ 1 / 24
    สามารถเดินหน้าถอยหลัง เลี้ยงซ้ายขวาได้ เปิด-ปิดประตูรถจากรีโมทได้ ไฟหน้าจะเปิดขณะทำการวิ่ง
    รีโมทบังคับใช้ถ่านAA*2 ตัวรถใช้ถ่านAA*3
    เปิดประมูล 61. Racing S 249 บาท

62. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY เป็นของจากญี่ปุ่น สภาพใหม่ยังไม่เคยแกะมาประกอบครับ ขนาดเรือ7*17 CM
    อุปกรณ์สำหรับการต่อครบในกล่องพลาสติกใสที่พร้อมใส่เรือไว้โชว์ เหมาะสำหรับคนชอบประดิษฐ์ ทำเพลินๆเลยครับ
    เปิดประมูล 62. โมเดลเรือรบเหล็กแบบ DIY 249 บาท

63. หุ่นจำลอง Captain America ขนาด 1 ฟุต แขนขาสามารถขยับได้ กดปุ่มตรงกลางอก จะมีไฟและเสียงพูด มาพร้อมโล่ห์ประจำตัว
    เปิดประมูล 63. หุ่นจำลอง Captain America 199 บาท

64 หุ่นจำลอง Iron Man ขนาด 1 ฟุต แขนขาสามารถขยับได้ กดปุ่มตรงกลางอก จะมีไฟและเสียงพูด
    เปิดประมูล 64. หุ่นจำลอง Iron Man 199 บาท

65. ชุดรวมของเล่น MC เป็นของเล่นจากชุด HAPPY MEAL ของ MCDONALD สำหรับคนสะสมจะรู้จักกันดี ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติครับ
    เซตนี้มีของเล่นแบบเกมส์ดิจิตอลซึ่งมีให้เห็นน้อยมากหายากครับ เป็นเกมส์ดิจิตอล รถแข่ง ฟุตบอล ว่ายน้ำ
    +ประตูวิเศษโดเร่อน เปิดมาแล้วจะมีภาพและเสียงโดเรม่อนพูดครับ + โดเรมี่บนดอกไม้ไขลานวิ่งได้ครับ
    +ไดโนเสาร์? ไขลานที่หัวสีเหลืองๆแล้วจะวิ่งได้ครับ + คนเล่นบอร์ดโต้คลื่น เป็นคนกำลังเหทอนเล่นน้ำโต้คลื่นได้โดยการขยับไปมาครับ
    + โอจารูมารุ ออนเดอร์บีช เป็นตัวการ์ตูนญี่ปุ่นนั่งบนเก้าอี้แล้วจะมันจะเด้งออกมาได้ครับ +ชุด เป็ด Donald 40 ปี ดิสนีย์แลนด์
    เปิดประมูล 65. ชุดรวมของเล่น MC ทั้งหมด 9 ชิ้น 349 บาท

66. นาฬิกา CASIO G-SHOCK รุ่น GA310 ของแท้ มือ 2 นาฬิกาแสดงผล 2 ระบบ เข็มและดิจิตอล
    จับเวลา เดินหน้า ถอยหลัง ตั้งปลูก แสดงเวลา 24 เมืองทั่วโลก ระบบสัญญาณเตือนทุกชั่วโมง ที่เข็มมีพรายน้ำสว่างตอนกลางคืนครับ
    ไฟLED สีขาว 2 ดวง สว่างมากครับ ตัวเครื่องสวย **ตำหนิ มีรอยขนแมวที่ 12 นาฬิกา และ รอยอีก 1 จุดที่ตำแหน่ง 3 นาฬิกาครับ ไม่รบกวนสายตา
    สายแท้เดิมๆ ฟรีไซส์ครับ มาพร้อมกระป๋องใส่นาฬฺกาแท้ครับ มือ 1 ราคา หลายพันอยู่ครับ
    เปิดประมูล 66. นาฬิกา CASIO G-SHOCK รุ่น GA310 1699 บาท

67. นาฬิกา CASIO BABY- G รุ่น BGT -1010L ของแท้ มือ 2 นาฬิกาแสดงผล 2 ระบบ เข็มและดิจิตอล
    จับเวลา เดินหน้า ถอยหลัง ตั้งปลูก แสดงเวลา 24 เมืองทั่วโลก ไฟLED สีขาว 2 ดวง สว่างมากครับ
    สายเดิมๆ สภาพยังดีอยู่ครับตัวติดตยังติดแน่นอยู่ครับ ซื้อให้ลูกชายลูกสาวใส่ไปเรียนดีครับ **ถ่านเพิ่งเปลี่ยนมาใหม่ครับ
    เปิดประมูล 67. นาฬิกา CASIO BABY- G 399 บาท

68. นาฬิกา SWISS ARMY SWISS MADE นาฬิกาสุภาพสตรีจากต้นตำรับนาฬิกา นาฬฺการะบบควอซต์ 3 เข็ม พร้อมบอกวันที่ ตำแหน่ง3 นาฬิกา
    ตัวเรือนสวยๆ มีรอยขนแมวเล็กน้อยจากการใช้งาน สายหนังเดิมๆ ตัวล็อคตีตรา SWISS ARMY หน้าปัดกว้าง 33 mm สายหนังยาว 17 CM
    กันน้ำได้ระดับ 100 เมตร มีพรายน้ำมองเวลากลางคืน ฝาล็อคอย่างดี เป็นงานมือสองสภาพดีนะครับ ที่สำคัญ SWISS MADE ครับ
    เปิดประมูล 68. นาฬิกา SWISS ARMY 699 บาท

69.นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan
    #สุดๆทั้งจับเวลาทั้งไทเทเนียมกับแบรนด์ดังแดนซามูไร
    *มือสองมีรอยตามการใช้งานที่ตัวเรือน,ฝาหลังมีรอยเยอะหน่อยครับ ,
    หน้าปัดมีรอยขนแมวเล้กๆ1จุดไม่สังเกตุไม่เห็นครับ และสายมีร่องอยขนแมวทั่วไป
    #รับประกันของแท้100%
    -หน้าปัดสีน้ำเงินขนาดรวมเม็ดมะยม(มม.)43
    -สายไทเทเนียมเดิมๆยาวโดยประมาณ(ซม.)18
    -ตัวเรือนไทเทเนียม ทรงกลม ขอบนาที
    -พร้อมวันที่และระบบจับเวลา(แม่นยำมาก1/60วินาที)
    -เข็มสอดพรายน้ำ
    -หลักเวลาพรายน้ำ
    -กันน้ำลึกถึง100เมตร
    -มือสองของแท้ แถมกล่องหนังใหม่ตามภาพครับ

เปิดประมูล 69.นาฬิกาข้อมือ Ricoh Shrewd Ambition Titanium Chronograph Japan 1199 บาท

70. นาฬิกา NIXON มือ 2 ยี่ห้อดังจากแดนปลาดิบครับ แบรนด์นี้วัยรุ่นชอบใส่กันครับ เครื่องญี่ปุ่นครับ ราคามือ1 หลักหลายพันครับ
    ตัวเรือนยังสวยๆ มีร่องรอยจากการใช้งานเล็กน้อยครับ กันน้ำ 100m สายยางไม่เดิมนะครับ **ถ่านเพิ่งเปลี่ยนใหม่ครับ
    เปิดประมูล 70. นาฬิกา NIXON 399 บาท

71. นาฬิกาข้อมือ EXPONI ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่โมง นาที วินาที วันที่+ สัปดาห์ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED 7 สี สว่างสะดุดตายามค่ำคืน กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถ
    เปิดประมูล 71. นาฬิกาข้อมือ EXPONI 199 บาท

72. นาฬิกาข้อมือ SANDA ระบบ QUARZ+DIGITAL ทำงานร่วมกัน ขนาดหน้าปัด 44 mm รวมเม็ดมะยม
    หน้าปัดดิจิตอล 2 สีขาว+ดำ
    สายเรซิ่นฟรีไซส์สีดำเคลือบแก้ว อย่างดี ถอดเข้าออกง่ายครับ กันน้ำได้ 30 เมตร ใส่ลุยฝน ล้างมือ ล้างรถได้ครับ
    ระบบดิจิตอลแสดง ชั่วโมง นาที วินาที วันสัปดาห์ บอกเวลาเมืองต่างๆได้ 24 เมือง นับเวลาถอยหลังได้ จับเวลา ตั้งปลุก ไฟ LED สว่างสะดุดตายามค่ำคืน
    เปิดประมูล 72. นาฬิกาข้อมือ SANDA 199 บาท

73. นาฬิกาปลุก PONY เป็นนาฬิกาปลุกตั้งโต๊ะมือสองจากญี่ปุ่นครับ ระบบ ควอตซ์ เดินแบบนาฬิกาออโตเมติกเสียงเงียบครับ
    มีระบบ SNOOZE ในตัว มีเสียงปลุก 2เสียงให้เลือกใช้งานครับ
    พร้อมไฟส่องแสงดูเวลาตอนกลางคืน ใช้ถ่านรุ่น R14 เดี๋ยวแถมถ่านก้อนใหม่ก้อนละ20บาทให้ไปใช้งานได้เลยครับ
    เปิดประมูล 73. นาฬิกาปลุก PONY 299 บาท

74. หลวงปู่ทวดปี 2524 เนื้องทองแดงรมดำ จากเกจิยุคดังสมัยนั้นปลุกเสกครับ
    พระแท้มาพร้อมซองเดิมๆและกระดาษคาถาจากทางวัดช้างไห้ครับ
    พระเดิมๆ สวยๆ ครับ ได้ไปรับรองถูกใจแน่นอนครับ
    เปิดประมูล 74. หลวงปู่ทวดปี 2524 1799 บาท

74 รายการนะครับ ^^

ปิดประมุล 01 / 04 /2561 22.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

OverclockZone Member

OverclockZone Member augustta's Avatar

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ

prayutsc16's Avatar

Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post
    ขอบคุณครับ

ปิดคืนนี้ 22.00 นะครับ

prayutsc16's Avatar

Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member pepsipepsa's Avatar

29. / 50-
    30. / 50.-
    0856079095

1/169
    11/249/0954407887

Quote Originally Posted by pepsipepsa View Post
    29. / 50-
    30. / 50.-
    0856079095
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by march2014 View Post
    1/169
    11/249/0954407887
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ ใกล้ปิดแล้วนะครับ ปิดประมูล22.00.00นะครับ

OverclockZone Member BEE iN TEE's Avatar

Quote Originally Posted by BEE iN TEE View Post
    ขอบคุณครับ ปิดการประมูลแล้วนะครับ ผู้ชนะการประมูลจัดส่งpmไปหาแล้วนะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

OverclockZone Member pepsipepsa's Avatar

ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วนะครับ แหล่มมากมายครับผม

Bookmarks

Bookmarks