Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Hub-Switch ดีดีหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Hub-Switch ดีดีหน่อยครับ

พอดีตัวเก่า ผม ใช้ Hub ของ 10/100 HUB 16 port (Mini) TP-Link (SF1016D) อยู่ครับ แต่มันแฮ้งบ่อยมาก เช่น มองไม่เป็น วงLan กัน บางที ขึ้นรูป กากบาท ข้างล่างบ้าง ต้องรีHub อยู่บ่อยครั้ง เลยอยากให้ช่วยแนะนำ ทีว่า ควรใช่ยี้ห้อ อะไร รุ่นไหน ที่ราคาไม่แพงอ่าครับ เอา 24Port อ่าครับ

ลองเอาไปเครมดูก่อน
    ถ้าจะซื้อใหม่ลองดู linksys หรือ 3com มั้ยล่ะครับ ดีแต่แพง

Comment

Working...
    X