overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation รวมรองเท้า เปิดถูกๆ มาเลือกกันไปจ้าาาา ปิด 6-4-2561 | 21.26.59 |

รวมรองเท้า เปิดถูกๆ มาเลือกกันไปจ้าาาา ปิด 6-4-2561 | 21.26.59 |

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 6-4- 2561 เวลา 21.26.59 น (ยึดเวลาตาม web) และต่อเวลาออกไปทุกๆ 1 นาที เฉพาะรายการที่ยังมีการสู้ราคากันอยู่
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.The North Face Snow Sneaker
    SIZE 36 / 23cm

อีกคู่ที่สีสดใสแจ่มๆ อยู่เลยครับ
    พื้นสึกเล็กน้อย ใช้ได้อีกนาน
    เป็นรองเท้าใส่เดินบนหิมะนะครับ แต่ใส่เดินดินก็ได้
    ตำหนิหลักๆ คือ ผ้ากำมะหยี่แถบตีนตุ๊กแกลอกครับ

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.Fila La Bandiera soccer shoes
    SIZE 38/24.5cm

รองเท้าใส่เตะบอลอีกคู่ที่สวยสดเลย
    พื้นสึกไปบ้างแต่ก็ยังพอใช้ได้
    ให้เด็กๆ ใส่เตะบอลเล่นก็ยังไหว
    หรือผู้ใหญ่เท้าเล็กก็ใส่ได้ครับ สวยๆเลย

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.รองเท้าแตะหนัง Softsport
    Made in China Size 9.5 / 26cm.

หนังสีน้ำตาลแดง
    พื้นสีน้ำตาลอ่อน เลอะนิดหน่อย
    ยังไม่ได้ลองทำความสะอาดนะ

4.SIWOR Shoe
    Size 40 or 25 cm.

รองเท้าผ้า ใส่ลำลองสบายๆ
    สไตล์นี้เป็นที่นิยมนะ
    มีลูกเล่นที่ของและพื้นรองเท้า
    ใช้วัสดคล้ายๆ ผ้ากระสอบ
    ก็จัดว่าสวยดีนะครับ ใครชอบจัดไปเลยจ้า

5.ผ้าใบน้ำตาลครีม
    Size 40 or 25 cm.

ผ้าใบสไตล์หัวบาง
    สวยเรียบๆ ออกแนงคลาสสิคนิดๆ
    สีซีดนิดหน่อยคามการใช้งาน
    แต่สภาพอย่างอื่นยังถือว่าดีครับ

6. Converse Chuck Taylor All Star Hi Made in China
    Size 37.5 / 24 cm.

หุ้มข้อเซอร์ๆ ลายสีม่วง
    ทำขาดทำเซอร์มาจากโรงงานนะครับ
    สภาพโดยรวมถือว่ายังดีครับ
    เชือกที่เห็นไม่ใช่ของมันนะครับ
    เอามาจับรวมสวยไปอีกแบบ
    ตาไก่ด้านในข้างขวาหลุดไป 1 ตัวนะ(ตามรูป)
    ที่เหลือไม่มีอะไรน่าเกลียด

7.Kinsman Men's Vintage
    Made in USA Size 9 / 28cm.

Slip on แบบตาข่าย
    ใส่สบายไม่อับ เพราะระบายอากาศดีมากๆ
    สภาพยังถือว่าดี มีตำหนิเล็กน้อย
    พื้นสึกนิดหน่อย แต่โดยรวมถือว่าดีจ้า
    ทำความสะอาดหน่อยก็ปิ๊งๆๆ แล้ว

8. le coq sportif
    size 37 / 23 cm.

หุ้มข้อหนังกลับสีม่วงอ่อนตราไก่
    แนวสตรีท สวยๆ ทน ๆ เลยครับ
    พื้นเย็บมาจากโรงงาน ไม่ต้องกลัวปริ

9.Time Plus Shoe
    Size 37.5 or 23.5 cm.

ผ้าใบสีเลือดหมู สภาพรองเท้ายังดี
    มีซ่อมเดินขอบยางใหม่
    เก็บรอยต่อไว้ด้านใน (ดูตามภาพ)
    ถ้าไม่นับเรื่องนี้ อย่างอื่นถือว่าสมบูรณ์

10. Converse Chuck Taylor All Star Hi Made in China
    Size 37.5 / 24cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสีเทา เล่นขอบเขียว บุในฟ้า
    เชือกก็สีฟ้า ใครชอบแบบแปลก สีสวยๆ ต้องเอาเลย
    สภาพถือว่าเซอร์สวยใช้ได้เลยครับ จัดไปเบาๆ รอบนี้

11.Unisear shoe
    Size 41 or 25.5 cm.

รองเท้าลำลองน้ำหนักเบาใส่สบายๆ
    สไตล์แบบสานสีขาว-เหลือง สวยๆ ครับ
    ใครมองหารองเท้าเบาๆ ใส่เดินเล่น ออกกำลังกาย คู่นี้เลยครับ
    สภาพพอได้ครับ ตามรูปเลยครับ

เปิด 100 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.NW sport shoe
    Size 41 or 26 cm.

รองเท้ากีฬาไม่ทราบประเภท
    ดูจากภาพเลยครับ ผมไม่รู้จะอธิบายยังไง
    ว่าใส่กับกีฬาประเภทไหน
    รู้แต่ว่าสวย แปลก เบาสบาย กระชับเท้ามากๆ
    ใครใส่ได้ ไม่ควรพลาดอย่างยิ่งบอกเลย

เปิด 100 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

13. Converse Kids Slip on
    สีน้ำตาลอ่อน
    Size 12 /18cm. วัดจริง 19 cm.
    Made in China

ตำหนิ ด้ายที่เย็บด้านหน้าคนละสีกับตัวรองเท้า ต้องสังเกตุดีๆ ถึงจะเห็น
    ไม่มีผลต่อการใช้งาน

14. รองเท้า santa barbara polo & racquet club เป็นรองเท้ายาง รูปเท้า สีฟ้า
    Size 39 วัดจริง 23.5 cm.

รองเท้ายาง รูปทรงนิ้วเท้า
    ใส่ลุยน้ำได้สบายๆ ไม่ต้องกลัวเปียก
    สภาพยังดี สียังสวย
    พื้นสึกเล้กน้อย ไม่มีขาดครับ
    ใส่ได้จัดเลยครับ

15.ผ้าใบหนังกลับ
    Size 41 or 26.5 cm.

คู่นี้ไม่ทราบยี่ห้อครับ
    แต่งานดีครับ พื้นขอบเย็บทนๆ เลย
    บุในสะอาดสะอ้าน แจ่มๆ ครับ
    การเดินด้ายเย็บตะเข็บก็สวยๆเลยครับ
    พื้นรองเท้าเป็นรูปดาว แปลกดีครับ
    ไม่รู้ยี่ห้อแต่ดูแล้ว ไม่น่าจะธรรมดานะครับ

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

16.Skechers Sport Slip On Blue
    Made in China Size 24cm.

สไตล์แบบนี้กำลังฮิต
    เป็นแบบคล้ายๆ การสาน
    สียังสวย สภาพยังดี พื้นยังเยอะ
    ซอฟท์เดิม มีรอยอัดกาวเพิ่มเล็กน้อย
    พิจารณาตามรูปเลยจ้า ถ่ายชัดๆเลย

17.polo ralph lauren shoes women
    Made in China Size 38/24.5cm.

ผ้าใบสีน้ำเงิน หัวยางสวยๆเลย
    Detail สวยๆ เลย เป็นผ้าลูกไม้
    น่าจะเหมาะกับสาวๆ นะ ตำหนินิดหน่อยที่หลังเท้าขวา
    ยิ่งดูใกล้ๆ ยิ่งสวย เพราะรายละเอียดเยอะ
    ไม่ค่อยมีหลุดมานะแบบนี้ รีบจับจองกันเลย

18.Converse
    Size 40.5 or 26 cm

ผ้าใบลายสก๊อตสภาพเซอร์นิดๆ
    ผ้าเปื่อยๆ ขาดๆ นิดหน่อยแถวๆ ส้น
    โดยรวมยังสวยครับ
    ปล่อยแบบเซอร์ๆ ไปเลย
    ราคานี้เอาไปใส่เล่นกันได้เลย ไม่แพง
    **ป้ายบอกไซส์หลุดไปแล้ว**

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

19. Superga 2750 Aerex Century White
    Size 40 or 26 cm

รองเท้าผ้าใบขาวล้วนๆ
    แต่ตอนนี้ยางที่หัวออกเหลืองแล้วตามกาลเวลา
    แต่สภาพอย่างอื่นยังสวยๆ ครับ
    นี่ขนาดยังไม่ได้ซักนะครับ ถ้าซักซะหน่อยน่าจะแจ่มกว่านี้
    ปล่อยแบบไม่ซักนี่แหละ เอาไปทำกันเองเลยครับ
    แต่สภาพนี่ยังสวยอยู่นะ แบ่งๆ กันไป

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

20.AUF
    Size 38 or 24 cm.

รองเท้าผ้าใบสีเทาเข้ม
    สภาพก็ยังดีครับ
    ซอฟท์ในยังสวยๆ เดิมครับ
    พื้นสึกตามการใช้งานครับ
    โดยรวมสวยครับ
    สาวๆ หรือผู้ชายเท้าเล็กๆ เด็กโตๆ หน่อย ใว่ได้ครับ

21.adidas CLEMENTES
    Size 37 or 23 cm.

รองเท้าผ้าใบสีขาวของเด็กนะครับ
    สภาพยังดี สีอาจจะไม่ขาวมากเหมือนมือ 1
    แต่ก็ไม่เก่าจนหน้าเกลียดครับ
    แบรนด์ดีๆ สภาพสวยแบบนี้
    เอาไปให้ลูกๆ หลานๆ ใส่ได้เลยครับ เท่ๆ เลย

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

OverclockZone Member film49's Avatar

16 เบอร์อะไรครับ

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by film49 View Post
    16 เบอร์อะไรครับ
    ประมาณ 38 ครับ

Up

ปิดคืนนี้แล้วจ้าาาาา..

Bookmarks

Bookmarks