Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหามากกับ ati ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหามากกับ ati ช่วยด้วย

คือว่าไปได้ ati x1650 ddr2 512 mb agp ของ powercolor มา ใช้กับ บอด 478 ทุกครั้งที่รีคอม ภาพ มัน จะ เป็น 8 bit ผมต้อง ลง ไดรเวอทุกครั้งที่ รี คอม ผมอยากได้ agp hotfix คับ ช่วยผมทีคับ 3เดือน แล้ว ที่ผมต้อง ลงไดรเวอร์ แทบทุกวัน

format ลงวินโดวส์ใหม่

Comment

ลงwindowใหม่ดูครับ

Comment

ATi กับ Driver อีกแล้ว

sigpic

Comment

ลง ไป 2 รอบแล้ว คับ เหมือนเดิม

Comment

บางทีชิพใหม่ๆกับบอร์ดพวก ชิบเซตเก่าๆ ก็จะมีปัญหากันน่ะครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              บางทีชิพใหม่ๆกับบอร์ดพวก ชิบเซตเก่าๆ ก็จะมีปัญหากันน่ะครับ
              ช่ายยยย

ลองลงวินโดว์ใหม่กับหาไดร์เวอร์ใหม่ๆมาลง ถ้าไม่ได้ ก็ ซื้อคอมใหม่สักเครื่อง

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                ถูก

Comment

ลงทุกครั้งทีเปิดเครื่องเลยหรอท่าน น่าเห็นใจ ท่านช่วยบอกสเปคเครื่องที เบื้องต้นอยากให้ท่านถอดกาดจอออกมาแล้ว ทำความสะอาด แล้วใส่กลับเข้าไปให้แน่นๆ

Comment

ATi X16xx-X19xx ไห้ไช้ไดรเวอร์ ตัว V.6-11 จนถึง 7-xx ครับ ไหม่กว่านี้ไม่เสถียร

ไห้ไช้ไดรเวอร์ที่มากับการ์ดก็ได้ครับ

Comment

Working...
                    X