Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS PRIME H270M-PLUS Socket 1151

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ASUS PRIME H270M-PLUS Socket 1151

ขาย ASUS PRIME H270M-PLUS Socket 1151

พึ่งเคลมมาครับยังไม่ผ่านไฟ อุปกรณ์ตามภาพครับ

ประกัน 3 ปี ซื้อจาก JIB วันที่ 06-10-2017

ราคาขาย 2,200 รวมส่ง EMS รับเองที่ตรัง 2,000
    งดต่อราคาครับถ้าไม่ออกค่อยปรับลดเองเรื่อยๆครับ
    ติดต่อทาง PM หรือ 089-4723363 เอ 13.00 - 02.00

เครดิตเก่าๆพอมีครับเช็คจากโปรไฟล์หรือหลังไมค์ได้เลย

สอบถามได้ครับ

Comment

เคลมมาแล้วใช้งานได้ปกติรึเปล่าครับ สนใจครับ

Comment

Originally posted by losodome View Post
        เคลมมาแล้วใช้งานได้ปกติรึเปล่าครับ สนใจครับ
        ยังไม่ผ่านไฟครับผมถ้าสนใจประกันใจเพิ่มให้ 7 วันครับเสียคืนเงินเต็มจำนวน

Comment

ดัน

Comment

dun

Comment

Dun

Comment

dun

Comment

ไปยัง 5555

Comment

Working...