Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuniq ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tuniq ครับ

ผมมี Tuniq อยู่แล้ว แต่เป็นตัวไม่มีไฟ ถ้าผมไปเอา Thermaltake Thunderblade LED 12 CM. มาใส่ แล้วต่อต่อโดยไม่ต้องใส่ตัวปรับรอบ มันจะเย็นและสว่างสวยเหมือนตัว Tuniq มีไฟไหมครับ

Originally posted by gerrard View Post
    ผมมี Tuniq อยู่แล้ว แต่เป็นตัวไม่มีไฟ ถ้าผมไปเอา Thermaltake Thunderblade LED 12 CM. มาใส่ แล้วต่อต่อโดยไม่ต้องใส่ตัวปรับรอบ มันจะเย็นและสว่างสวยเหมือนตัว Tuniq มีไฟไหมครับ
    มันก็เหมือนกันอะครับ แต่เอาพัดลมมีไฟมาใส่แทนไม่ได้ไปปรับอะไรซักหน่อย

Comment

ไฟมันมองไม่ค่อยเหนด้วยละ ซิ๊งบังหมด มีเหนก็ตรงมันสะท้อนกะฐานของมันเท่านั้นเองครับ

Comment

Working...
      X