overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19

Thread: Android 4K IPM CTH PSP1000 กางเกง รองเท้า ปิด 8/4/61 | 21.26.49 น.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation Android 4K IPM CTH PSP1000 กางเกง รองเท้า ปิด 8/4/61 | 21.26.49 น.

Android 4K IPM CTH PSP1000 กางเกง รองเท้า ปิด 8/4/61 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 8-4- 2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Android Box M8 4K

กล่องแอนดรอยด์รองรับ 4k นะครับตัวนี้
    ตัวเครื่องใช้งานได้ปกติ
    ลองเปิดแล้ว (ต่อสาย AV) เสียบ wireless mouse ใช้งานได้ลื่นๆ
    Wifi ใช้งานได้ ลองแล้วจับสัญญาณได้ดี
    ผมลองได้แค่ AV นะครับ HDMI เครื่องที่บ้านเสียเลยไม่มีลอง

มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ ใช้ adaptor ไฟ 5V ทั่วไป เหมือนกับกล่อง TV Digital ครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.Sony PSP1000

เครื่องเล่นเกมส์สภาพไม่สวย น่าจะ PSP1000 นะ เพราะสติ๊กเกอร์ลอกหมดแล้ว เลยดูไม่ได้
    ได้มาแบบนี้เลย ส่วนกระเป๋าหามาเพิ่มทีหลัง
    มีแบตฯ มาด้วย (แต่เสื่อมอยู่ได้แปบเดียว) ฝาหลังมีครบๆ เลย

บอดี้ตามตัวไม่สวย มีแตกบ้าง ดูจากภาพเลยครับ

เครื่องเปิดติดปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม มีแต่เครื่องเปล่าๆ มาครับ
    Mem ต่างๆ ไม่มีให้ ได้มายังไม่ได้ทำอะไรเลยครับ

ดูจากสภาพแล้ว เอาไปหาเมมใส่ แล้วแปลงให้เล่นผ่านเมมน่าจะดีอยู่

**ตำหนิภายใน น่าจะต้องลง FW ใหม่นะครับ เพราะบางครั้งมันจะกดปุ่มอะไรไม่ได้ ต้องรีเครื่องถึงจะกดได้ปกติ แต่ถ้ารีแล้วจะกดได้ตลอด จนปิดเครื่อง**

ได้ตัวเครื่อง กระเป๋า แบตฯ ฝาหลัง นะครับ อื่นๆ ไม่มีครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม ช่องเมมใช้งานได้ (อ่านเมม ลองแล้ว)

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.Pretec GPS pocket

GPS Card ใช้กับ notebook นะครับ
    เมื่อก่อนใช้ได้ปกติ
    แต่ตอนนี้ slot ที่ใช้ต่อกับตัวมัน เพื่อเสียบเข้า notebook หายครับ

เลยไม่สามารถทดสอบได้ว่ายังใช้ได้หรือไม่

ตีเสียไปเลยครับ เพราะลองไม่ได้จริงๆ

เปิด 20 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.AVER Media

การ์ดใช้กับ notebook นะครับ
    ใช้รับ TV Digital และ วิทยุดิจิตอล ระบบ DVB-T นะครับ

การ์ดใช้งานได้ปกติครับ ลง Driver ใช้งานได้เลย
    แต่ตอนนี้บ้านเราไม่ได้ออกอากาศ DVB-T แล้ว
    มีแต่ DVB-T2 เลยไม่ได้ใช้แล้ว

ปล่อยต่อให้ท่านที่สามารถนำไปใช้ประโยชน์ได้ครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ครับ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.CTH HS8871R

กล่องดาวเทียม CTH ตัวนี้
    มีตัวเครื่องและ remote ให้ไปครบๆ พร้อมใช้งาน
    ผมลองต่อที่ช่อง AV นะครับ เปิดติดปกติ มีภาพ เข้าเมนูต่างได้
    แต่ HDMI ลองไม่ได้ครับ เพราะ TV ที่มี HDMI ที่บ้านเสียครับ
    เลยลองได้แค่ AV ครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.กระเป๋า notebook case logic
    ขนาด 13.5 x 10.5 x 2 นิ้ว (วัดข้างในกระเป๋า)

กระเป๋า notebook แบบถือเหมือนกระเป๋าเจมส์บอน
    สภาพใหม่กริ๊บๆ เลยครับ สวยๆ เลย
    แทบไม่มีตำหนิ (แต่ไม่สายสะพายมานะครับ)
    ใครมีสายอยู่แล้วก็ใช้ได้เลย

ใหม่กว่านี้ก็คงมีที่ shop ล่ะครับ
    ถูก ๆ แบบนี้ รับไปได้เลยครับ คุ้มๆ เลย

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

7.Toshino Universal plug

ปลั๊กไฟพกพา สะดวกแก่การเดินทาง
    ไปไหนมาไหน ไม่ต้องกลัวไม่มีที่เสียบไฟ
    สามารถใช้ได้ทั่วโลกนะ เขาว่างั้น
    สภาพดี ใช้งานได้ปกติ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.Initiative Universal plug

Plug พกพาอีกตัว ที่มีครบๆ ทุกหัวเลย
    สภาพสวยๆ ใช้งานได้ปกติเช่นกัน

9.Logitech M156

Wirless mouse ตัวกะทัดรัด พอดีๆ
    สภาพถือว่ายังพอได้อยู่ครับ
    การใช้งานก็ได้ปกติดี

แต่ไม่มีตัวรับนะครับ ใครมีตัวรับแบบ logitech unifying receiver อยู่แล้ว ใช้งานร่วมกันได้เลย

ผมทดลองแล้ว ใช้ได้แน่นอนครับ

10.Genuis USB F-23

Joy game แบบคันโยกครับ
    จอยรวมๆ สภาพยังดีครับ สวยๆ เลย
    การใช้งานกดได้ทุกปุ่ม ทดลองให้แล้ว

ตำหนิ คือ เดินหน้าจะค้าง ต้องโยกถอยหลังนิดนึง ถึงจะไม่เดินเอง

ลองๆ เอาไปทำกันดูนะครับ แต่ปุ่มต่างๆ กดได้แน่นอน
    โยกซ้าย ขวา หน้าหลัง ได้หมดครับ แค่เดินหน้ามันค้างแค่นั้นเอง
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ ยกเว้นอาการที่แจ้งครับ

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

11. Sony MDR- Q350

ตัวนี้มีฟองน้ำหูฟังอยู่ครบๆ ครับ แต่แพคลอกแล้ว (เอาไปลอกต่อเลยครับ)
    ภายนอกสภาพยังดี
    สายยังดี ที่ปรับลด-เพิ่มเสียงยังใช้ได้

แต่เสียงดังข้างเดียวนะครับ (ไม่ได้ลองซ่อม)

ปล่อยแบบเอาไปทำต่อกันเองเลยครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าเสียงดัง 1 ข้างแน่นอนจ้า อิอิ

12.ASAKI

หูฟังเอาไว้ใช้แก้ขัดได้อยู่ครับ
    เสียงก็พอฟังได้ ตามยี่ห้อแหละ
    เปิดตัวสีแดงนะครับ
    ใช้ฟังได้ปกติ เสียงออกครบทั้ง 2 ข้าง
    ส่วนตัวสีน้ำเงิน ถือว่าแถมๆ ไปครับ เพราะมันดังข้างเดียว
    ลองเอาไปทำดูครับ แต่ตัวสีแดงปกติครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าตัวสีแดงใช้งานได้ปกติ (และน้ำเงินดังอย่างน้อย 1 ข้าง)

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 40 บาท

13.IPM Clear

กล่องรับสัญญาณดาวเทียม IPM
    เปิดติดปกติ มีภาพ เข้าเมนูได้
    แต่ลองอย่างอื่นไม่ได้ ไม่มีจานครับ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียว ไม่มี remote หรือสายอื่นๆ ให้นะครับ

เท่าที่เปิดดูในเมนู ท่านได้ไปต้องอัพเดทก่อนนะครับ
    เดี๋ยวนี้รู้สึกว่าน่าจะเปลี่ยนไปใช้ดาวเทียม Thaicom แล้วนะครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าได้แน่นอน(แต่ต้อง Update ก่อน)

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

14.3BB Router : NT3BB-1PWN-125

ตัวนี้เปิดติดปกติครับ config ได้
    Wifi ปล่อยปกติ (ใช้เป็น accesspoint ได้ครับ)
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เข้า Menu ได้ wifi ทำงานแน่นอน

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

15.รวมจอยเกมส์

รายการนี้เปิดยกกองไปครับ
    ได้มาหมาดๆ ไม่ได้เทสอะไรทั้งนั้น
    มีทั้งหมด 7 ตัว เป็น oker usb 2 ตัว
    Sony ps2 5 ตัว

ทั้งหมดแท้หรือไม่ ผมไม่ทราบครับ
    เสียหรือดีก็ไม่ทราบครับ ไม่ได้ลอง
    ตีเสียไปครับ ไม่มีประกัน

16.Hub switch 8 Port Compex

ตัวนี้เทสแล้วใช้ได้ครับ
    แต่ port 1 เหมือนจะมาๆ หาย ๆ
    เอาเป็นว่าช่อง 1 เสียนะครับ
    อีก 7 ช่อง รับประกันว่าใช้ได้ปกติ
    มีตัวเครื่องอย่างเดียวนะครับ
    รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

17. Emjoi Gently Gold Caress

เครื่องถอนขนไฟฟ้า
    สภาพเหลืองแล้ว แต่ใช้งานได้ปกติ
    ตัวนี้แบตไม่ดีแล้วนะครับ เวลาใช้ต้องเสียบสายชาร์จด้วย
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ) ให้ไปใช้งานครบๆ เลยครับ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

18.TDK

กระเป๋าใส่แผ่นนะครับ
    มีลำโพงในตัวนะครับตัวนี้
    ใส่ถ่าน AA 2 ก้อน (ไม่มีให้)
    ใช้งานได้ปกติดีครับ
    ใช้พกติดตัวไว้ฟังแก้ขัดได้
    สภาพยังดีครับ สวยๆ อยู่
    รางถ่านสะอาดสะอ้านเลยไม่ดำ ไม่เยิ้ม
    รับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด เสียงดังปกติ

19.3BB NT3BB-1PWN

Router ของ 3BB สภาพออกเหลืองหน่อย
    ทดสอบใช้งานโดยใช้เป็น access point กระจาย wifi ได้ปกติดี
    เข้า menu ตั้งค่าได้ปกติ ส่วนของ router ไม่ได้ลองนะครับ

ตัวนี้มีแค่ตัวเครื่องให้ตามในภาพนะครับ
    ไม่มี หม้อแปลงให้นะครับ
    หาได้ทั่วไป ใช้ไฟ 12V.

รับประกัน 3 วันในส่วนที่แจ้งนะครับ

20. Vintage LEE GOSSIP
    Size 29x31 (ตามป้าย)

วัดจริง เอว 27" / เป้า 11" / ยาวทั้งตัว 41" / ต้นขา 11.5" / เข่า 8" / ปลายขา 6.5"

ทรงวินเทจ เท่ๆ เลย แฟชั่นกำลังจะมา
    ใส่ก่อนเท่ก่อนจ้า บอกเลย

สภาพสมบูรณ์มากๆ สวยไม่มีที่ติ
    สาวๆ ก็เท่ๆ เลย หนุ่มๆ ใส่ก็หล่อๆ เลย เชื่อผม อิอิอิ

จัดไปครับไม่แพงกับสภาพแบบนี้

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

21. Benetton Jeans Regular
    Made in Tunisia --> SIZE 36

วัดจริง เอว 37" / เป้า 11" / ยาวทั้งตัว 42" / ต้นขา 12.5" / เข่า 9" / ปลายขา 8"

ยีนส์สีเข้ม ใหม่วิ้งๆ เลย
    แบรนด์ชั้นนำอีกแล้วจ้า จัดมาให้ครอบครองกัน
    ยีนส์ผ้าเนื้อดี สีสวยๆ สถาพเต็มๆ (แทบจะมือ 1)
    ทำเซอร์มาจากโรงงาน สวยแต่เกิดว่างั้นกันเลยทีเดียว
    สภาพดีมากๆ เหมือนพึ่งออกจากช๊อปเลย
    ของดีไม่ต้องพูดเยอะ!!!! ????

เปิด 350 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

22.DIESEL BUSKY รหัสผ้า 71l

Made in Italy
    SIZE ตามป้าย W30 / L34

วัดจริง รอบเอว 32-33? / ยาว 45.5? / เป้า 10.5? / ต้นขา 11.5? / เข่า 9? / ปลายขา 9?

กางเกงทรงขากระบอก
    จุดเด่นของรุ่นนี้คือมุดสีทอง 2 เม็ดตรงเป้า
    กับตะเข็บ ที่วาดจากเอวลงมาถึงปลายขา ทั้งตอกหมุดและย้ำตะเข็บ
    รุ่นนี้หมุดเยอะมากกก ใครชอบแบบมีดีไซน์ต้องจัดเลย
    ดูดีทั้งภายนอก ภายใน

ตำหนิ ปลายขาขาด 1ข้าง สามารถซ่อมได้ >>>แต่ถ้าขาดขา โทรหาเพื่อนแล้วกันนะครับ ????????????
    ความยาวจากเอว ถึงรอยขาด 43.5" ตัดต่อได้สบายๆ

เปิด 350 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

23. Diesel RAYAN
    Made in Italy รหัสผ้า 0071J

เอว 33? / เป้า 9.5? / ความยาว 40? / ต้นขา 11.5? / เข่า 8.5? / ปลายขา 9.5?

ตัวนี้บอกเลย รุ่นหายากนะครับ
    แพงด้วย ผ้าหนาๆ เลย ทำเซอร์ๆ มาจากโรงงานแบบนี้เลย
    ช่องใส่เหรียญมีซิปด้วย และกระเป๋าหหลัง
    รอยรูๆ รอยขาดๆ มาแบบนี้เลยนะครับ
    ข้างในเอาผ้าเคมีแปะไว้ กันรอยขาดมันขยาย
    ไม่มีผลต่อการสวมใส่ และความสวยงามครับ
    ตำหนิที่เห็นชัดๆ คือ รอยคราบเหลืองตรงป้ายหลัง
    และหนังป้ายหลังขาด กระเป๋าหลังซิบเสียเลยเอาออกไปแล้ว
    ที่เหลือไม่มีอะไร สมบูรณ์มาก หายากบอกเลย

เปิด 700 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

24.DIESEL LEVAN รหัสผ้า 0086N (เป๋าแดง)

Made in ITALY
    SIZE ตามป้าย W31 / L34

วัดจริง รอบเอว 33? / ยาว 45? / เป้า 10? / ต้นขา 12? / เข่า 9? / ปลายขา 9?

กางเกงทรงขากระบอก ออกแนวเซอร์ๆ
    ใส่สบายๆ ชิลๆ
    ดีเทลแน่นทุกอณู หูเข็มขัด 2 ชั้นจ้าาาา
    กระเป๋าด้านในแดง ร้อนแรงแน่นอน
    ผ้าหนา ทนแน่นอน ใส่เหรียญได้เป็นร้อยบาท ไม่มีขาดแน่นอน
    ใครสายเหรียญ ต้องรีบเลยนะค้าบบบบ

เด่นตอนตาก รับรองว่าเห็นยันปากซอย
    เป้าแน่น ปลายขาลุ่ยนิดหน่อย

25.G-STAR RAW 3301 MORRIS LOW STRAIGHT

Made in INDIA
    SIZE ตามป้าย W34 / L32
    วัดจริง รอบเอว 35? / ยาว 40.5? / เป้า 9? / ต้นขา 12? / เข่า 8.5? / ปลายขา 8?

กางเกงทรงขากระบอก สีเข้ม ทำขาดเข่าแบบเซอร์ๆ
    เฟดต่ออีกนิด สวยแน่นอนจ้าาาา
    กระเป๋าเล็กหน้าเป็นกระดุมแป๊ก
    ป้ายหลังเด่นๆ
    ปลายขาเดิมๆ ไม่ได้ตัดต่อนะ
    เป้าแน่นไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

26.G-STAR RAW 3301 LOCKER REGULAR

Made in INDIA
    SIZE ตามป้าย W31 / L34

วัดจริง รอบเอว 32? / ยาว 45? / เป้า 11.5? / ต้นขา 12? / เข่า 9.5? / ปลายขา 9.5?

กางเกงทรงขากระบอกใหญ่
    จุดเด่นของแบรนด์นี้เลยครับ เน้นลุกนั่งสบาย
    พร้อมกับดีไซน์ นิดหน่อย พองาม
    เด่นทรงปักที่กระเป๋าหน้าและหลัง
    ปลายขาเดิมๆ ไม่ได้ตัดต่อนะครับ .
    เป้าแน่นไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ

27.ZARA Denim Rules Skinny

Made in China
    วัดจริง รอบเอว 33? / ยาว 41? / เป้า 8? / ต้นขา 11.5? / เข่า 7.8? / ปลายขา 6?

กางเกงทรง Skinny ขาดๆ กำลังเซอร์
    ขาดแบบสวยมาก สวยจนอยากเก็บไว้ใส่เองเลยครับ
    นานๆจะเจอขาดแบบสวยๆสักทีครับ เท่าที่เจอจะออกแนวเลอะเทอะมากกว่า ????
    เป้าไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ
    ใส่แล้วดูดีมีสไตล์ เกร๋ไก๋สไลด์เดอร์แน่นวลจ้าาา
    ตัวนี้ผ้าบาง ใส่สบายไม่ร้อนจ้า (รูระบายมีเพียบ อิอิ)

ตำหนิ รอยขาดตรงเข่าขวา มีรอยขาดเพิ่ม เนื่องจากนิ้วเกี่ยวตอนใส่นะครับ
    ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์จ้าาาา

28.Guess Jeans Malibu

Made in Macau
    วัดจริง รอบเอว 31? / ยาว 40.5? / เป้า 7.5? / ต้นขา 11? / เข่า 7.8? / ปลายขา 8.8?

กางเกงทรงขาม้า ทรงนี้ผมชอบมากกก
    ทำขาดนิดๆ กำลังเซอร์
    ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ
    ใส่แล้วสวยนะครับ ขาไม่ใหญ่มากด้วย

ตำหนิ ไม่มีป้ายหลังครับ

มีต่อข้างล่างอีกนะครับ
    v
    v
    v
    v
    v

- - - Updated - - -

29.Hush Puppies
    Comfort Premium Casual style
    Size 40.5 or 25.5 cm

รองเท้าหนังสภาพตัวรองเท้ายังดีครับ
    งานดีสภาพดี พื้นยังเหลือเยอะ
    ซอฟท์ในเดิมๆ นุ่มๆ เลย
    ตำหนิ ก็น่าจะมีแค่เรื่องสีที่มีถลอกบ้าง
    ด่างบ้างตามการใช้งานครับ
    นอกนั้นผมว่าสมบูรณ์อยู่ครับ

เปิด 250 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

30. DOLCE&GABBANA
    Size 7 / 27cm.
    Made in Indonesia

รองเท้าแบรนด์ดังเลยคู่นี้
    ออกแบบมาเป็นลาย Camo สวยๆ เลยครับ
    หาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ รุ่นนี้ทำขายใน japan นะครับ
    ตอนนี้ไม่มีขายแล้วด้วย
    สภาพสมบูรณ์อยู่มาก

**ตำหนิหลัก คือสีเงินๆ บริเวณหลังส้นเท้ามันแตกนะครับ**
    แล้วซอฟท์ในไม่ใช่ของเดิม

แต่อย่างอื่นๆ ยังดีครับ สวยด้วย พื้นยังเหลือเยอะ ใช้ได้อีกนาน
    รีบหวดกันได้ครับ บอกเลยหาไม่ง่ายแน่นอน

31.หุ้มข้อหนังน้ำตาล
    Size 41 / 26cm.

รองเท้าหนังหุ้มข้อ มีซิปด้วย ใส่ง่ายๆ เลย
    งานไม่ทราบยี่ห้อ ไม่ทราบสัญชาติครับ
    แต่งานดีมากบอกเลย สวยๆ เลยครับ
    ข้างในเป็นลายสก๊อตแจ่มๆ เลย
    ซอฟท์เป็นแบบเสริมส้นด้วยนะ
    ใส่แล้วสูงขึ้นด้วยนะเออ..จะบอกให้
    งานแบบนี้ สภาพแบบนี้ ไม่ต้องสนยี่ห้อแล้ว
    เอาไปใส่หล่อๆ กันได้เลย

**ตำหนิหลักๆ คือสีของหนังบางจุดจะถลอก สีซีดบ้าง โดยเฉพาะบริเวณหัวรองเท้า**

32.Vans TB40 Brown
    Size 7.5 / 24cm.
    Made in China

ผ้าใบสีน้ำตาล (ไม่แน่ใจหนังหรือเปล่า)
    สภาพตีเป็นพอใช้ครับ
    มีเลอะสีด้านในนิดหน่อย แต่ใส่แล้วไม่เห็น
    สีซีด สีด่าง ตามตัวทั่วไปเล็กน้อย ไม่น่าเกลียด
    พื้นก็สึกไปบ้าง แต่ยังเหลือเยอะ
    พิจารณาตามรูปเลยจ้า?กดเข้าไปดูแบบใหญ่ๆ ได้เลย

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

Last edited by kerospeed; 8 Apr 2018 at 16:03:21.

Small PIG's Avatar

OverclockZone Member dukdae619's Avatar

เปิด 1.300
    0814144553

OverclockZone Member

2. 200/ tonsz /0635649980

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by Small PIG View Post

Quote Originally Posted by dukdae619 View Post
    เปิด 1.300
    0814144553
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ
    Quote Originally Posted by tonsz View Post
    2. 200/ tonsz /0635649980
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.Android Box M8 4K 300 k.dukdae619
    2.Sony PSP1000 200 k.tonsz

prayutsc16's Avatar

Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post

5//150

Quote Originally Posted by art_pow View Post
    5//150
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.Android Box M8 4K 300 k.dukdae619
    5.CTH HS8871R 150 k.art_pow

5. 170 0875347090

Quote Originally Posted by nongpd View Post
    5. 170 0875347090
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

5.CTH HS8871R 170 k.nongpd

poravee's Avatar

1.320.0810771339

1/400/0899946352

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by poravee View Post
    1.320.0810771339
    Quote Originally Posted by tonson8 View Post
    1/400/0899946352
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.Android Box M8 4K 400 k.tonson8

17/1 สุขศรีการ ดินแดง กรุงเทพมหานคร 10400

1.500

Quote Originally Posted by Darklike View Post
    1.500
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

1.Android Box M8 4K 500 k.Darklike

5//190

Quote Originally Posted by art_pow View Post
    5//190
    ขอบคุณครับ

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

1.Android Box M8 4K 500 k.Darklike
    5.CTH HS8871R 190 k.art_pow

ผู้ชนะเดี๋ยวผม PM ไปนะครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านที่มีส่วนร่วมนะครับ

Bookmarks

Bookmarks