Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt ต้องอัดคอร์ อัดเมม อัดแชร์เดอร์เท่าไร ถึงจะได้ใกล้เคียงกับ 9800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gt ต้องอัดคอร์ อัดเมม อัดแชร์เดอร์เท่าไร ถึงจะได้ใกล้เคียงกับ 9800gt

สงสัยครับ ว่าต้องอัดไปเท่าไร ความแรงจึงจะใกล้เคียงกันครับ

ผมว่าลากจนไหม้ก็ยังไม่เท่าครับ SP มันต่างกัน

Comment

Originally posted by tanachai View Post
      ผมว่าลากจนไหม้ก็ยังไม่เท่าครับ SP มันต่างกัน
      ขอใกล้เคียงก็พอครับท่าน ถ้ามันลากไม่ใกล้เคียงจริงๆ ผมจะได้บอกลูกค้าถูก เพราะส่วนตัวนั้นไม่ชอบการลาก GPU CPU ครับ

Comment

เอา GPUZ ทั้ง 2 ตัวมาเทียบกันครับแล้วค่อยๆลาก

Comment

มันไม่ใกล้เคียงเลย อ่ะ ท่าน

Comment

Working...
          X