Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการ์ดจอกับการต่อ 3 จอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการ์ดจอกับการต่อ 3 จอครับ

ตอนนี้ใช้ HDMI กับ DVI ต่อ2จอออนบอร์ดอยู่ครับ
    ต้องการจะเพิ่มอีก 1 จอมาสำหรับการทำงาน word, excel
    การ์ดจอตัวไหนน่าจะพอสำหรับการใช้งานข้างต้นครับ
    พวก 1050 1050ti พอได้ไหมครับ

หา Gigabyte 1050 หรือ 1050Ti รุ่น Windforce OC หรือ G1 Gaming ครับ

การ์ดใบเดียวมี 5 port ต่อได้พร้อมกัน 4 จอเลย เผื่ออนาคตอยากเพิ่มจออีก

Comment

Originally posted by osxp View Post
      หา Gigabyte 1050 หรือ 1050Ti รุ่น Windforce OC หรือ G1 Gaming ครับ

การ์ดใบเดียวมี 5 port ต่อได้พร้อมกัน 4 จอเลย เผื่ออนาคตอยากเพิ่มจออีก

ขอบคุณมากครับ

ถ้าเอาแค่ 3จอ ตอนนี้เป็นตัวที่เล็กกว่ารุ่นพวกนี้ได้ไหมฮะ ราคาค่อนข้างแรง
      Last edited by whiteking7; 9 Apr 2018, 00:28:48. Reason: สอบถามเพิ่มเติม

Comment

ได้ สบายๆ ครัช ทั้งคู่เลย

Comment

ถูกกว่านี้ก็ต่อได้ครับ เช่น 1030

Sent from my SM-G955F using Tapatalk

Comment

Working...
          X