Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอข้อมูลเกี่ยวกับ Flash drive หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอข้อมูลเกี่ยวกับ Flash drive หน่อยครับ

คืออยากรู้ว่า Flash drive ตัวที่แรงๆ อ่าน เขียนไวๆ มีตัวไหนบ้างครับ

แล้วมีขนาดความจุเท่าไรบ้าง ราคาเท่าไร กับสถานที่จะซื้อด้วยครับ

รบกวนถ้ามีภาพประกอบให้ดู จะขอบคุณมากเลยครับ

คนตอบเพียบเลย

ดันนิด

Comment

อยากรู้ด้วยคน

Comment

ใช้ตัวนี้อยู่ อ่าน30 เขียน20
        Last edited by ARRIFLEX; 19 Apr 2009, 02:45:15.

Comment

http://www.sandisk.com/Products/Item...ash_Drive.aspx หาซื้อได้ที่พันทิพครับ
          Last edited by slate; 28 Mar 2009, 22:18:17.

Comment

Originally posted by ARRIFLEX View Post
            ใช้ตัวนี้อยู่ อ่าน30 เขียน20
            หาซื้อได้จากที่ไหนครับ มี 16gหรือยังครับ แล้ว 8gราคาเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by slate View Post
              http://www.sandisk.com/Products/Item...ash_Drive.aspx หาซื้อได้ที่พันทิพครับ
              ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เด๋วจะลองไปเดินหาดูครับ

Comment

หา hyper x ไม่ได้เลย เดินหาจนขาหมดแรง

เจอแต่ SanDisk Extreme

ใครรู้ร้านที่ขาย hyper x รบกวนบอกหน่อยครับ

Comment

ผมไปซื้อที่เซียร์รังสิตนานแล้ว ร้านบุ๊คแอนด์บียอนด์ ชั้น2
                  ลองดูนะครับ

Comment

Pantip นั่นแหละครับมีหมด เดินเปรียบเทียบราคา
                    ยี่ห้อที่ไม่ได้ทำตลาดบ้านเรา ก็จะมีเป็นบางร้านไป
                    บางทีก็มีช่วงของหมด รุ่นพวกนี้ ไม่ได้ขายได้บ่อยๆเหมือนพวก MB ละบาท ร้านเค้าก็ไม่สั่งกัน

SCANDISK

OCZ
                    จับ memchip ข้างในทำ Dual Channel

Sperm Drive!?
                    ข้อมูล..??

Comment

ก็ดีนะ รูปข้างบนตลกดี

Comment

Working...
                      X