Announcement

Collapse
No announcement yet.

คูณTWKช่วยตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คูณTWKช่วยตอบหน่อย

UPS ยี่ห้อ SYNDOME
    ผมก็ใช้อยู่ครับ รุ่น SZ-PRO 500 VA 400 วัต
    ดีไฟ LED ด้วย หุหุหุ

ครั้งที่แล้วที่บอกผมอะ สเปคเครื่องคูณพอๆๆกับผมเลยอะ UPSรุ่นของคุณราคาเท่าไรหรือคับแล้วซื้อได้ที่ไหนมั้งอะ

ดันหน่อย ตกไปไกลแล้ว

Comment

ดันครั้งที่ 2

Comment

ซื้อมาใช้ได้ 3 เดือนแล้วครับ ราคา 3200฿ ที่ 1000 ทิป IT CITY
        ตอนนี้คงลดราคาแล้วละมั่งครับ
        ที่สำคัญ UPS SYNDOME SZ-PRO 500 VA 400 วัต ตัวนี้ผมใช้คู่กับการ์ดจอ GECOBE X850XT PE
        มีไฟต่อเพิ่ม (full 260 W) เฉพาะการ์ดจอตัวเดียวได้สบาย ๆ แต่ไม่ใส่สายไฟมอนิเตอร์ด้วยนะไม่งั้นเดี้ยง
        ของท่านถ้าสเปคตามด้านล่างผมซัก 300 วัต ก็เหลือๆสบายครับ ราคาประมาณ 2000 ฿ คราบ
        Last edited by TWK.; 24 Feb 2007, 18:58:24.

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
          X