Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง XFX9800GTX+ XXX กับ PSU ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง XFX9800GTX+ XXX กับ PSU ครับ

คือว่า ผมใช้ PSU ของ Thermaltake 470 Watt อยู่ครับ

อยากจะเปลี่ยนไปใช้ XFX 9800GTX+ XXX ถามว่า ไฟจะพอไหมครับ

PSU ตัวนี้เลยครับ

http://www.tkcom99.com/product_detai...=3&s_cat_id=20

ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ อยากทราบจริงๆ - -

ผมว่าใส่600wเลยดีไหมครับกันเดี้ยง เหลือดีกว่าขาดนะครับ

Comment

ของผม Enermax 460 Watt สเปคตามลายเซ็นเหลือๆเลยท่านๆๆ
      แต่ก้อต้องดูด้วยว่าระบบโดยรวมของท่านอลังการแค่ไหนด้วย

Comment

E8400
        P5Q PRo
        XFX 9800 GTX +
        HDD 250
        RAM G.skill 4 gb

มันก็ยังไหวนะ

Comment

....600w

Comment

600+

Comment

คอนเฟิม ว่า 600 W+ ไปเลย ดีกว่า ถ้าจะซื้อ

ตอนนี้ ผมใช้ 9800GTX+ HD*2 DVD1

ใช้ PSU TT470W ตามตัวข้างบน ก็ยังพออยู่

แต่กันไว้ก็ดี กว่า ^ ^

Comment

เหลือรับประทานคับ ไม่ต้องกันชัวใดๆทั้งสิ้น เปลืองเงินโดยใช่เหตุ

Comment

raid max 630 w สบายครับ...2500฿

Comment

Working...
                  X