Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Driver Nvidia 181.20 แล้วเล่น PES2009 กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Driver Nvidia 181.20 แล้วเล่น PES2009 กระตุก

ตัวเก่าไม่กระตุกอ่ะครับ ทำไงดี เพราะไม่อยากกลับไปใช้ตัวเก่า เนื่องจาก ไดรเวอร์ตัวนี้เล่น NBA2K9 ลื่นขึ้นพอสมควรจากตัวเก่า ประมาณว่า รักพี่เสียดายน้อง 555+

ไห้ไปปรับ NVIDIA cotrol Panel เข้าไปปรับ pes2009 ลองปรับๆดูครับเข้าเกมส์แล้วปรับไปด้วยก็ได้

Comment

ได้แล้วครับ ตอนลงไดรเวอร์ใหม่มันดันปรับ Refresh Rate เป็น 59 พอผมปรับเป็น 60 ก็ลื่นเป็นปกติเลยครับ อิอิ โง่จริงๆเรา

Comment

ซะงั้น ^^

Comment

*-*

Comment

Working...
          X