Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะให้ Invitation code ยังไงอะครับ เพื่อนผมอยากเข้า Thailandtorrent อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะให้ Invitation code ยังไงอะครับ เพื่อนผมอยากเข้า Thailandtorrent อะครับ

เห็นว่า ต้อง ให้คนๆหนึ่งกำหนด Invitation code มาให้คนๆนั้น
    แล้วต้องทำไงอะครับ Invitation code ไม่มีเลยอะครับ
    ขอวิธี สร้าง Invitation code อะครับ

เค้าเปิดเหรอครับช่วงนี้

Comment

ไม่รู้สิครับ ผมเลยถามไง

Comment

รู้สึกว่าตอนนี้ยังไม่มี code นะ

Comment

ช่วงนี้ปิดครับถ้าช่วงที่เปิดเขาจะมี link ขึ้นมาให้เราก๊อปไปแจกครับ รอก่อน

Comment

ผมมี Radio 0.3 อัพโหลดก็ไม่มีคนโหลดจนต้องเป็น "วิบ" เอาถึงจะได้โหดล

Comment

ก็ถ้าเปิด code ก็เห็นหันโจ้งๆตอนเข้าเว็บเค้าเลยไง
              ช่วงนั้นล่ะมีเพื่อนก็แจกซะ

Comment

Working...
              X