Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีรับเรื่องซื้อvga

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีรับเรื่องซื้อvga

คือผมกำลังหาการ์ดจอมาเล่นเกมอ่ะครับ เอาอันไหนดีครับแนะนำทีนะครับขอบคุน

1GB PCIe ATi 4870 DUAL (DDR5, TD) HIS
    512MB PCIe ATi 4870 DUAL ICEQ TURBO (DDR5, TD) HIS
    Nvidia Geforce GTX260

เอาแบบเล่นพวกเกมล้างผลาน+เล่นเกมออนไลน์+ดอทเอแบบไม่มีปันหานะครับ แล้วก็ความคุ้มค่ากับราคาด้วยครับ

ดีหมด ครับ ตามงบเลย...

Comment

ขอแบบฟันธงเลยครับพี่ 3ตัวนี้ เล่นอันไหนดีอ่ะครับงบคงไม่เกิน11000-12000

Comment

1.260 คอร์ 216 (เพราะผมชอบเขียว)
        2.4870 turbo....
        ผมว่ารอหลังตรุษจีนน่าจะมีการปรับลดราคาการ์ดลงก็ได้ ถ้าไม่รีบร้อน

Comment

ลืมบอกไปผมใช้จอของ ASUS VK222H 22นิ้ว

Comment

ผิดห้อง

Comment

Working...
            X