Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช่ ATI เล่น Mirror's Edge บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช่ ATI เล่น Mirror's Edge บ้างครับ

อยากทราบว่ามีปัญหากันหรือเปล่า พอเข้าเกมจอดำครับ ขึ้นข้อความ input not sopport อันนี้เป็นข้อความของจอ แต่ได้ยินเสียงเกม เหมือนว่าเข้าเกมได้แต่ไม่เห็นภาพครับ

ไม่รู้เกี่ยวกับ ATI หรือเปล่า

กำลังดู๊ด กำลังดูด = =

Comment

ไม่มีปัญหาครับ ผมใช้ 4870 ลองโหลดตัว crack อันใหม่ดูครับ

Comment

ง่ะ ใช้ ATI พอดี กลัวมีปัญหา

Comment

ผมใช้ 4830 เล่นยาวๆ ไม่แสบตาไม่หยุดเล่น(สีมันสดมาก) ไม่ค้าง ไม่ error ยังไม่เจอปัญหาอื่น นอกจาก crack ไม่สมบูรณ์ตอนแรก ตอนนี้ fix ออกแล้ว เล่นยาวๆครับ

ปัญหาจอดำ ให้ปรับ resolution นอกเกมส์ก่อนเข้าครับ อยู่ใน
          -Windows Vista: Locate the file C:\Users\USERNAME\Documents\EA Games\Mirror's Edge\TdGame\Config\tdEngine.ini
          -Windows XP: Locate the file My documents\EA Games\Mirror's Edge\TdGame\Config\tdEngine.ini

แล้วหาบรรทัด
          ResX=ความละเอียดจอของท่าน
          ResY=ความละเอียดจอของท่าน

Comment

Originally posted by AfterBlock View Post
            ผมใช้ 4830 เล่นยาวๆ ไม่แสบตาไม่หยุดเล่น(สีมันสดมาก) ไม่ค้าง ไม่ error ยังไม่เจอปัญหาอื่น นอกจาก crack ไม่สมบูรณ์ตอนแรก ตอนนี้ fix ออกแล้ว เล่นยาวๆครับ

ปัญหาจอดำ ให้ปรับ resolution นอกเกมส์ก่อนเข้าครับ อยู่ใน
            -Windows Vista: Locate the file C:\Users\USERNAME\Documents\EA Games\Mirror's Edge\TdGame\Config\tdEngine.ini
            -Windows XP: Locate the file My documents\EA Games\Mirror's Edge\TdGame\Config\tdEngine.ini

แล้วหาบรรทัด
            ResX=ความละเอียดจอของท่าน
            ResY=ความละเอียดจอของท่าน
            ขอบคุณครับ เพิ่งลงใน xp มันภาพขึ้นแต่ข้อความยังกวน พอปรับภาพข้อความเตือนก็หาย เด๋วกลับไปลง win7 ใหม่แล้วทำตามท่าน
            แล้วผมก็พบปัญหาอีกตัวครับ crack fix ลงแล้วเข้าเกมไม่ได้ครับ

Comment

3870 เล่นได้ ไม่มีปัญหาครับ

Comment

4670 ปรับสุดๆไหวครับ ภาพสวยสดมากๆๆ หนุกด้วย

Comment

Originally posted by UnderoatZ View Post
                  ขอบคุณครับ เพิ่งลงใน xp มันภาพขึ้นแต่ข้อความยังกวน พอปรับภาพข้อความเตือนก็หาย เด๋วกลับไปลง win7 ใหม่แล้วทำตามท่าน
                  แล้วผมก็พบปัญหาอีกตัวครับ crack fix ลงแล้วเข้าเกมไม่ได้ครับ

เปลี่ยน OS จาก xp ไป 7 ต้องลงเกมส์ใหม่ก่อนนะ ใช้ตัวเดิมที่ลงใน xp อาจจะมีปัญหา

Comment

จะมีฉากฝนตกมั้ยเพราะการ์ดของ ATI ติดเรื่องฝนจะบัค

Comment

ไม ด่าน ที่คุยกับ ผู้หญิงแล้ว กอด

หลังจากนั้นวิ่ง ไปถึง บันได
                      กระตุกโครต

พอตาย ก็ยังกระตุกอีก

เซ็ง = = ลง Crack Relod เจือกเข้าบ่ได้ หุหุ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                        ไม ด่าน ที่คุยกับ ผู้หญิงแล้ว กอด

หลังจากนั้นวิ่ง ไปถึง บันได
                        กระตุกโครต

พอตาย ก็ยังกระตุกอีก

เซ็ง = = ลง Crack Relod เจือกเข้าบ่ได้ หุหุ

ไปปิดฟิสิกก่อนครับแล้วโหลดไหม่

Comment

ลองเองได้ละครับ แบบนั้นเลย อิอิ

Comment

4850 ไม่มีปัญหาลื่นสุดๆ ปัญหาเดียวคือ crack ไม่สมบูรณ์ ไปต่อไม่ได้ด่าน3วิ่ิงไม่ได้

Comment

Originally posted by alzheimiray View Post
                              4850 ไม่มีปัญหาลื่นสุดๆ ปัญหาเดียวคือ crack ไม่สมบูรณ์ ไปต่อไม่ได้ด่าน3วิ่ิงไม่ได้
                              มียาตัวใหม่มาแล้วนะครับ ลองหาดู ออกมาจนผมเล่นจบไปแล้ว

Comment

Working...
                              X