Announcement

Collapse
No announcement yet.

LOTR Crack fix กับ Mirror's Edge ออกแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LOTR Crack fix กับ Mirror's Edge ออกแล้วนะครับ

LOTR โดย Razor1911

Mirror's Edge โดย Reloaded

หาโหลดได้แล้วครับ ผมลองแต่ของ LOTR ผ่านด่าน ในเหมืองได้แล้วนะครับ

ผมก็ใช้ของ razor1911 แต่ยังออกจากเฮม ดีฟ ไม่ได้เลยอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าตัวเดียวกันรึป่าว
    ท่านPM มาหน่อยได้ไหมครับ ขอยาหน่อย
    อยากเล่นมากๆเลยครับ

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
      ผมก็ใช้ของ razor1911 แต่ยังออกจากเฮม ดีฟ ไม่ได้เลยอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าตัวเดียวกันรึป่าว
      ท่านPM มาหน่อยได้ไหมครับ ขอยาหน่อย
      อยากเล่นมากๆเลยครับ
      ตัวนี้เป็นตัวแก้ครับ Crack fix คงเป็นคนละตัวครับ เพราะตัวนี้พึ่งออกเมื่อกี้นี้เอง

หาโหลดได้ในบิท tt ครับ

Comment

crack ของ mirror's edge ตัวนี้ผมใช้แล้วเข้าเกมไม่ได้เลยอะ

แต่พอเปลี่ยนตัวเดิมมาใช้เข้าเกมได้ปกติ - -* ซวยจริงๆเลย

ส่วนของ lord of the ring ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
        X