overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16

Thread: ถามเกมส์ Mirror's Edge ตอนที่อยู่ในออฟฟิต

OverclockZone Member nutza1239's Avatar

Default ถามเกมส์ Mirror's Edge ตอนที่อยู่ในออฟฟิต

ตอนที่หน่วยสวาทมา หลังจากที่เราคุยกับผู้หญิงแล้วอ่ะครับ เราต้องทำไงต่อ คือผมไม่ผ่านสักที
    ให้วิ่งวนไปล่อพวกมัน แล้วเราเข้า รีฟ หรือครับ ผมเข้าไปแล้วประตูรีฟมันไม่ยอมปิดครับ ช่วยบอกทีทำไงครับ

OverclockZone Member 3M's Avatar

ตรงลิฟให้ไปด่านซ้ายครับขึ้นไปด่านบนแล้วออกทางช่องแอร์นะครับ

OverclockZone Member

กด alt ดูครับ มันจะ เป็น Hint ว่าต้องไปทางใหน ว่าแต่ท่านเจอปัญหาเท้าติดกาว แล้วหรือยัง ผมล่ะเซ็งเล่นต่อไม่ได้เลย T_T

OverclockZone Member 3M's Avatar

Quote Originally Posted by otherdox View Post
    กด alt ดูครับ มันจะ เป็น Hint ว่าต้องไปทางใหน ว่าแต่ท่านเจอปัญหาเท้าติดกาว แล้วหรือยัง ผมล่ะเซ็งเล่นต่อไม่ได้เลย T_T
    มันมี CRACK FIX ออกมาและนิครับ

OverclockZone Member denistrY's Avatar

เออ เห้ย ถึงว่า เล่นๆ ไป อะไร เนี้ย เดินช้า เฉย - -"

OverclockZone Member ckdh's Avatar

เว็บอะไรมีให้โหลด Fix ล่ะครับผมล่ะปวดหัวดันเป็นตอนกำลังจะต้องวิ่งข้ามตึกพอดี "- -"

Quote Originally Posted by ckdh View Post
    เว็บอะไรมีให้โหลด Fix ล่ะครับผมล่ะปวดหัวดันเป็นตอนกำลังจะต้องวิ่งข้ามตึกพอดี "- -"
    เห็นที่คอสโมกับโนวาเล็กๆๆนะครับลองดู

ผมเจอตรงนั้นเลยพอทหารมาเฟรมเรตจาก60เหลือ5 งงเลย แค๊ก fix ใช้ตัวไหน 57.3 mb ผมไม่หายอะติดกาวอยู่นี่เซ็งเป็ดเลย

OverclockZone Member AfterBlock's Avatar

crackfix ตัว 12m คับ ไม่ใช่ตัว 57m มั้งครับ

OverclockZone Member ckdh's Avatar

Quote Originally Posted by 3M View Post
    เห็นที่คอสโมกับโนวาเล็กๆๆนะครับลองดู
    มันเว็บอะไรง่ะครับ - * - คอสโมกับโนว่าน่ะไม่รู้จัก

T - T

OverclockZone Member 11pm's Avatar

ขอถามอย่างหนึ่งสิครับ
    คือผมลงไดรเวอร์ nvidia ตัวใหม่
    ตอนเล่นเกมนี่ภาพมันสว่างมากๆปวดตาเลยปรับแสงลดลงก็เหมือนจะช่วยไรไม่ได้
    เพราะภาพมันไม่นวลเหมือนตอนแรก(ก่อนลง patch กับ driver ใหม่)
    แถมสีของต้นไม้ก็ขาวจั๊วะเลยซะงั้น ผมใช้ 9800GX2 นะ

OverclockZone Member Violent's Avatar

เข้าใจแปละ เท้าหนืด คืออะไร โหลดมาลงเรียบร้อย

โนวาเล้กๆ mininova ไงเคอะ ตัว 35M นะ

Quote Originally Posted by 3M View Post
    ตรงลิฟให้ไปด่านซ้ายครับขึ้นไปด่านบนแล้วออกทางช่องแอร์นะครับ
    งงอ่าหาไม่เจอจริงๆขอละเอียดอีกนิสส นะครับ

OverclockZone Member tower's Avatar

ใช่ที่คนโดนยิงที่หัวแล้วมีผู้หญิงพวกเดียวกับเรายืนอยู่รึเปล่าครับ
    ถ้าใช่พอวิ่งออกมาแล้วไม่ใช่ไปที่ลิฟนะครับ
    ทางซ้ายมันจะมีกำแพงที่เป็นชั้นๆที่มีนำ้ไหลเลี้ยงอยู่อ่ะครับปีนๆขึ้นไปพอสุดแล้วหันหน้ามา
    เราจะเป็นอยู่ประมาณชั้น 2-3 นี่แหละจำไม่ได้ให้กระโดนพุ่งเข้าใส่กะจังหวะดีๆครับคลิกซ้ายไปด้วย
    มันจะชกกระจกแตกแล้วพุ่งตัวเข้าไปครับตรงไหนมีกระจกให้ลองชกดู
    มันจะแตกแล้วถึงไปต่อได้

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

เอาง่ายๆนะครับ ออกมาจากห้องpopeแล้ว พอเข้าไปในoffice ขึ้นบันได แล้ว จะเห้นประตูสีแดงอยู่ตรงหน้า มันลวงครับ อันที่จริงแล้วต้องไปทางอีกด้านนึง คือด้านหลัง มองหาช่องแอร์ดีๆ ขึ้นไปทางนั้นครับ ทางออกที่แท้จริงอยู่ทางนั้น
    Last edited by legendofsud; 21 Jan 2009 at 08:29:01.

OverclockZone Member k_vijit's Avatar

ถ้าไปต่อไม่ได้ครับต้อง youtube ครับ แล้วลองหาดู มีทุกฉาก

Bookmarks

Bookmarks